Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lại còn sờ nữa cơ ah?hix!đời nhiều ngang trái!
Kondom,có thật là như thế ko e?a muốn nghe sự thật do chính e nói!1 lần này nữa thôi,xong rồi a sẽ đi!kể từ đây về sau a sẽ ko phiền e nữa đâu!

vợ 7 của Bình là PA chứ
kondom là vợ 6 hay sao ý :-?

nói chung cả 2 em hàng ngon đều là vợ anh Bình
tham vãi ạ
đấy gọi là
"hoa đẹp ngắt cả cụm" :)) :))

Vợ 5 là PA

Vợ 7 là Kon dom :))

Mai tao đi ăn cưới :))

Mai đến sớm lắm :(( tao chỉ muốn ngủ :((

Không mời cũng đến em à, sợ gì :D
Em PA hôm nay chạy ngã lăn đùng ngã ngửa :))

Huy ơi, em không làm gì đâu, em chỉ đố nó là hỏi được em KD về làm vợ thôi:p
Ai ngờ nó làm thật :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay có 1 con Thị Mầu chạy ngã sấp ngửa :)) :))
bài thứ 605 :|
dạo này mình câu ác :))

:x iu các vợ :p
Đek biết nói j` về hôm nay...
Có đứa như dở hơi...
Nhưng thôi...
PHù du hết .......

hôm nay thât là thành công tốt đẹp :x
iu lớp mình quá :D

Hehe,lúc hết chương trình có 1 chị lạ hoắc chạy ra khen là chương trình hôm nay của các em rất hay,chị thik lắm,chúc mừng.Nghe sướng hết cả người!!!!

Hôm nay kon Quỳnh Phương hát hay dã man.Còn phần thời trang thì..hehe, khỏi nói,hấp dẫn+ bùn cười vãi! Mới đầu cứ sợ làm thời trang nhạt, hóa ra lại thành hay ho.Mà thời trang hôm nay kon Ze là nổi nhứt,Ze nhể! Quả này nh anh hỏi em Ze lém,hô hô! :D

Nói chung thì vui quá,thành công mỹ mãn,ko phần nào bị vấp cả,âm thanh đỉnh,mọi ng nhiệt tình (dù trời rét).

Phấn khởi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hehe,lúc hết chương trình có 1 chị lạ hoắc chạy ra khen là chương trình hôm nay của các em rất hay,chị thik lắm,chúc mừng.Nghe sướng hết cả người!!!!

Hôm nay kon Quỳnh Phương hát hay dã man.Còn phần thời trang thì..hehe, khỏi nói,hấp dẫn+ bùn cười vãi! Mới đầu cứ sợ làm thời trang nhạt, hóa ra lại thành hay ho.Mà thời trang hôm nay kon Ze là nổi nhứt,Ze nhể! Quả này nh anh hỏi em Ze lém,hô hô! :D

Nói chung thì vui quá,thành công mỹ mãn,ko phần nào bị vấp cả,âm thanh đỉnh,mọi ng nhiệt tình (dù trời rét).

Phấn khởi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

chuơng trình hôm nay là hay rồi khuakhua ko ngờ mai anh lại hát hay nhất

Hơ hơ hum nay lạnh vãi nhưng muh vui vãi:D:D:D
Con Lan hum nay hát cũng hay, lại con được 1 anh chụt má:))

@Vanh: Thằng anh hum nay hát hay phết:))
----------------------------
Trời ơi người mình toàn mùi thịt chó:((

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe , em quay lại đây :D mọi người làm giao lưu hả ?? Chắc thành cồng rực rỡ đúng không :D
Bên này nóng lòi cả mắt mà vẫn bị ho mới tức chứ .. hậu quả của việc đi Thượng Hải .. mà sao dạo này không thể gặp được vợ đặc biệt với vợ cả thế :(( nhớ quá
nguyên

acac hôm nay thịt chó tuyệt quá tình hình là sau tết sẽ có đĩa but do tài chính kạn kiệt nên có thể là ai muốn lấy đĩa thì nộp $$ bao nhiêu thì chưa rõ

hôm nay rất vui :x
chưa bao h diễn mà thấy hài lòng như vậy :p

btw, thịt chó ngon phết :D

kuha khau chan VL cải luơng ko ai huong ứng cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên