Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ai lại nghi ngờ bạn thế hả ?
Bạn có nòng tốt mà
Vịt mà lại, nòng tốt phải biết.

Tớ không hiểu tại sao bạn Minh lại cứ nhất định phải câu bài như thế. Nó ảnh hưởng đến topic của lớp tớ lắm. Ấy thử xem xem mọi người đều cố gắng ăn nói tử tế, có mỗi mình ấy nói năng cụt ngủn như thế mà không thấy xấu hổ sao? Tớ tưởng người cao thấp béo gầy đều có sĩ diện chứ, sao lại cứ để phải nhắc mãi như vậy?
@ Mod Thư: định vào đây kâu bài hửa? Thế thì phải chú ý đấy nhá :D Cho mod với dượng cùng làm bảo kê luôn, tránh hậu quả đáng tiếc :))

chà!
mới mấy hôm ko lên mà bao nhiêu là chuyện mới nha :eek:
mà sao gia đình các người lắm chuyện thế hử??????
có mỗi cái vấn đề: chồng , vợ , con cái thôi mà tranh cãi nhau ỏm tỏi [-x :-$
@Tân:cái vụ tranh chức bang chủ mày định thế nào hử?? :> :)) :x 8-}

ah mà
ban PHẠM TUẤN MINH ơi
cho mình hỏi
hồi cấp một bạn học trường j dc ko? :-?
trả
lời
nhanh
nhé :)) :)>- =D>

con Tân của dượng dạo này ít tiếng thế nhể ;;)

ko tham gia câu chuyện ah

con cũng là hậu quả của câu chuyện đấy ;;)

hé hé, cắt tóc xong trông xin thía ;;) :x

keke, Mai ơi, chồng mày nhìu vợ thế mà mày ko nói gì à
Há há ,thì tao đang nói đây còn j`:)) >:)
tui có ý đồ tốt đẹp là mún tránh một cuộc tàn sát đẫm máu giữa 2 người vợ của ông ,thía mà ông lại nghi oan cho người tốt,thía là không đươc
K đến nỗi bạo lực thế đâu :> cùng lắm thì tớ li dị ,thế là chỉ có mình bạn Lan làm vợ ku Hà thoai ,bạn Việt thấy ổn chưa :>
,cần quái gì phải phân biệt, chỉ cần đòi được lương của chồng đầu tháng là được roài
Há há câu này hay =D> Nghe chừng bạn Việt có vẻ hay bị lột tiền đầu tháng nhỉ:>
@ Tân : đú theo mọi ng` cái nhờ : cháu cắt tóc trông k khác mấy cháu ạ:> nhưng vì hồi trước xinh nên bi h vẫn xinh :x<khen thật đấy:)>

@Tân: con mới cắt tóc hôm nào cho bố xem phát nhá :x
@Minh: thấy chưa ai bảo cứ câu bài cơ, bị con tao măng đã thấy xấu hổ chưa [-( , mà ai bảo mày lòng vịt không ngon [-x
@Mai hai bạn tranh nhau làm vợ H.Hà , bi giờ lại từ bỏ , là làm sao hả [-x , đấy gọi là unfaithful (viết thế này hình như là đúng :D , mà sai thì hôm khác lên xửa , no problem) .hay bạn Mai sắp kiếm được chồng khác [-x [-( [-x

Hơ, tự hào quá nhẩy? :D Mà có mỗi việc mình cắt tóc thôi mà mọi người cùng phải "đú theo nhau" thế (câu này cháu học của dì nhá :D)
@Dượng: không phải dượng dạy con là nên học hành chăm chỉ sao? Bây giờ con học hành chăm chỉ rồi mà còn thak mak. Thế là sao???
Thanks vì lời khen của dượng :x Nhưng con không ngờ là dượng tinh thế. Mới nhìn con có mỗi một tí mà đã nhận ra rồi.
CÒn vụ cãi nhau thì con không tham gia đâu vì mình là "hậu bối", phải nghe lời "tiền bối" chứ nhẩy :D
@Dì: thế mà có mấy đứa nó bảo cháu trông già đi dì ạ :( Nhưng mà cháu của dì thì xinh là đương nhiên rồi mà :D Cảm ơn dì nữa ;)
@Ly; tao là bang chủ, đó là lẽ dĩ nhiên roài :)) không cần phải tranh cãi nữa đâu b-)

@Mai hai bạn tranh nhau làm vợ H.Hà , bi giờ lại từ bỏ , là làm sao hả , đấy gọi là unfaithful
Há há thông báo với bạn Việt là tớ học Pháp 1 :biggrin:
@Dì: thế mà có mấy đứa nó bảo cháu trông già đi dì ạ Nhưng mà cháu của dì thì xinh là đương nhiên rồi mà Cảm ơn dì nữa
Đâu đâu ,ku nào dám nói cháu dì già thế,ra đây để dì với nó sống mái 1 phen để khẳng định chân lý cái nào :smoking: <chú thik: câu này cũng là đú theo 1 ng` khác:)):biggrin:>

hey chào, lâu lắm mới online, lên chào pà kon một tẹo ko lại chê biệt tăm biệt tích. Thui,bibi! :D (vào học rùi mà)

Vũ Minh Tân đã viết:
@ Mod Thư: định vào đây kâu bài hửa? Thế thì phải chú ý đấy nhá :D Cho mod với dượng cùng làm bảo kê luôn, tránh hậu quả đáng tiếc :))

Tớ chưa hiểu bảo kê làm để làm gì :D và bị làm gì :D
Tớ nhớ là trước bài này tớ đã post 1 bài khác đủ 3 dòng, sao nó lại biến mất nhỉ :((
keke, tớ cũng muốn ngó nghiêng với các bạn 1 tí :D ;;)

Tớ nhớ là trước bài này tớ đã post 1 bài khác đủ 3 dòng, sao nó lại biến mất nhỉ
keke, tớ cũng muốn ngó nghiêng với các bạn 1 tí
Thắc mắc cái j`:nono:

k thấy có nghĩa là bài đó ở trang trước :biggrin:

và thể hiện sự phát triển đi lên k ngừng của topic lớp Văn này :>
mình đã viết:
K đến nỗi bạo lực thế đâu cùng lắm thì tớ li dị ,thế là chỉ có mình bạn Lan làm vợ ku Hà thoai ,bạn Việt thấy ổn chưa
há há ,rút lại câu này ,ban nãy chồng sạc cho 1 trận roai`:D ,sợ roài:biggrin:

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Thắc mắc cái j`:nono:

k thấy có nghĩa là bài đó ở trang trước :biggrin:

và thể hiện sự phát triển đi lên k ngừng của topic lớp Văn này :>

há há ,rút lại câu này ,ban nãy chồng sạc cho 1 trận roai`:D ,sợ roài:biggrin:

Bạn nói thế là sai rùi, vì tớ đọc cả 10 trang trước để xem các bạn câu thế nào cơ :D
hihi, vợ chồng bạn Mai vui tính nhở :D ghen wa' :(
:(( :(( :((

Lê Thu Phương đã viết:
hey chào, lâu lắm mới online, lên chào pà kon một tẹo ko lại chê biệt tăm biệt tích. Thui,bibi! :D (vào học rùi mà)
hay nhẩy vừa xuất hiện trở lại đã câu bài rùi [-x [-( [-x

@Tân: óa hôm nay thấy đầu mới của con roài ;;) trông ngộ wa' nhưng cũng xinh phết :x

@Mai:quân tử nhất ngôn ----->bạn Mai không phải là quân tử :D :D :))

này này, ông Việt đừng được thể làm càn nhé

nói ai ko quân tử đấy [-( [-x

muốn bị bảo kê tôi đây oánh cho một trận ko b-) [-(

sống mái một phen để bảo vệ chân lí b-)

@Mai:quân tử nhất ngôn ----->bạn Mai không phải là quân tử
Ầy dà, cái vấn đề này là vợ ngoan thì nghe lời chồng ,

-> chồng mắng nên đành sửa ,có ý kiến j` thì ra khẳng định chân lý với chồng tớ nhá :smoking:

hihi, vợ chồng bạn Mai vui tính nhở ghen wa'
Mày thik làm vợ 3 cùa chồng tao k mày??? Chỉ cần wa bài xét duyệt của tao là okie thoai,dễ lắm;;) :biggrin:

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
này này, ông Việt đừng được thể làm càn nhé

nói ai ko quân tử đấy [-( [-x

muốn bị bảo kê tôi đây oánh cho một trận ko b-) [-(

sống mái một phen để bảo vệ chân lí b-)
làm j' mà bức xúc dữ vậy , có gì đâu mà phải oánh nhau , gấu nhẩy [-x [-( [-x

Chân lí của vợ chồng ông thì đúng rồi , không nên đụng hàng , nhất bạn Mai roài /:)

làm j' mà bức xúc dữ vậy , có gì đâu mà phải oánh nhau , gấu nhẩy
Gấu je`:nono: bạn Lan cũng đã mấy lần chủ động đề nghị uýnh nhau

nhưng vì tớ là 1 ng điềm tĩnh nên đã tránh dc hậu wa? đáng tiếc:biggrin:Mà k có bạo lực học đường ở đây đâu nhá :nono: Nói bn lần roài:nono:
Chân lí của vợ chồng ông thì đúng rồi , không nên đụng hàng , nhất bạn Mai roài /:)
Nghe câu này của bạn Việt hình như là tớ rất đanh đá thì phải :smoking: /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Hix khổ rồi:(
Tớ với nó cũng tổ chức đám cưới mà :)) Có cả trầu câu với ng` làm chứng nữa cơ:))
Kiểu này ku Hà hố nặng roài >:)
tớ ko có trầu cau nhưng mà cũng có cha sứ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên