Hóa 2 - "Vô đối"

Ôi giời ơi :)) Ko trốn được thì kiếm cách trèo tường đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Muối thì tớ nhiều lắm :)) Thôi thì cho bạn HA 1 ít ko lại ghen ăn tức ở ;))

Hôm nay bùng học ra Net Việt thấy không khí thật hào hứng,hứng khởi
Kiểu này thi HK xong đúc net việt thôi

Cả hai, không thấy hôm nay cả tao Giang còi ra Net Việt à ra cổ vũ ủng hộ đánh dôta tuy không hiểu gì nhưng cũng là ủng hộ tinh thần=))

Hehehehe.Thấy anh xài Morphling phịch chết bọn nó chưa.
Lại còn trận trước đấy chơi Soul :-ss
Boot of Travel
MKB
Butterfly
Radiance
Heart
với cái chó gì không nhớ nữa. :)|

Pikachu noob vẫn thế thôi >:/ ,có mỗi anh lâu không đánh vẫn chưa xuống tay,đúng là phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi \:d/

:)) 2 thằng bốc phét vừa thôi :)) Hnay anh Trí làm 1 trận feed *** chịu được :))
Pugna 0-8 :)) Để thằng Nghĩa nó godlike :))

Rồng với bướm chửi nhau thế thôi chứ quý nhau lắm...nhớ hôm nay Rông còn dcem tấm thân trinh trắng ngọc ngà của Lina ra chịu chet' thay cho con hàng lởm Morphling ma`...còn trận đánh với Trí Hiển Nghĩa thi ko phải hỏi...tại các cậu ko đì được Doom voi' Treant....cho nên thua la` đúng mà...:D

:)) 2 thằng bốc phét vừa thôi :)) Hnay anh Trí làm 1 trận feed *** chịu được :))
Pugna 0-8 :)) Để thằng Nghĩa nó godlike :))

ôi ôi pugna 0-8 chết mất =))
dm các chú quên anh đánh sói hả,con chaosknight 1 heart 1 helmdominate ulti phân thân ra ánh đánh chết 3 image xong thịt luôn con thật =))

Oạch,mọi người ra net việt chơi ah? :eek:
Ai ra buổi sáng thì có thể dùng tạm tài khoản của tớ cũng được:">
Còn những 15h chơi mà chỉ dùng được vào buổi tối và sáng nên chắc tớ chẳng bao giờ chơi hết mất :p
Nếu ai muốn dùng thì gửi tin nhắn cho tớ nhé :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời.Bạn HA đúng là bạn đời của Hoàng đại gia có khác.
Cả 2 đều đại gia như nhau :))

Vớ vẩn:-w
Ý muốn tự sát hay muốn tớ giết nào? ;))
Ai đó post tiếp ảnh 8/3 lên đi:-w
Help me, định đưa ảnh lên album của lớp mà bị kêu là to quá, ko up lên được :((

Không biết mới phải đi để học, hỏi.Các cụ có câu "Muốn biết phải hỏi,muốn giỏi phải học" cậu không biết à. Bạn HA thật là...

Hóa ra Hoài Anh biết à? Các cậu giỏi nhỉ? :)) Rồng chỉ giải thích cho tớ biết Dota là Defend of the ancient, tớ cứ thắc mắc mãi =))

Back
Bên trên