Hóa 2 - "Vô đối"

Lo. vo^ dich. là đứa nào thế kia chả biết là ai cả
tình hình là lớp mình chuẩn bị bàn kế hoạch đi chơi ngay thôi ko mọi ng` lại đi nghỉ mát hết bi h

Lọ vô địch là Trung Lọ chứ ai.Nó đề nghị lớp mình lên lịch mỗi tuần có hẳn 1 ngày con trai có mặt ở NV kìa.Mọi người xem và cho ý kiến.
Xem Final Destination 3 kinh vãi đái cả ra nhân trần :(( :((.

Chúc mừng sinh nhật anh Dũng <:p ,hôm nay anh có hẹn hò bọn em đi chơi đâu không đây ;;)
P/S : Dạo này anh chán NV rồi,đang tập tành chơi kart ở nhà,thi xong mình chả muốn làm gì mới chết chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật sư fụ béo nhá :D Lớp mình lên kế hoạch đi chơi lun đi, nhanh hok chúng nó đi hết h. Sapa đi ít người thì chán lắm nhưng lớp mình mà đi đông vui thì lại ổn đấy. Chuẩn bị hô hào mọi người đi nào :D

Tớ nghĩ là đi biển thì thik hơn.Hôm nay mọi người chiều tối đi làm bữa lẩu chứ ;;)

tối đi xem đá bóng roài

đi chơi xa tính sau, cuối tuần tập trung ở đâu ăn uống đập phá đê không tuần sau té đi nghỉ mát hết cả roài

Ngày hôm nay, với sự ủng hộ khích lệ của đông đảo cộng đồng mạng, chúng tôi quyết định một lần nữa khơi dậy lại ngọn lửa yêu thương và sẻ chia “Free Hugs”_ “Ôm trọn trái tim”. Cách tham gia thật đơn giản. Chỉ cần một tấm bảng với dòng chữ Ôm tự do – Free Hugs, cùng một tấm lòng rộng mở bước ra phố, bạn đã có thể trao và nhận những cái ôm với những người cần chia sẻ. Chỉ có vậy, chỉ có vậy thôi, bạn nghĩ có khó khăn lắm không, chỉ là cái ôm thôi mà?

Vậy bạn còn ngần ngại gì nữa mà không góp tay cùng chúng tôi cho những điều tốt đẹp hơn?

“FREE HUGS! ÔM TRỌN TRÁI TIM” rất vui nhận được sự ủng hộ và tham gia của các bạn.

Hãy bấm vào tấm hình trên để biết thêm chi tiết.

Đi biển h đông ng`, nóng, mà lại dễ gặp mưa bão. Tớ cũng thích biển hơn, nhưng tốt nhất là nên đi núi. Đi Sapa ổn đó :D

Nói thật là đi lên đấy cũng chả có gì chơi đâu.Tớ đi mãi rồi,cùng lắm là tắm suối nhưng suối bé tí,lại cuốc bộ rạc cẳng ra,lên núi hồi lớp 11 rồi,bây giờ phải xuống biển chứ :D

Nói thật là đi lên đấy cũng chả có gì chơi đâu.Tớ đi mãi rồi,cùng lắm là tắm suối nhưng suối bé tí,lại cuốc bộ rạc cẳng ra,lên núi hồi lớp 11 rồi,bây giờ phải xuống biển chứ :D

Ê, đừng đi biển nhá, ko là em ko có gì để làm đâu:(
Đi đâu đi sớm sớm đi ko là lúc biết điểm rồi chắc em ko đi nổi nữa đâu8-X: 8-X:

Ngày hôm nay, với sự ủng hộ khích lệ của đông đảo cộng đồng mạng, chúng tôi quyết định một lần nữa khơi dậy lại ngọn lửa yêu thương và sẻ chia “Free Hugs”_ “Ôm trọn trái tim”. Cách tham gia thật đơn giản. Chỉ cần một tấm bảng với dòng chữ Ôm tự do – Free Hugs, cùng một tấm lòng rộng mở bước ra phố, bạn đã có thể trao và nhận những cái ôm với những người cần chia sẻ. Chỉ có vậy, chỉ có vậy thôi, bạn nghĩ có khó khăn lắm không, chỉ là cái ôm thôi mà?

Vậy bạn còn ngần ngại gì nữa mà không góp tay cùng chúng tôi cho những điều tốt đẹp hơn?

“FREE HUGS! ÔM TRỌN TRÁI TIM” rất vui nhận được sự ủng hộ và tham gia của các bạn.

Hãy bấm vào tấm hình trên để biết thêm chi tiết.

cho anh hỏi cái,anh Nguyễn Thanh Tùng béo có còn đứng ra tổ chức cái này ko vậy ?

bon nay ôm nhau nhìn hay phết ông ạ
nhưng m,à tôi
ngại đi lắm
chúng nó đến chợ mơ ôm nhau tghif tốt

----------

ơ thế bàn từ trước khi thi là đi SApa rùi cơ mà
mai thằng nào qua trường đê
cả lũ đi chơi cái
mà lớp mình thằng nào chơi Thiên LOng Bát Bộ vô sảng khoái đi
hôm nay anh mãi dek kik hoạt đc
tức vl

Đề nghị con trai chọn 1 trong 2 ngày thứ 7 - CN để làm ngày truyền thống Dota lớp mình :))

----------

Hôm nay đến nhà Rồng bắt gặp RỒng xem cảnh Trư Bát Giới rất chú ý.Đúng là =)) =)) =))

Thằng kve Lọ vô địch lần sau dùng nick tao kí 1 phát xem lào >:/ >:/

bon nay ôm nhau nhìn hay phết ông ạ
nhưng m,à tôi
ngại đi lắm
chúng nó đến chợ mơ ôm nhau tghif tốt

----------

ơ thế bàn từ trước khi thi là đi SApa rùi cơ mà
mai thằng nào qua trường đê
cả lũ đi chơi cái
mà lớp mình thằng nào chơi Thiên LOng Bát Bộ vô sảng khoái đi
hôm nay anh mãi dek kik hoạt đc
tức vl