Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Ờ thế chép y nguyên lại là công nhận à [-(
À vợ kia của chồng tớ là bạn nào í nhỉ????Hôm nào mình gặp nhau uống nước nói dăm ba câu chiện phải trái cái nhẩy>:)
Cái j` ám chỉ điều j`:-/
câu cuối: sozy vì dùng topic văn để giải quyết chiện riêng :) Dù j` cũng có chút dính dáng đến vợ của chồng tớ ở lớp Văn... ;)
Thế bạn Mai định đàm đạo lúc nào, ở đâu, có cần mang vũ khí hay là dụng cụ bảo hộ ko?mà người ta vẫn nói :vợ cả có quyền quyết định chuyện chồng mình lấy lẽ đó nha!thế này có thể ví với trận đánh ghen giữa Hoạn Thư xinh đẹp dịu dàng dễ thương với nàng Kiều sắc sảo-mặn mà-nhưng mà-đanh đá :)>-

Nguyễn Hương Lan đã viết:
thì Việt là con mèo bé, còn con mèo to đang ôm con mèo bé là bạn .... Thu, được chưa???(Thu to hơn Việt mà)

Nếu thế thì giờ này tao đâu còn ngồi đây post bài được nữa [-x

Chả "đi đời" dưới móng vuốt của mày rồi :-?

Nguyễn Quốc Việt đã viết:
Nhưng phải có hôn nhân thì con người mới tạo được ra con người chứ :D
@Lan:cho tớ làm dượng thằng PM nha
:x :x :x :x :x :x :x :x :x

Khiếp, anh chị thôi đi :eek: ALij còn "tạo ra con người" nữa :))

Trên này còn nhiều đứa đầu óc ngây thơ trong sáng lắm (vd: con chúng mày-con Tân :D )

Chúng mày đừng hủy hoại tâm hồn "bọn trẻ con" như nó [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Con lan post 3 bài liền

Ko lẽ tao chịu thua kém bọn "đệ tử" X(

Thôi, post nốt bài này :D

@cả box chúc cả box ngày mai thi tốt nhá iu cả box nhìu
Này,nghe giang hồ đồn thổi thì bạn Việt là <>:)> của bạn Lan cơ mà,box này là gồm cả con gái lớp Văn ,các bạn zai lớp Toán với cả khách vãng lai<héb-)> -> iu tất có tham wa' k :biggrin:
Thế nó mới hoành tráng, mày chưa nghe câu" hôn nhân là mồ chôn ái tình" à
Thế thì tớ mới có cơ hội làm vợ của chồng bạn Lan chứ ,Mà hỏi khí k phải ,nghe nói chồng tớ với bạn Lan định li dị đúng k nhỉ:-/ Làm nhanh dc k>:) <đùa thoai nếu bạn Lan muốn thì cứ làm vợ của nó cũng okie ,tớ k oánh ghen đâu:|>
Thế bạn Mai định đàm đạo lúc nào, ở đâu, có cần mang vũ khí hay là dụng cụ bảo hộ ko?mà người ta vẫn nói :vợ cả có quyền quyết định chuyện chồng mình lấy lẽ đó nha!thế này có thể ví với trận đánh ghen giữa Hoạn Thư xinh đẹp dịu dàng dễ thương với nàng Kiều sắc sảo-mặn mà-nhưng mà-đanh đá
Hớ ,đàm đạo là đàm đạo,nghe đến đàm đạo thì ng` ta thường nghĩ đến ngồi uống nước ăn banh với nhau chứ làm j` cần dao hả bạn Lan:-/ .Mà tớ hỏi thêm câu khí k phải nữa: đến h tớ vẫn chưa biết ai là vợ cả vì hình như với mỗi ng` thì thèng chồng của 2 đứa mình lại nói kiểu khác đấy :biggrin:<chồng chuẩn bị tinh thần đi>:),mèo cào là đau lắm đây:biggrin:>
p/s : ai là HT ai là TK nhỉ:-/ Vì nghe miêu tả ở trên thì có vẻ HT hơn,nhưng với tình hình truyện Kiều í thì...:biggrin:

