Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đi Lạng Sơn shopping đi chúng mày ơi, tiện thể .......vượt biên sang nước bạn giao lưu tí:)):D
hoặc làm 1 chùm " tam sơn" cũng dc: Xg Đồ Sơn, rùi tiện thể ghé sang Sầm Sơn chơi, lúc về ngược lên Lạng Sơn......... buôn 1 chuyến:)) vừa vui vừa bổ ich, hehe:D

hoặc làm 1 chùm " tam sơn" cũng dc: Xg Đồ Sơn, rùi tiện thể ghé sang Sầm Sơn chơi, lúc về ngược lên Lạng Sơn......... buôn 1 chuyến vừa vui vừa bổ ich, hehe
trước khi về đến Hà nội qua Sóc Sơn thăm đền thánh gióng :p

Đồ Sơn là Hải Phòng, Sầm Sơn là Thanh Hóa, Lạng Sơn thì tít xa xa tít, mày định đi du lịch 1 tuần hả :)) thật là pờ rồ :))

Nhưng như 4 nói, vấn đề thời gian eo hẹp trong 2 ngày, mà theo ý lớp thì phụ huynh chỉ duyệt đi những nơi không nguy hiểm (cả đi và ở) cho nên theo tao còn một nơi thăm quan tuyệt hay khác :))

Hay chúng ta đi cắm trại ở Hà Nội, thuê địa điểm công viên nào đó rồi lôi lều trại ra cắm, ban đêm cũng đốt lửa trại và bắt muỗi :)) rồi ban ngày thì bày trò nhà quê lên Hà Nội thăm thú cảnh đẹp :)) nghe cũng thật là hấp dẫn :))

Chỉ cần chúng ta có nhau, thế là đủ :)):)):)):x

shit lalllllll
lâu lắm không vào đây , câu trộm 1 bài của Ze nhé :D
Mọi người học hành thế nảo ??
E đang thi học kì 1 bên này , 3 tuần nữa là được nghỉ học kì 1 :D
A B cũng sắp thi rồi, cố lên nhé :*
XÍu gửi ảnh vào nhà mình cho chồng xem nào :D
Beo nhớ cái tôi nhờ nhé :D
Ze vào đọc thì đừng giận em câu trộm :D hôm nào cũng gửi ảnh cho em , lâu rồi không gặp mọi người :(

@Nguyên:Dạo này VOA phọt phẹt lắm!
@Đầm:Tao ủng hộ đi Lạng Sơn.Cứ shopping mà chơi.Mua sắm là trên hết.Con gái mà!:D

Cho a đi LS với,anh thik đi lắm,lâu lắm ko đc đi...
Lớp văn này sướng nhỉ,chẳng bù cho lớp a!
Mà My ới,cần gì bày trò nhà quê lên HN,nhìn em là người ta nhận ra rồi mà!:D

Cho a đi LS với,anh thik đi lắm,lâu lắm ko đc đi...
Lớp văn này sướng nhỉ,chẳng bù cho lớp a!
Mà My ới,cần gì bày trò nhà quê lên HN,nhìn em là người ta nhận ra rồi mà!:D

Định thì mày cũng sao đi được :p, cáo ốm để đi chơi với các em à :p

À Chúc mừng sinh nhật em Xíu :))

theo thông tin của em Siu nói lại là thầy HB đã quyết định cho lớp chúng ta đi cùng 11 hóa 1, lớp đấy với lớp mình có chơi với nhau nhiều đâu cơ chứ, toàn những người xa lạ chán chết, đi riêng còn vui hơn, thik làm gì thì làm, tự do, thoải mái
thôi đi Kim Bôi làm gì, đi Hạ Long đi, xem "mưa xuân trên biển" có phải hay không
cầu mong 24, 25 trời khô ráo và mát mẻ, nhiệt độ tầm 17 đến 20 và độ ẩm tối đa 85%

CMSN Xíu (ăn theo 2 bố trên kia nói leo) :D

E đang trong giai đoạn tập trung học hành, nên đàm đúm sẽ ít đi 8-| dễ kế hoạch phá sản nay mai quá 8-|

Nhưng thôi bàn tiếp vụ đi chơi đi :D

Theo như hôm nay bàn bạc thì có Hạ Long và Kim Bôi :D

- Kim Bôi: nhiều đứa kêu chán và k có j`, đây là nơi dành cho những ng mún an dưỡng tuổi già, trò vui nhất là ngồi chiếu đánh bài :)):)) thế thì e xin kiếu
:D

- Hạ Long: theo tour thì dĩ nhiên chả đi đc mấy nơi hay ho, nhưng mà hình như 1 năm rồi chưa đi tàu thủy (hãy hy vọng đc đi tàu tử tế tí k thì say sưa khổ lắm), đc cảm nhận gió biển trong trời đông thế này, thề là rất ấm áp cho xem, thế thì còn j` bằng :)) Mới lại lớp mình với nhau thì chẳng có j` đáng lo ngại cả, đi Hạ Long thôi anh em :D

***** không đi với lớp ngoài đâu, only lớp mình thôi, đi với lớp ngoài dĩ nhiên tăng tình đoàn kết bạn bè tứ phương nhưng muh không còn mang chất văn nữa, năm ngoái bọn mình đi chơi một mình chả vui thế còn j`, lớp toàn con gái có cái hay riêng, nhất định ko đi chung với lớp nào cả :D Làm vụ thăm quan độc quyền của bọn mình thui nha :*:*

Biển một bên và em một bên =P~ Đề nghị đi HẠ LONG :D :p
;;) Dù thời tiết ko ủng hộ nhưng mong các em cho cái ảnh thời trang áo tắm :)) :p

Nhất quyết k áo tắm áo tiếc j` ở đây hết, cả lũ chơi quả váy ngắn dạo biển đê :))

Chống chỉ định ng say sóng nhưng cứ câm nín làm thinh, chúng mài có say phải thông báo để cả nhà cùng nghĩ cách ám sát, luôn trong trạng thái đề phòng ra đi bất cứ lúc nào thì say sưa chỉ là chuyện nhỏ :))

K chấp nhận đc thể loại này :|

Thôi trời lạnh lắm các bác mặc áo bông ra biển, chụp ảnh như mấy con chim cánh cụt ý :)):)):))

Mình e váy ngắn thôi =P~ có cái váy mà mãi chưa đc khoe ai :))

Chắc chắn có :))

Nhưng mà ảnh sẽ độc quyền bởi con My :->

:-" Liệu liệu đê :D k e chăm sóc chụp mấy cảnh ất ơ bụi đời (như kiểu ngủ chảy nước.miếng ý :)) ) :D thì ráng mà :(( nhá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên