Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cảnh báo là nếu dùng nik nhau loạn xạ là có vinh hạnh có chữ " thành viên chờ xét duyệt" ở phía dưới tên đấy :)

Các bạn cứ cẩn thận :)

Hồi trước bạn tớ bị 1 lần như thế rồi nhưng đã giải quyết ổn thỏa :D

đứng đắn ngay thẳng như mình nè

không lo bị treo nik

:D :D :D

Hix,các em gái lớp 10 Văn làm ơn cho chị hỏi thăm 1 tí nhé :D

Buổi chiều ngày 24/3 :D (lúc đấy có lẽ cũng gần 4h30 rùi :D) có 2 em gái nhặt được cái ví của chị và đem lên tận lớp (11H2) trả lại cho chị :) Vì lúc đấy đang h kiểm tra nên chị cũng ko kịp hỏi tên và hỏi lớp của 2 em gái :p Thật vô cùng thiếu sót :D Sau đấy chị hỏi thăm thầy Thân thì thầy cho bít là 2 em gái học lớp 10 Văn,hình như có 1 em tên là Phương thì phải :D (2 em này có chơi bóng rổ ;) ) ==>chị mún hỏi thăm lớp 10 Văn xem có đúng thía ko :D Chị rất mún được cảm ơn 2 em ý thật tử tế ==>mong các em giúp chị hỏi xem trong lớp có phải có 2 bạn đã làm 1 việc tuyệt như thía ko :x...Chị xin cảm ơn các em rất nhìu ;) :x Hehe,nếu đúng thì nhắn hộ chị với 2 bạn đấy là chị đặt cho các em ý biệt danh là "2 thiên thần" :D:D:D
Cảm ơn các em trước nhé :*

sao lớp văn trung thưc thía nhỉ :D:D
hoan nghênh đó ;D

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Hix,các em gái lớp 10 Văn làm ơn cho chị hỏi thăm 1 tí nhé :D

Buổi chiều ngày 24/3 :D (lúc đấy có lẽ cũng gần 4h30 rùi :D) có 2 em gái nhặt được cái ví của chị và đem lên tận lớp (11H2) trả lại cho chị :) Vì lúc đấy đang h kiểm tra nên chị cũng ko kịp hỏi tên và hỏi lớp của 2 em gái :p Thật vô cùng thiếu sót :D Sau đấy chị hỏi thăm thầy Thân thì thầy cho bít là 2 em gái học lớp 10 Văn,hình như có 1 em tên là Phương thì phải :D (2 em này có chơi bóng rổ ;) ) ==>chị mún hỏi thăm lớp 10 Văn xem có đúng thía ko :D Chị rất mún được cảm ơn 2 em ý thật tử tế ==>mong các em giúp chị hỏi xem trong lớp có phải có 2 bạn đã làm 1 việc tuyệt như thía ko :x...Chị xin cảm ơn các em rất nhìu ;) :x Hehe,nếu đúng thì nhắn hộ chị với 2 bạn đấy là chị đặt cho các em ý biệt danh là "2 thiên thần" :D:D:D
Cảm ơn các em trước nhé :*

Chị ơi em chỉ biết chắc là có 1 đứa là cái My thui,con` hinh` như 1 đứa là Phương thật,nhưng muh lớp em có 3 Phương,chẳng bít đường nào mà lần 8-} may phước cho chị là hôm đấy tụi nó thật thà đột xuất,chứ thiên thần thì...hehe,động vào rồi mới bít:-SS :))

Nhân tiện,thầy Thân bắt Kiểm tra học ky` = bóng rổ,nghe đâu là phải dẫn bóng chuyền bóng lên rổ rì đó /:) Lại khổ rồi :-s

@Chị Yến:
Hôm đó là con PHƯƠNG ANH với con MY lớp em (viết hoa cho kính trọng tấm gương người tốt việc tốt). Mà chúng nó tốt như thế sao hôm nay chị mới nhớ ra mà hậu tạ. Đến cả tháng rùi ấy chứ...
Theo ý em chị nên đưa chúng nó lên trước trường để tuyên dương.
Nhưng chính xác là hai con này không thích cái trò ấy thì phải (Phải mình thì đã sơ múi được khối rùi!)

Nguyễn Quốc Việt đã viết:
ai dùng nick của con mình thía
Bố thấy con gái út ít của bố chưa?
Lấy mình đem cho người khác dùng linh tinh thía bao giờ [-x
Nhưng nó biểu phải giữ bí mật, nên con ko nói ra đâu, bố thông cảm...

@"bạn dùng nik bạn Tân": Tân nó bảo là ko để mọi người bít ấy với nó đổi nik cho nhau cơ mừ, sao ây lại lạy ông tui ở bụi này, xuất đầu lộ diện thía???
Suỵt, bí mật.......

con cái ngoan nhờ :D

bà Yến định làm trò này từ lâu rồi

nhưng toàn quên thì phải :))

hôm nay mới biết mặt bạn HỒ LÊ VI NGÂN :x:*:* thật là có mắt mà như mù :D

con cái mình ngoan ghê há
Đứa thì lấy mình đem cho người khác dùng linh tinh
Đứa thì dấu bố che dấu cho em
đúng là con "ngoan" tại mẹ

Phạm Hoàng Miên đã viết:
Chị ơi em chỉ biết chắc là có 1 đứa là cái My thui,con` hinh` như 1 đứa là Phương thật,nhưng muh lớp em có 3 Phương,chẳng bít đường nào mà lần 8-} may phước cho chị là hôm đấy tụi nó thật thà đột xuất,chứ thiên thần thì...hehe,động vào rồi mới bít:-SS :))

Nhân tiện,thầy Thân bắt Kiểm tra học ky` = bóng rổ,nghe đâu là phải dẫn bóng chuyền bóng lên rổ rì đó /:) Lại khổ rồi :-s

Con miên nói xấu làm giảm uy tín bạn bè hả :eek: :-? [-(

Dù sao con My và PA cũng chả thiên thần lắm, sao hôm đấy chúng nó thật thà thế, coi như chị Yến gặp may vì hôm đó 2 con này "tốt đột xuất" :D

Nguyễn Quốc Việt đã viết:
con cái mình ngoan ghê há
Đứa thì lấy mình đem cho người khác dùng linh tinh
Đứa thì dấu bố che dấu cho em
đúng là con "ngoan" tại mẹ

bạn Việt có ý gì thế nhỉ :-?

Ăn nói dễ gây hiểu lầm quá

Thằng việt và con Lan hơi giống nhau ở khoản đầu óc đen tối

Đúng là vợ chồng "tâm đầu ý hợp" :)) :))

có nói thía đâu, đấy là trích dẫn lời con cả đấy chứ :D

thía này thì phải bảo mẹ con giông nhau ở khoản đầu óc đen tối chứ :D

đầu óc em trông sáng lém :D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
con cái ngoan nhờ :D

bà Yến định làm trò này từ lâu rồi

nhưng toàn quên thì phải :))

hôm nay mới biết mặt bạn HỒ LÊ VI NGÂN :x:*:* thật là có mắt mà như mù :D
ủa!!!!!cái gì kỳ vậy!!!!!!tôi tưởng ông biết mặt tôi thì cái thời đồ đá gì rồi ấy chứ!!!sao lại bi h mới biết mặt!!đến chết

to thu:ui! sao tự dưng mày để chữ ký nhẹ nhàng và điệu đàng thía:D

Đúng là hôm đấy chị Yến gặp may , ko thì .....chắc ngồi tiếc đứt ruột mất à!!!!!
@Hà:Ông nè cũng vui tính wa' nhờ, mãi bây h mới bít mặt con bé "hồ Ly" thẻm nèo...
->đến chết
@ HLVN: mày bệnh cũng có mức độ thoai chứ!!! bệnh tật kiểu này thì đừng có trách tao boboxi mày nha!!!!==> điên hết sức

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
ủa!!!!!cái gì kỳ vậy!!!!!!tôi tưởng ông biết mặt tôi thì cái thời đồ đá gì rồi ấy chứ!!!sao lại bi h mới biết mặt!!đến chết
:D

đâu có, hôm trước bọn bà tập bóng rổ ấy

thấy 1 bạn xinh xinh ;;)

thế là lon ton đi hỏi tên ;;)

có người nói mới bít đó ;;) :D:D:D

Mà chúng mày định sử lý mấy kk L2 thế nèo đây????????A cay lém roài đó!!!!Người ta nhịn 1 lần 2 lần thoai chứ, ai đời lại hết hum nọ sang hum khác->hết sức nhàm-> ko hiểu các huynh có mắc phải bệnh nan y j` ko nhờ????Vì những lý do khách quan( làm bài kiểm tra Toán)--> bắt buộc phải giữ bình tĩnh nên đã ko thèm wan tâm, ko thèm ngó đầu lên roài => thế mà vẫn bị dính trúng cây kem vèo quần--> hết sức đau+ làm bài kiểm tra như j` nữa====> THÔNG BÁO : ĐẾN THỨ 2 MÀ TRÒ NÀY VẪN CÒN TÁI DIỄN->XIN THỀ KO NGỒI YÊN !!!!!!!!!!!
Đứa nào ủng hộ teo nèo?????????????????

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:D

đâu có, hôm trước bọn bà tập bóng rổ ấy

thấy 1 bạn xinh xinh ;;)

thế là lon ton đi hỏi tên ;;)

có người nói mới bít đó ;;) :D:D:D

Êu!!!chú này có nhầm ko đấy???????Hum vừa roài con ''hồ ly'' nó bùng tiết thể dục có học bóng rổ đâu , mà ông đòi thấy iem nèo xinh xinh chứ===> chú nè mắt cà la té roài, hoặc chí ít la nhìn nhầm 1 iem nào đó
@XÍu Ơi:Thía là thèng H vẫn chưa biết mặt mày roài==> thương we'!!!!hehehe :)) :)) :))

ầy dà, gì thế ;;)

thế hỏi câu nữa :D

bạn hồ ly có tập bóng rổ hôm thứ 6 hàng tuần cùng bọn lớp Pháp ko :D?

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ầy dà, gì thế ;;)

thế hỏi câu nữa :D

bạn hồ ly có tập bóng rổ hôm thứ 6 hàng tuần cùng bọn lớp Pháp ko :D?
Dạ xin thưa chú Hà nhầm hiệp 2 nha!!!!!!con ''hồ ly'' căm thù bóng rổ, bảo nó cầm war bóng còn khó huồng j` là tập chứ!!!!!nhậm thiệt roài

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên