Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao ko bit đâu :((
như saiso ý
thăng nhót đâu
dến nhanh khao đi
để còn vìa ngủ :D
buồn ngủ quá rùi
nhìn y như con sái nghiện:((

Ko có gì quý hơn độc lập tự do. :)) Lớp em cũng bùng hơn chục :))
2 Nguyên: Mày đừng nói 1 cách thô bỉ thé. AI CÂU KHÁCH. Mà 1 luc tao làm ở cả AAC và LL cũng ok mừ. Càng nhiều tiền :))

Mai có đứa nào muốn bùng nữa ko ? nếu có ý định thì phải sắp xếp lịch từ trước đi nhá! Phải có kế hoạch đào tẩu từ đầu chứ đừng như hôm nay. Hic, đi ra đi vào kiến chỗ. lại còn bị thất lạc nữa chứ!!!!!!!!! Chỉ khổ thân em Tùng lẽo đẽo cầm mũ cho con Ze!!!!

o :!
thái em tùng vẫn cầm mũ cho con ze à ;))
hố hố
nó ngồi ngay cạnh mình mà mình cũng post lên đây hỏi :))

Chị iu cần em cho thuốc ko? Em đang có mấy tép. Bán giá rẻ bất ngờ chú ko điêu toa như anh rể đâu :))

đã đào ngũ lại còn lí do lí trấu !! mỗi người xùy 10000 đ ra đây em kín mồm cho

uầy!!!!! XÍu seo mày nói thế!!!!!e TÙNG tốt bụng cầm mũ cho teo--> chúng mày đừng có vớ vẩn!!!!!!!e TÙNG tốt bụng bao h có $$ chị khao e nha!!!!!!

mie--> khốn nạn we!!!!đang nghĩ đủ lý do trên đời để bùng---> ra ngoài chẳng phải nói j`--> lừng lững đi ra!!!!!đúng là khốn nạn!!!!!!

Thằng Nguyên bon chen wá. Tao ko cho mày đồng nào nhưng cũng đố mày mec được đấy. Đây là lỗi của tập thể, hạn chế về mặt nhận thức. :))

công nhận vui nhất là cái khoản đây :))
buồn cừoi vỡ ruột
các anh cứ gọi là dẽ tính

Này, cầm mũ là có cái giá của cầm mũ chứ.....CHị đưng mơ mà miễn phí:D
Muốn ngày mai có mũ thì khao em đê, chỉ cần một túi nước chanh cũng được:)):)):))
Thằng Nguyên, mày bảo mày dứt áo ra đi, không thèm lên mạng trong vòng một tuần để làm đĩa lớp cơ mà? Pon chen nhạt nhẽo...:)):))

thật la` khốn nạn!!! chị đâu tranh tư tưởng từ lúc uống nước mía cổng trường cơ!!!!!:D==> còn bây h suy nghĩ thông thoáng rồi---> ngày mai chắc tu tỉnh!!!:d

Chà, để chúc mừng chị ZE đã nhận thức được vấn đề, chúng ta hãy tổ chức ăn kem tập thể:)):)):))

[-x Một lũ bùng học bất lương :)
Tưởng làm gì, hóa ra lại ra đây câu bài [-x
Chẳng ngoan ngoãn như anh rể gì cả :)

hơ hơ!!!!!! ku TÙNG định đi ăn kem hả--> ai mặc ai nha---> ku TÙNG khao chị!!!!!

đúng là tội lỗi--> hum nay bùng học quên ko rủ anh zai+ chị dâu!!!!!:))

thèng NHÓT là thèng mất dạy --> nói lời ko giữ lấy lời--> thật là bệnh tật!!!!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên