Hóa 2 - "Vô đối"

Đã liên hoan rồi cơ à.... Tao quên mất là đến giữa tháng 5 là mọi chuyện xong hết rồi....... :| Tao bên này bây giờ mời bắt đầu bận bù đầu vì sắp thi.... Nhớ bọn mày quá... Đến đợt này lại cang thấy nhớ hơn... Nhớ chụp nhiều nhiều ảnh rồi up lên cho tao với nhá... Đừng quên đấy :) 21 tháng 6 tao về mong là lớp mình có thế tụ họp một bữa ăn uống chơi bời ....

thì định là tối thứ 7 con gái mặc váy con trai mặc vest, đấy là "khuyên dùng" như thế, tất nhiên ai ko muốn mặc hoặc ko kiếm đc quần áo đúng như thế thì mặc cái khác vậy.
Đầu h sáng nay còn định sáng hôm thứ 7 đấy con gái áo dài, con trai đóng bộ áo sơ mi, cà vạt , quần âu, giày da ( nghe đã thấy khó cho con trai lớp mình rồi :( ) Nhưng mà cho đến cuối h sáng nay con gái đã có 1 số tranh cãi giữa việc mặc hay ko mặc áo dài, có lẽ ngày mai sẽ có quyết định chính thức, nên cứ từ từ xem thế nào đã

:)) Mặc đi cho đẹp chúng mày ạ :))
Mà yêu cầu các bạn ko dùng ảnh bản thân để làm ava nhé, ảnh hưởng đến nhiều người đấy :-"

Thế lớp mình có định tổng kết vào 19 nữa ko hay lại chuyển sang 21?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông tin made in 12 chuyển sang 21 lúc nào vậy có thấy thông báo gì đâu
Hôm nay đến lớp chụp ảnh ảnh mọi người đều đẹp(tay tớ chụp) còn ảnh của tớ thì lại xấu. Buồn ơi là buồn
Thứ 5 mặc đồng phục đi chụp ảnh đê

----------

Ai có nick Y!M của Diệu Linh ko?

dieulinh_122

chắc mọi người đều đã biết Made in 12 chuyển sang tối thứ 2 rồi.
Kế hoạch hôm thứ 2 là:
- sáng tổng kết ở lớp, yêu cầu mọi người có mặt đầy đủ (cái này là đương nhiên nhé, ko cần nói cũng phải biết) con gái mang áo dài đi mặc hoặc ai muốn mặc luôn từ ở nhà cũng được, con trai sơ mi cà vạt quần âu giầy da nhé ( mong con trai lớp mình kiếm đủ trang phục để mặc cho nó đồng bộ)
- trưa, lớp mình đi ăn ( hình như thấy bảo Ban phụ huynh cho tiền đi ăn hay là đặt chỗ ở nhà hàng j đấy hay sao ý) Ăn xong thì đi chơi
- tầm chiều về nhà nghỉ ngơi tắm rửa ăn uống j đấy, chuẩn bị cho buổi tối ( mà đứa nào đi luôn ko về nhà thì thôi, chỉ mỗi tội đi cả ngày mà ko tắm đến tối sợ bạn bè xquanh ko dám đến gần :D )
- tối tầm 7h Made in 12 ở trường, con gái mặc váy, con trai mặc vest hoặc là như buổi sáng. Hôm đấy xác định là về muộn nên mọi người nhớ xin trước.
* Chú ý : MI12 sau ngày họp phụ huynh vì thế mọi người cố gắng làm thế nào để đi được!
*Thông báo cho ngày mai (thứ 5): ngày mai lớp mình nhớ đi đủ (HA, Trang Thư nhớ đến lớp, đề nghị con trai đi đủ và báo cho t Nhân đến lớp) mọi người mặc đồng phục lớp để mai chụp ảnh cả lớp và xếp thành chữ để chụp. Mọi người nhớ báo cho nhau biết để đi đủ và mặc đồng phục lớp đầy đủ!

con trai cố gắng mặc sơ mi quần âu cà vạt vào sáng thứ 2 đi, còn giả sử đứa nào ko có giày da chắc là đi xăng-đan vậy, tao cũng chả biết ?! À, mà đứa nào có anh học ĐH là thể nào cũng có cho mà xem, hoặc quen thì đi mượn của ai thì mượn (thấy anh tao bảo mấy ông SV thì mượn giày da dễ lắm) Còn vest thì cố đi mượn đi, nếu ko có cũng đành thôi, cứ mặc như buổi sáng là được.
sang trang mất rồi, những đứa nào chưa đọc trang trước thì nhớ quay lại mà đọc mấy cái tao thông báo. Ngày mai NHỚ ĐI ĐỦ và MẶC ĐỒNG PHỤC LỚP

Back
Bên trên