Hóa 2 - "Vô đối"

Thứ đấy đấy :)) Thằng Bùi ngu thế nhỉ :)) Tình hình dota là thế nào đấy ?

Thứ khác là thứ gì hả Tùng Bìu? Chả hiểu là cái gì cả?

ko thay giang coi phan hoi i kien gi nho
chac la thay hop ly qua roi

Chưa ai đoán ra à 8-> ,gợi ý :cái đó Như Ý đếch dùng được =))

Giang ơi mày lên mà xem bọn nó nói gì về đám cưới cửa mày kìa!:))

uống thuốc là tốt nhất,vừa dễ dàng mà vẫn đạt nhiều khoái cảm :D,ko khó chịu

đọc thấy thú vị nhỉ, thằng Rồn nói đúng đấy, thằng Ý.........ko thể đeo cái đó được đâu keke, Ý chỉ là người .....uống thôi =)) Ý nhẩy

----------

Con pẹ Trung lọ đấy.
Mày đã thấy cái ... nào vừa với anh Rồng chưa.
À còn hơn mày phải dùng lọ :))

---------------
hehe thích chửi nhau hả, đã thế đừng hòng lấy lại đĩa nhé =))

Chỉnh sửa lần cuối:
hi
Vừa đi chinna may ngày mà nhà ta nhiều người có tin vui nhỉ.
Này thế còn ai định học IELTS không>-?. Năm ngoái tôi học cô Đức ở chỗ Hoàng Sâm hay lắm. Giá cả cũng phải chăng( 2.4 triệu) 30 buổi. :D. Thế là rẻ so với mấy trung tâm nước ngoài rồi:D
. Thế nhé
có ai quan tâm liên lạc giùm nhé:D.

Chinna là chỗ nào đấy :))
uống thuốc định kì là tốt nhất rồi :)) Thằng kia thích mà mày cũng thích,đeo thêm cái gì vào cũng vướng lắm :)) Mất cả hay =))

kí sự 1 chuyến China:D

Sau 1 chuyến đi 5 ngày 4 đêm. Anh đã về HÀ Nội kết thúc 1 chuyến đi dài...
1 số sự kiện quan trong:D

Trong quá trình đi anh đã được mở mang tầm mắt về 1 văn hóa xí xổm:)). ăc, nhà hàng, khách sạn( phòng chờ thôi), trên tàu... thấy 1 loại xí xổm. Ông tour guide bảo đó là 1 phương pháp trị bệnh khớp hiệu quả. Tỉ lệ người mắc bệnh khớp ở china thấp hơn các nước khác. Chắc họ ngồi xổm rồi đứng đậy nhiều nên nó đỡ:)). Chỉ có người disable hoặc ngồi wheelchair mới được ngồi thôi:(. Đó gọi là disable facility:))

Trong khách sạn Tàu có cả condom nghe:D. Kinh chưa. Phục vụ tận tay. Nhưng khổ nỗi cái thứ đó hơi bị mắc:). 18 tệ cho 1 lần ăn chơi ( tức 36k của mình). Chắc dân Tàu họ ăn chơi không sợ tốn kem:)). CÓ mấy ông trong đoàn vì itoo inquisitive chưa lần nào thấy bóc tem ra. Khi trả phòng nó đè cổ bắt trả tiền:D. 18 tệ cho 1 sự thiếu hiểu biết:)). Ngoài ra dân tàu còn nhiều loại thuốc quý gia truyền:)). Chỉ cần 1 lần là " chồng uống vợ khen hay". Lớp mình có bạn nào muốn thử ko, 1 lần là free nghe:))

Internet trong hotel thì ặc. Con Giang nhà ta đi campuchia nó đã chém 2 $ 1 giở. Còn China nhà ta thì tận 20 tệ( 40k tiền Việt). Anh không sợ. Liều mình như chẳng có. Ăn chơi tốn kém xá gì:(.

Hôm đầu tiên trên tàu:)). Nhà tôi 5 người chung khoang với 1 ông Tàu vừa ngố vừa nhặng xị. Mày râu thì nhẵn nhụi, áo quần bảnh bao mà english là gì 1 chữ bẻ đôi không biết. Buồn... Hắn nói xì xà xì xồ. Định cưa con em tớ. Tưởng Chinese thế nào chứ thế thì buồn quá. Hắn còn không biết cả tiếng mẹ đẻ của mình. Mình nói nó:'Hảo su củ, Lung lủng chảo " nó không biết chi mô:)). câu đó là " củ su hào, treo lủng lẳng":)). Hay...

Đi 1 ngày đàng học 1 sàng khôn cấm có sai các cậu ạ:)).

Back
Bên trên