Lâu lắm roài ko vào

Bọn mày đang nói cái gì thế?:D

Ko vote viếc gì nữa à?

này này

vợ kia

réo chồng làm chồng hắt xì hơi roài nè :D :-j

mà cái câu mỗi người lại nói một kiểu là sao đấy ;;)

[-x [-(

bố náo ah nha b-)

Đào Đức Mạnh đã viết:
hô hô, hóa ra Tân trong sáng nhẩy :D

trời, caca gì mà thế à ?

em gái mình vô cùng trong sáng

Thế mà ko biết để còn "bảo vệ" em :))

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Trẻ con thời nay "trưởng thành" sớm lắm , đâu như ngày xưa .

Tùy thôi bạn ạ :D

Con tân nó trong sáng lắm 0:)

:)) :)) :))

giờ này, có mấy đứa lớp mình đang bên CVA thi anh, khổ thân chúng nó

Thi xong nhẹ người

Bắt nddaauf ăn chơi nhảy múa đến lúc sắp thi HK thì học tiếp :D

@ Hoàng Hà : khổ có hai bạn tranh nhau làm vợ cả của ông, khiếp thật khiếp thật ,công nhận ông siêu thật đấy, đi đâu cũng có người nhận làm chồng trên đời này sướng nhất ông đó ;)

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Trẻ con thời nay "trưởng thành" sớm lắm , đâu như ngày xưa .
một ví dụ cụ thể là bạn PM ( biệt danh Minh "TO" lớp 10 t) người cao hơn 1m80
@PM sửa thế này được chưa

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẳng hiểu mọi người đang cãi nhau về cái gì nữa, nhưng nói chung là cứ tiếp tục đi, 500 đ một vé, không khéo cháy chợ ấy nhẩy? :D
@Thu: hờ, bạn bè như mày là tốt đấy, tại vì mày cũng thông minh :D
@ anh Mạnh: cẩn thận đó b-)

Vũ Minh Tân đã viết:
Chẳng hiểu mọi người đang cãi nhau về cái gì nữa, nhưng nói chung là cứ tiếp tục đi, 500 đ một vé, không khéo cháy chợ ấy nhẩy? :D
con ui 500 rẻ quá cứ lấy đại 5000 ý , ai không chấp nhận gọi bảo kê đi đòi , mà tất nhiên con là bang chủ thì bố không phải trả tiên nhá :D

một ví dụ cụ thể là bạn PM ( biệt danh Minh "TO" lớp 10 t) nhưng không biết "to" ở đây là cái gì của bạn PM "trưởng thành" sớm
Mày ăn nói hơi quá trớn đấy , tao ko khách sáo với mày nữa đâu đấy .

này này

vợ kia

réo chồng làm chồng hắt xì hơi roài nè :-j

mà cái câu mỗi người lại nói một kiểu là sao đấy

bố náo ah nha
Muốn gọi vợ nàob-)

Ờ hớ thế chồng ra mà giải quyết đi,xem ai là vợ cả>:)

@ Hoàng Hà : khổ có hai bạn tranh nhau làm vợ cả của ông, khiếp thật khiếp thật ,công nhận ông siêu thật đấy, đi đâu cũng có người nhận làm chồng trên đời này sướng nhất ông đó
Nghe chừng bạn Việt có vẻ muốn có nhìu hơn 1 vợ thì phải :>

Bố với bạn Minh câu nhiều quá đấy! Tình hình này thì cái topic này sẽ bị lock mất thôi. Tại sao con gái bố nói mà bố cũng mặc kệ vậy? Con ra tối hậu thư cho bố nhá: nếu bố còn coi thường những gì con gái bố nói thì đừng có bố con gì nữa. OK?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên