Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vũ phương ly đã viết:
oai`, hình như mọi người đang tụ tập bên nhau thì phải?
ko được đi đâu, chán thía, mà hum nay thiên hạ làm những gì rùi, có những ai đi off FCxxx
hố hố
họp cái gì mà họp
nhót khao ze
tao và 1 lũ còn lại đi ăn ké ;)):))

aaaaaaaaaaaaaaaa
hoàng tráng quá
trang 122! mình post bài đầu tiên :X:X:X:
may mắn :X

zô zô zô... Trắc nghiệm xong mình thuộc loại c....:D:D:D
2 ZE: Iem có khích giè chị đâu... Chỉ là có ý tốt mún nhắc nhở chị thoai.....Tại bởi iem thấy tính tự giác của chị chưa cao ( thể hiện ở buổi đi ăn FCxxx ngày hum nay:)):)):)) )

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
1. Hoàng Thanh Tùng
2. Tên iem chả đặt theo tên của ai cả... Có mà về sau iem nổi tiếng mọi người nô nức đặt tên con cháu giống iem thì có:)):)):))
3.Thật may mắn vì mình là con một....
4. Là khi biết mình ko được đi thi TP chỉ vì thiếu 0.25 đ
5. Sinh nhật đáng nhớ nhất là lúc trong bụng mẹ...
6. Ngón trỏ...
7. Quá nhiều...!!!!! Có ghi thói xấu của iem bằng cỡ chữ 3 trong Word thì tốn 3 tờ giấy A0 củng chả viết hết:)):)):))----> thói xấu nhất là khiêm tốn!
8. Nghĩ xem cả ngày hôm nay mình sẽ làm gì...
9. Rất....mà cũng có thể là không....
10. Hình như là không
11. Có
12. Đen,da cam, xanh nước biển, đỏ tươi
13. Ngủ.....
14. Quần càng thoải mái càng tốt..
15. 13
16. 13-7
17. Nhiều lắm lắm......
18. Nikname: Tề Dung......---> ko thik lắm....Nhưng vẫn thik vì đấy là nik trong lớp cũ...:D
19. Nhất thông minh, nhì xinh đẹp!!!, ngaòi ra còn duyên dáng nữa
20. Chậc, trông thông minh và duyên dáng
21. Chậc, viết tay thik hơn, dù mỏi + tốn mực
22. Bình thường
23. Người cuối cùng tính cho đến lúc này là chị Hồ Lê Vi Ngân
24. Chậc, điệu quá và lập dị
25. Thường xuyên ước... Và cũng thường xuyên nghĩ nó là hiên thực
26. Một thói quen hay đấy, nhưng không phải là trong năm học
27. Ngồi + nghĩ ....
28. Không
29. Albe Einstein
30. Quên rồi, kem nào cũng ngon cả...
31. Tất cả.. Nhưng nhạc giao hưởng là nghe ít nhàm chán nhất
32. CD "The village" của Hillary Hain --> quá tuyệt
33. Naruto/ King of Shaman
34. Phim hành động + kinh dị.. Anti một số phim tình cảm
35. Mùa thu
36. Chậc, nhìu thứ lắm
37. Lãng mạn thì chưa kiểm định, kiên nhẫn thì có thể
38. Billgate
39. Một trai một gái là đủ.. Nếu được nhà nước cho phép thì iem sẽ sinh nhiều hơn... Không thì thôi, cứ " dù gái hay trai chỉ hai là đủ vậy:)):))"
40. Liên quan đến vi tính hoặc một cái gì đó có dính dáng đến nguyên tử
41. Qẩi
42. Iem bít 2 ngôn ngữ.. Rất thik học tiếng Trung+ Đức nhưng chưa có TG
43. Không
44. Có.. Tác phẩm ưa thik là "Túp lều pác Tom" Tác phẩm đọc gần đây nhất là "James Watt"
45. Rất.. Chậc thế giới mà chỉ toàn trẻ con thì làm sao có thêm tre con được nữa??????
46. Đến Viện Hàn Lâm của Pháp.. Cũng chả biết vì sao thik nữa, nhung nghĩ đến nó đầu tiên
47. Xanh
48. Không thik lắm
49. Thường đi mua sách.. Thik nhất đi mua đồ điện tử
50. Mẹ mình......Yêu mẹ ghê:))
51. Hình như là có
52. Không có.....Sau này tự sáng tác thì thik hơn
53. Quan trọng nhưng vẫn thua một số thứ:))
54. XG300 hoặc E243.....
55. Rất thoải mái và ấm cúng
56. Không..
57. Nhiều thì tốt chứ làm sao
58. Sống có ý nghĩa
60. Sao lại không, thử đã chứ........Thấy nó thực sự không khả thi thì thôi vậy....:)):))
61. Quên cái chuyện không giải thik được ấy đi
62. Cùng phái thì tốt mà khác phái thì càng tốt hơn:)):))
64. 8-9 tiếng
65. Có
67. Không...
68. Cấp 2 đáng nhớ hơn
69. Tùy vào hoàn cảnh
70. Rất thik.. Game ưa thik là Grand thief auto Vice City hoặc Devil May Cry
71. Không
72. Hanjime là số một
73. Không tốt cho bản thân lắm...
74. Có
75. Nhiều lắm......Bài nào đã thik thì là thik nhất luôn
76. Edison và Albe Einstein
77. Đương nhiên là có
78. Thông minh hơn
79. Không chắc.. Vì bây giờ kỹ thuật thẩm mỹ cao lắm!!!!
80. Phóng khoáng
81. Tự mình tạo ra số mệnh của mình
82. Sợ bị hiểu lầm
83. Tất
84. không vì nó quá vướng víu
85. Bihf thường như bao ngày khác
86. Có vận tốc ánh sáng là không đổi
87. Sự cảm thông và hiểu biết
88. Làm cái gì cũng được, trừ pede
89. Chà, khá là buồn nhưng thật tự do và thoải mái
90. Duyên dáng
91. Hix, phim " Kẻ đào tẩu"
92. Có, hay xem MTV, phim truyện và kênh khao học đã dịch sang tiến việt
93. Quan hệ ruột thịt----> câu hỏi gì mà ngu thế? Chả hiểu hỏi về cái gì nữa
94. Đồng hồ kêu
95. Vào lúc đánh răng và cắt tóc...
96. không
97. Bố mẹ, ông bà
98. không bao giờ
99. Ngưỡng mộ nhất là........... ( cái này điền sau ).Ghét nhát là thằng Trần Vũ Haongf Sơn:)):)):))
100. Tui là chị Ngân hả.. Cái này thì ... để iem chat với chị sau, ai lại nói ở đây:)):))
----------------------------------------------------------------------
Trả lời pà chị phát cho vui nhẩy, được cái tiếng là đóng góp cho Topic lớp Văn:)):)):))

Những câu trả lời trên không có tính cố định và có thể thay đổi bất cứ lúc nào..Còn câu 61 iem chưa trả lời vì chưa đủ kiến thức...Câu 59 không trả lời

1. Tên thật : Lan Phương
2. Tên bạn có được đặt theo tên của ai ?Ai thế ? Sự kết hợp tên của 2 bà chị họ
3. Bạn có anh chị em không ? kể ra ?có 1 em gái
4. Lần cuối bạn khóc là khi nào ?khi ko đc đi tiễn ... :x ( cho pép ko nói ra nhé)
5. Bạn có lần sinh nhật đáng nhớ nào không ? năm 2005 vì SN xong lũ bạn thân mới đi 'tây tiến' hết
6. Bạn yêu thích ngón tay nào nhất ? ngón út
7. Thói quen xấu của bạn ? nấu cháo điện thoại
8. Điều bạn nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy là gì ? trừ những việc cần lèm thì ko nhớ nữa
9. Hì hì, bạn có phải là một người ưa mạo hiểm không ?có
10. Bạn có bao giờ nói ra điều gì đó mà bạn hứa là giữ bí mật không ?1 lần
11. Bạn có nghĩ nói dối là xấu không ?cái này còn tùy hoàn cảnh mới định đoạt đc
12. Màu sắc ưa thích của bạn là gì ? đen , trắng và xanh da trời
13. Môn thể thao bạn ưa thích nhất ? bowling và bóng đá ( môn này chỉ có thể đứng ngoài làm cổ động viên thui chứ ko đá đc )
14. Bạn khoái mặc loại quần áo như thế nào ? giản dị và thoải mái
15. Con số ưa thích ? 8 và 9
16. Tháng ưa thích ? Ngày ưa thích ? August 9th :x :x
17. Món ăn ưa thích ? nhiều lém
18. hehehe, bạn có nickname nào hay không ? bạn có thích nó không ?có nhiều và mõi nickname là một kỉ niệm khó wen
19. Điều đầu tiên mà bạn chú ý ở một người khác phái là gì ? nụ cười
20. Bạn có thể mô tả một người khác phải mà bạn cho là lý tưởng không ? Thử xem..ok..phong độ , lạnh lùng và cười pải duyên :x :x
21. Bạn có thích chữ viết của bạn không ? hay là thích typing hơn ? cả 2
22. Bạn có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ?bình thường
23. Người cuối cùng bạn nói chuyện điện thoại là ai ? Ai là người hay nói chuyện điện thoại với bạn nhất ? đó là đứa bạn thân đi Anh rùi :(( :(( :((
24. Bạn ghét nhất loại người như thế nào ? điệu và lươn lẹo
25. Bạn có bao giờ ước không ? bạn có tin nó sẽ trở thành hiện thực không ?điều này thì có
26. Bạn có thích ngắm sao không ?ko , thời gian đó để xem phim
27. Khi tức giận, bạn làm gì ?ăn nhiều và làm điều mà mình muốn
28. Bạn có khỏe mạnh không ? rất khỏe
29. Nếu có thể trở thành môt người khác, bạn sẽ trở thành ai ? điều này chưa nghĩ tới
30. Loại kem mà bạn hay ăn ? socola
31. Thể loại nhạc ưa thích của bạn ? các thể loại

32. Đĩa CD ban mua gần đây nhất là gì ? thử cho một câu bình luận về nó xem ? rất ít khi mua đĩa , thường là down về
33. Phim hoạt hình / anime ưa thích của bạn ?Đôremon và conan
34. Thể loại phim ưa thích ? giả tưởng và pim võ hiệp
35. Mùa ưa thích của bạn ? Mùa đông
36. Bạn thích gì ở bản thân mình nhất ?mặt tròn
37. Bạn có phải là người lãng mạn không ? kiên nhẫn không ? cái này ko chắc nữa
38. Người mà bạn cảm thấy ganh tỵ nhất ?ko
39. Sau này, có gia đình, bạn thích sẽ có con chứ ? bao nhiêu con trai và bao nhiêu con gái ? con trai hay con gái sẽ là con trưởng ? chưa nghĩ tới
40. Bạn nghĩ mình sẽ làm ngành nghề gì ? nhà báo hoặc nhà kinh doanh
tạm thời trả lời đến đây thôi đã

Ối giời, chóng cả mặt, đã post nhiều còn post dài, bài chất lượng ghê cơ :D
:)
sáng nay ko đi được :)
-->> Chức chủ tịch FC có chủ mất roài :)
--> Quyết phá cái FC này :)) >_< :))

Noi gương em Tùng nào:D
41. Từ phát âm khó khăn nhất của bạn là từ gì ?
==> Chưa có từ nào là tao ko phát âm được:D

42. Bạn biết bao nhiêu ngôn ngữ ? và bạn muốn mình sẽ biết ( thông thạo) bao nhiêu ngôn ngữ ?==>Biết 2 ngôn ngữ bọ:(Muốn biết thêm càng nhiều càng ít:D :)>- Thik nhất tiêng Ý:x

43. Bạn có thể nói trong tủ quần áo của bạn có bao nhiêu bộ không ?==>Trong tủ quần áo có khoảng 10-15 bộ 8-}

44. Bạn có thích đọc sách không ? tác phầm ưa thích của bạn ? cuốn sách bạn đọc gần đây nhất ? ==>Không thik đọc sách lắm :) :| Tác phẩm ưa thik là Harry Potter. Cuón sách đọc gần đây nhất cũng là Harry Potter:D đọc đi đọc lại muh ;;) 8-}

45. Bạn có yêu trẻ con không ? Nếu mà thế giới chỉ toàn trẻ con, không có người lớn, theo bạn đó có phải là một thế giới tốt không ?==>Thik trẻ con cực, chỉ sau chó 8-} Nhưng muh thế giới toàn trẻ con thì 8-} STUPID!!!!!!!!!!!

46. Bạn thích đến tham quan nơi nào nhất ? vì sao vậy ?==>Thích đến Ý nhất, vì nó lãng mạn :x ;;) Còn nếu ở gần thì muốn vào ĐÀ NẴNG 1 lần nữa :x

47. Màu mắt ưa thích ?==>Thik mắt màu nâu hoặc xanh lam :x 8-}

48. Bạn có thích nổi tiếng ?==>Ko thik nổi tiếng b-) :) Nổi tiếng rồi đi đứng vướng víu khó chịu. NHưng muh nổi tiếng rồi có $$$ ăn uống mua sắm loạn xạ cũng hay 8-} ;;)

49. Bạn có thường đi mua sắm không ? lúc nào thế ?==>Chả mấy khi shopping [-x , lúc nào thấy chán chán hoặc hết đồ dùng thì mới đi:D

50. Người khác phái bạn nghĩ đến ngay lúc này ? ==>Kẻ-mà-không-ai-biết-là-ai-đếy :))

51. Bạn có hạnh phúc không ?==>Đương nhiên là đang RẤT HẠNH PHÚC :x 0:)

52. Câu châm ngôn mà bạn thích nhất ?==>KO THIK CHÂM NGÔN [-(

53. Tiền bạc có quan trọng không ?==>Tiền bạc rất quan trọng khi đói bụng=p~.Còn bình thường thì nó rất phình phường [-x :)>-

54. Loại xe ưa thích của bạn ?==>Vespa :x It's so cooooooooool:x

55. Phòng riêng của bạn như thế nào ?==>Phòng riêng rất bình thường, màu vàng trông như shit, sách vở lộn xộn. chả có j hay ho /:) Đang có kế hoạch sơn tút lại phòng ốc:x :)>-

56. Bạn có sưu tập cái gì không ?==>Có sưu tập răng của mình /:) 0:) Sạch lắm, rửa qua cồn rồi mới cất đi:D

57. Bạn thích có thật nhiều bạn hay chỉ có một , hai người thân cận ?==>Thik co' nhiều bạn và 4, 5 đứa bạn thân:x

58. Điều gì là quan trọng nhất đối với bạn ?==>Điều quan trọng nhất:bạn bè+bố mẹ+ 3 đứa em họ; được ăn no mỗi ngày, hoc hành ko wá phọt phẹt,........có rất nhiều điều quan trọng và cái nào cũng là nhất :-s

59. Bạn ghét nhất cái gì ? việc gì ? hay câu nói gì ?==>Ghét nhất fải nghe anyone nói xấu bạn tao [-( , ghét nhất fải làm theo í người khác [-x

60. Nếu một việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, bạn có làm hay không ?==>Đã từng làm 1 việc như thế mặc dù hầu hết là bỏ cuộc sớm vì ko kiên nhẫn 8-}

61. Bạn có tin trên đời này có những điều không thể giải thích hay không ? ý là những điều kì diêu / kì lạ / quái lạ đó ==>Trên đời có nhiều điều quái lạ 8-}

62. Có một người bạn thân cùng phái hay khác phái sẽ tốt hơn ?==>Bạn thân cùng fái tốt hơn :)>- Khác phái để làm người iu sướng hơn ;;) 8-}

63. Theo bạn, tình yêu là gì ?==> hỏi khó thế 8-} Chịu. Tự nhiên nhi nhiên 8-} 8-}
64. Bạn ngủ bao nhiêu tiếng một ngày ?==>Ngủ đủ 8 tiếng/ ngày. Ko bao giờ thức đêm b-)

65. Bạn có hay tha thứ không ?==>Tha thứ nhiều lần rồi ;;) :)

66. CÂU NÀY HỎI GÌ THẾ 8-}

67. Có khối lớp nào theo bạn là vô ích không ?==>Ko khối lớp nào là vô ích.

68. Cấp 1, cấp 2 hay cấp 3 đáng nhớ hơn ?==>Trả lới sau:D Đẫ học xong cấp 3 đâu :>

69. Nếu không bằng lòng ai điều gì đó, bạn sẽ nói cho họ biết chứ ?==>Nếu ko = lòng với ai đó.... :-s Tùy người mới nói được, ko fải ai cũng dễ dàng mở lời:(

70. Bạn có thích chơi game ? Game ưa thích của bạn ?==>Thik chơi game :)>- Game ưa thik: WORM WORLD PARTY :x :x :x :x Mọi người chơi đi :> HAY QUÊN SẦU :x

71. Bạn có hay khóc khi xem phim hoặc một bộ truyện cảm động nào không ?==>Khi xem film/ truyện cảm động==> khóc như điên :(( :(( :(( :(( Buồn thì ai muh chịu được :(( :((

72. Bộ manga mà bạn cho là nhảm nhí và phí tiến nhất ?==>CON NHÀ GIÀU ( thế muh hồi trước mình thik :eek: :-s )

73. Bạn có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ?==>Yêu đơn phương đầu óc mụ mị + nghĩ ngợi linh tinh ==> chẳng sơm thì muộn cũng downy 8-} 8-} 8-} KO TỐT [-x

74. Bạn có thích nhảy nhót không ?==>Rất thik nhảy nhót nhưng chỉ biết nhảy kiẻu nhún lên nhún xuống:D

75. Bài hát mà bạn thích nhất ?==> THIK rất nhiều bài hát :x Hiện tại bài thích nhất là Pretty Woman của Elvis.

76. Thần tượng của bạn là ?==>Ko có thần tượng ngôi sao :) THần tượng là bạn bè thì vô số ;;)

77. Nếu bạn là người khác, liệu bạn có kết bạn với bạn không ?==> có chứ, dễ chơi lắm 8-} ;;) :x

78. Thông minh hay chăm chỉ tốt hơn ?==> thông minh tốt hơn

79. Người xinh đẹp sẽ hạnh phúc hơn người có ngoại hình kém ?==> Ek thế, tất cả là ở cái đầu.

80. Tính cách nổi bật của bạn ?==> ko có jì nổi bật:( Ah, có thể là lười nhác, vui vẻ :))

81. Bạn tin vào số mệnh chứ ?==> ko tin lắm :-s

82. Bạn sợ gì nhất ?==> Hiện tại: rắn. Tương lai: chẳng ai muốn đánh bạn với mình :-s :((
83. Thứ mà bạn hay mang vào chân ?==> Cùm gông ;;)

84. Bạn có đeo gì trên tay ? chân ? cổ không ?==> đeo đồng hồ trên tay. Màu đẹp lắm :x
85. Noel vừa rồi của bạn ra sao ?==> Noel chán ốm, thi học kì muh /:)

86. Có điều gì là mãi mãi không bạn ?==> RẤT NHIỀU điều là mãi mãi. VD: mãi mãi chỉ có 1 XIU ntn trên đời:D

87. Bạn tìm kiếm điều gì ở một người khác phái ?==> smile:D

88. Làm con trai hay con gái sẽ tốt hơn ?==> làm CON TRAI thì chắc chắn sẽ rất ĐẸP TRAI. Nhưng làm CON GÁI thik hơn, có nhiều quyền lợi hơn:D

89. Bạn nghĩ gì vè cuộc sống độc thân ?==> chán phèo, đáng sợ /:)

90. Đặc điểm ưa thích nhất ở một người khác phái ?==> smile:D

91. Bộ phim cuối cùng mà bạn xem......( muh thấy ấn tượng:D) ?==>I AM
SAM :((

92. Bạn có hay xem TV không ? Chương trình ?==> thik, hay xem MTV :)>-

93. Mô tả mối quan hệ của bạn và gia đình ?==> khăng khít bền chặt nhưng
khá là dân chủ :)) b-)

94. Bạn thường dậy vào lúc ?==> buổi sáng, 1 lần 5 rưỡi, 1 lần 7 rưỡi

95. Bạn có hay soi gương không ?==> KHÔNG, 4 lần 1 ngày: sáng trưa chiều tối 8-} ;;)

96. Bạn có nhớ những người bạn thuở mẫu giáo or cấp 1 không ?==> nhớ chứ, nhưng ko bit tụi nó có nhớ mình ko /:)

97. Trong gia đình, bạn yêu quý ai nhất ?==> gia đình lớn: 3 đứa em họ. Gia đình bé: bố.

98. Bạn có hay viết nhật kí không ?==> CHƯA BAO GIỜ

99. Người bạn yêu quý /ngưỡng mộ nhất 4rum YH ? Người ghét nhất ?==> Ngoài đời thì có, trên 4rum thì KO AI

100. Nói một điều mà bạn nghĩ, thực lòng về tui đi !==> Nghĩ về XÍU XINH XẮN ah 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} MÀY LÀ CON BỐN LẠNG RỖI HƠI LÀM MẤT CỦA TAO 1H ONLINE <==> 6 VND:(( :x :x :x :x

á à!!!!!!!!!!! thèng ku TÙNG nhớ nha---> thèng e dém khích pác chị--> thật là mất dạy--> bọn nè đi chơi đâu hết cóa mình teo câu bài thoai à????????đau đớn nhẩy!!!!!!!!

hum nay ngoan ngoãn mún vìa nhà thì các cụ đi chơi hết --> dốt con gái con đứa ở ngoài đường--> thành dân vô gia cư còn j đau =???????????????????????????

oạch!!!!!!!!!!!!KON xíu hay kon XIU lèm cái trò khốn nạn với ava của teo hả---> teo gít!!!!!!!!!!!:((

:(( :(( :(( :(( :((

khôn hồn đứa nèo lèm thì sửa lại--> đang ức chế đây--> cẩn thận điên lên đấy!!!!!!!!!!!!!!! b-)

Tao nói thiệt ko đùa!!!:))

Chỉnh sửa lần cuối:
hum nay ngoan ngoãn mún vìa nhà thì các cụ đi chơi hết --> dốt con gái con đứa ở ngoài đường--> thành dân vô gia cư còn j đau =???????????????????????????
Cái này là quen tay thui, ai bảo đi chơi lắm vào [-x
oạch!!!!!!!!!!!!KON xíu hay kon XIU lèm cái trò khốn nạn với ava của teo hả---> teo gít!!!!!!!!!!!
Thằng anh thấy đẹp muh, làm j` phải cáu ;)

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
oạch!!!!!!!!!!!!KON xíu hay kon XIU lèm cái trò khốn nạn với ava của teo hả---> teo gít!!!!!!!!!!!:((

:(( :(( :(( :(( :((

khôn hồn đứa nèo lèm thì sửa lại--> đang ức chế đây--> cẩn thận điên lên đấy!!!!!!!!!!!!!!! b-)

Tao nói thiệt ko đùa!!!:))
ý tao chả hỉeu mày đang nói gì :O

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
1. Hoàng Thanh Tùng

3344. Có.. Tác phẩm ưa thik là "Túp lều pác Tom" Tác phẩm đọc gần đây nhất là "James Watt"
oài!!!!!!đúng là đệ tử mình có khác :X:X:X
em yêu! em có nhìu điểm trùng với chị em ghê! cả test nữa :))
ngoan! kế thừa đc đức tính của sư phụ như vậy là rất tôt , ko phí công ta dạy bảo bấy lâu này :))

Đoàn Lan Phương đã viết:
đúng là ko hổ danh dân Văn , chỉ có ăn và chơi...
heheh! chuyện! bọn em phải cố gắng noi gương của các chị chứ :) :D

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
11. Bạn có nghĩ nói dối là xấu không ?
12. Màu sắc ưa thích của bạn là gì ?
13. Môn thể thao bạn ưa thích nhất ?
14. Bạn khoái mặc loại quần áo như thế nào ?
15. Con số ưa thích ?
16. Tháng ưa thích ? Ngày ưa thích ?
17. Món ăn ưa thích ?
18. hehehe, bạn có nickname nào hay không ? bạn có thích nó không ?
19. Điều đầu tiên mà bạn chú ý ở một người khác phái là gì ?
20. Bạn có thể mô tả một người khác phải mà bạn cho là lý tưởng không ? Thử xem
21. Bạn có thích chữ viết của bạn không ? hay là thích typing hơn ?
22. Bạn có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ?
23. Người cuối cùng bạn nói chuyện điện thoại là ai ? Ai là người hay nói chuyện điện thoại với bạn nhất ?
24. Bạn ghét nhất loại người như thế nào ?
25. Bạn có bao giờ ước không ? bạn có tin nó sẽ trở thành hiện thực không ?
26. Bạn có thích ngắm sao không ?
27. Khi tức giận, bạn làm gì ?
28. Bạn có khỏe mạnh không ?
29. Nếu có thể trở thành môt người khác, bạn sẽ trở thành ai ?
30. Loại kem mà bạn hay ăn ?
31. Thể loại nhạc ưa thích của bạn ?
32. Đĩa CD ban mua gần đây nhất là gì ? thử cho một câu bình luận về nó xem ?
33. Phim hoạt hình / anime ưa thích của bạn ?
34. Thể loại phim ưa thích ?
35. Mùa ưa thích của bạn ?
36. Bạn thích gì ở bản thân mình nhất ?
37. Bạn có phải là người lãng mạn không ? kiên nhẫn không ?
38. Người mà bạn cảm thấy ganh tỵ nhất ?
39. Sau này, có gia đình, bạn thích sẽ có con chứ ? bao nhiêu con trai và bao nhiêu con gái ? con trai hay con gái sẽ là con trưởng ?
40. Bạn nghĩ mình sẽ làm ngành nghề gì ?
tiếp theo:
11.ko đến nỗi cực xấu xa nhưng cũng chẳng tốt đẹp gì
12.blue
13.bơi
14.trông hơi kiểu cách một chút
15.17
16.tháng 5, ngày 17
17.kem chocolate
18.nhìu nick lém, ở nhà gọi là meiji (tên loại sữa duy nhất mình ăn trong suốt 3 năm đầu tiên của cuộc đời), bọn con trai lớp cũ gọi là Lỹ, con gái lớp cũ gọi là Bi Li Boo, lớp mới gọi là chị 4, thủ quỹ...nói chung là ko thích cũng ko được vì bọn nó đã quen gọi mình thía rùi
19.cao hay thấp
20.hiểu biết rộng và sống có chiều sâu (ko cần yêu cầu ngoại hình nhá)
21.thích chữ của mình nhất
22.ko dễ tin nhưng khi đã tin ai rùi thì ko giấu bất cứ điều gì
23."người lớn" (chiều nay),hay nói chuyện điện thoại với con bạn thân nhất
24. đã ngu còn bảo thủ
25.suốt ngày ngồi ao ước, luôn tin và cố gắng cho tất cả sẽ thành hiện thực
26.thích chứ, nhưng thích ngắm trăng hơn
27.chửi rủa đứa/điều làm mình tức
28.ko biết nữa nhưng cũng ít khi ốm đau bệnh tật
29.trở thành chính mình khi mới chào đời (để làm lại những điều chưa ưng ý hoặc chưa thực hiện được)
30.xe, lại câu 17 nhá
31. độc tấu piano, sáo hoặc violon
32.vol 4 Phương Thanh, ko hay bằng các đĩa trước nhưng có 1 bài rất thích
33.hoạt hình của hãng Walt Disney thời gian đầu
34.phim tình cảm hài hoặc dã sử
35.cuối thu gần đông
36.thích mắt của mình khi nhìn những thứ mình ghét
37.cái này phải người khác đánh giá mới đúng chứ
38.chẳng có ai cả(ai mình cũng thấy hơn mình ở vài điểm và kém mình ở vài chỗ)
39.thích có 2 con theo chủ trương kế hoạch hóa gia đình (công dân gương mẫu), mong là sẽ đẻ một con trai ở đầu và 1 đứa con gái út
40.thương mại, kinh tế

uhm hình như đọc từ nãy đến h ! mọi ngưòi kho có ai là ko thích ăn kem socola thì phải :-?:)
lại nhỉ
với cả ấn tượng của con gái dành cho con trai đa phần là nụ cưòi nhỉ hehehe :D

oài :(( câu 100 chưa ai nghĩ tốt về mình :D 1 lũ 4 lạng /:) b-) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
1. Tên thật Hoàng Việt
2. Tên bạn có được đặt theo tên của ai: Chả bít,hình như theo ông nhạc sĩ nổi tiếng HV.
3. Bạn có anh chị em không ,có 1 em trai năm nay 7 tuổi,so cute :x
4. Lần cuối bạn khóc là khi nào , khi bọn bãn đưa mình ra sân bay,tại chúng nó khóc trước í
5. Bạn có lần sinh nhật đáng nhớ nào không , hiếm khi tổ chức thực sự nên 0 nhớ
6. Bạn yêu thích ngón tay nào nhất , ngón út vì rất đặc biệt,cong cong
7. Thói quen xấu của bạn , nhiều lắm
8. Điều bạn nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy là gì : "lạy chúa,ước j tối nay con được ngủ ngon giấc..":((
9. Hì hì, bạn có phải là một người ưa mạo hiểm không , 0 fai?
10. Bạn có bao giờ nói ra điều gì đó mà bạn hứa là giữ bí mật không , có lần nói với thằng bạn thân nhất thôi , bít nó cũng chả nói với ai :p
11. Bạn có nghĩ nói dối là xấu không , có lúc nên nói dối
12. Màu sắc ưa thích của bạn là gì , đen trắng,xanh da trời
13. Môn thể thao bạn ưa thích nhất ,of course futball
14. Bạn khoái mặc loại quần áo như thế nào ? Cái nào đẹp với mình thi thích..mà nói chung cứ quần jeans tùn tụt tí (ng ta gọi là tụt đứng hay sao í) áo phông,sneaker..là okie
15. Con số ưa thích 7
16. Tháng ưa thích ? Ngày ưa thích ? tháng 11, ngày 7 và 12
17. Món ăn ưa thích ? thịt bò và thịt bò ah cả sushi nữa
18. hehehe, bạn có nickname nào hay không ? nhiều nickname lắm, chùa,chó,hary potter, Viet Kong( cái này thằng bạn Indo nó gọi : Việt Cộng )
19. Điều đầu tiên mà bạn chú ý ở một người khác phái là gì ? xem mặt mũi thế nào trứơc hihi
20. Bạn có thể mô tả một người khác phải mà bạn cho là lý tưởng không , xinh xắn hiền lành, ngoan ngoãn ,cá tính 1 chút cung được :D
21. Bạn có thích chữ viết của bạn không ? hay là thích typing hơn
đặc biệt là khi phải viết thư ? chỉ thích type thôi
22. Bạn có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ? Chắc là có
23. Người cuối cùng bạn nói chuyện điện thoại là ai ? Jo con bạn ng Thái, chắc buôn với thằng bạn thân nhiều nhất hehe
24. Bạn ghét nhất loại người như thế nào ? con gái wa thực dụng và làm trò
25. Bạn có bao giờ ước không ? Có chứ, chả có ai là 0 ước cả, nhưng mà 0 tin
26. Bạn có thích ngắm sao không ? 0, lãng fi thời jan
27. Khi tức giận, bạn làm gì ? 0 bít nữa, rất ít khi giận nên 0 nhớ hi`
28. Bạn có khỏe mạnh không ? Đủ sống tốt
29. Nếu có thể trở thành môt người khác, bạn sẽ trở thành ai ? Tôi là tôi..
30. Loại kem mà bạn hay ăn ? Tràng tiền =))
31. Thể loại nhạc ưa thích của bạn ? ... bài nào hay thì thích
32. Đĩa CD ban mua gần đây nhất là gì ? 1 hình như là Sunday Morning of Maroon 5, 0 nhớ nữa heh
33. Phim hoạt hình / anime ưa thích của bạn ? Samurai Jack và Dexter
34. Thể loại phim ưa thích ? Hài tâm lí Mỹ
35. Mùa ưa thích của bạn ? câu này vừa hỏi trên rồi mà..
36. Bạn thích gì ở bản thân mình nhất ? cái j của tôi tôi cũng quý cả hehe
37. Bạn có phải là người lãng mạn không ? thỉnh thoảng cũng hơi lãng mạn chút hi`,kiên nhân thì tùy chuyện thôi
38. Người mà bạn cảm thấy ganh tỵ nhất ? B Gates sao nó lắm tiền thế >:p
39. Sau này, có gia đình, bạn thích sẽ có con chứ ? bao nhiêu con trai và . Có chứ 1 trai 1 gái là đẹp nhất, toàn gái cũng okie
40.sau này chắc là làm về ngân hàng hic
41. Từ phát âm khó khăn nhất của bạn là từ gì ? shirmp
42. Bạn biết bao nhiêu ngôn ngữ ? đủ để jao tiếp thì 2 thôi(tính cả tiếng mẹ đẻ :p). và bạn muốn mình sẽ biết ( thông thạo) bao nhiêu ngôn ngữ ? chắc là chỉ cố thêm dc 1 cái nữa thôi,khó lắm
43. Bạn có thể nói trong tủ quần áo của bạn có bao nhiêu bộ không ? đếm làm j mất công,mặc dù 0 nhìu hehe
44. Bạn có thích đọc sách không ?Thích. Kết nhất là bộ Harry Potter. cuốn sách đọc gần đây nhất là Tuổi thơ dữ dội hehe,đọc mãi vẫn 0 chán
45. Bạn có yêu trẻ con không ? Có những lúc rất yêu... Nếu mà thế giới chỉ toàn trẻ con, không có người lớn, theo bạn đó có phải là một thế giới tốt không ? 0 tốt 0 tốt, toàn trẻ con thì toi yêu ai hix
46. Bạn thích đến tham quan nơi nào nhất ? bây h chỉ thích Hà Nội thôi :))
47. Màu mắt ưa thích ? nâu
48. Bạn có thích nổi tiếng ? bây h thì hơi thinh thích nhưng mà vừa vừa thôi
49. Bạn có thường đi mua sắm không ? cũng hay đi. khi đi học về
50. Người khác phái bạn nghĩ đến ngay lúc này ? ahh, cái e dụ dỗ mình câu bài cho box e í ;))
51. Bạn có hạnh phúc không ? Why not???
52. Câu châm ngôn mà bạn thích nhất ? 0 có
53. Tiền bạc có quan trọng không ? tất nhiên rồi
54. Loại xe ưa thích của bạn ? xe j?xe đạp, xe máy hay ô tô?
55. Phòng riêng của bạn như thế nào ? nhỏ và rất bừa
56. Bạn có sưu tập cái gì không ? hồi trước có sưu tập tiền xu
57. Bạn thích có thật nhiều bạn hay chỉ có một , hai người thân cận ? 2,3 người bạn thân là đủ rồi..bạn bt thì nhiều cũng được..
58. Điều gì là quan trọng nhất đối với bạn ? Tình cảm
59. Bạn ghét nhất cái gì ? Ăn thịt mỡ
60. Nếu một việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, bạn có làm hay không ?
nếu mình tin thì mình sẽ làm thôi hehe
61. Bạn có tin trên đời này có những điều không thể giải thích hay không ? ý là những điều kì diêu / kì lạ / quái lạ đó . tất nhiên là có chứ,trên báo chí đầy rẫy mà
62. Có một người bạn thân cùng phái hay khác phái sẽ tốt hơn ?
tớ nghĩ cùng phái sẽ tốt hơn,dễ chia sẻ hơn
63. Theo bạn, tình yêu là gì ? cái nay` e còn non lắm :">
64. Bạn ngủ bao nhiêu tiếng một ngày ? ít nhất là 7 tiếng==>bây h còn khoảng 4,5 tiếng :((
65. Bạn có hay tha thứ không ? tùy chuyện mới tha thứ đc chứ,nhưng nói chung là cũng dễ
67. Có khối lớp nào theo bạn là vô ích không ? 0, chẵng có j là vô ích cả, đi học rất vui
68. Cấp 1, cấp 2 hay cấp 3 đáng nhớ hơn ? cấp 3 là đáng nhớ nhất, cái tuổi đấy vui ghê
69. Nếu không bằng lòng ai điều gì đó, bạn sẽ nói cho họ biết chứ ? có lẽ là 0,bạn thân mới nói thôi
70. Bạn có thích chơi game ? thỉnh thoảng chơi PS2 , đá bóng thôi, 0 thích game lắm
71. Bạn có hay khóc khi xem phim hoặc một bộ truyện cảm động nào không ? có 1 lần khóc vì xem fim mới sợ chứ
72. Bộ manga mà bạn cho là nhảm nhí và phí tiến nhất ? hay đấy chứ , có j là phí đâu hehe
73. Bạn có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ? chắc là 0 , vì tớ từng.. rồi :(
74. Bạn có thích nhảy nhót không ? lúc uống beer rồi thì rất thích
75. Bài hát mà bạn thích nhất ? True,Collide,Superman,Untitled,phía sau ánh mắt buồn,chia tay....nhiều vãi hàng bài nào cũng thích như nhau :D
76. Thần tượng của bạn là ? Ronaldo
77. Nếu bạn là người khác, liệu bạn có kết bạn với bạn không ? chắc là 0 , chả có j nổi bật cả haha
78. Thông minh hay chăm chỉ tốt hơn ? chăm chỉ tốt hơn nhưng tớ rất luời,lại 0 thông minh nữa :(
79. Người xinh đẹp sẽ hạnh phúc hơn người có ngoại hình kém ? uh,trong 1 số trường hợp nhất định.
80. Tính cách nổi bật của bạn ? vui vẻ,dễ gần
81. Bạn tin vào số mệnh chứ ? rất rất
82. Bạn sợ gì nhất ? Sợ bố nhất há há
83. Thứ mà bạn hay mang vào chân ? giầy có được tính 0??
84. Bạn có đeo gì trên tay ? chân ? cổ không ? bây h có mang 1 cái nhẫn hi`
85. Noel vừa rồi của bạn ra sao ? chán chít,ngủ ở nhà vì đêm hôm trước đi cả đêm,0 ngủ.
86. Có điều gì là mãi mãi không bạn ? chả có cái j là mãi mãi cả
87. Bạn tìm kiếm điều gì ở một người khác phái ? có thể bên cạnh mình những lúc cần..
88. Làm con trai hay con gái sẽ tốt hơn ? con trai sướng hơn nhiều
89. Bạn nghĩ gì vè cuộc sống độc thân ? tốt lắm :D
90. Đặc điểm ưa thích nhất ở một người khác phái ? gương mặt và bàn tay
91. Bộ phim cuối cùng mà bạn xem ? R-Point ==>:-SS
92. Bạn có hay xem TV không ? Chương trình ? Có, toàn futball&music thôi hehe
93. Mô tả mối quan hệ của bạn và gia đình ? bây h thì rất tốt hehe
94. Bạn thường dậy vào lúc ? 10h am
95. Bạn có hay soi gương không ? chỉ khi tắm hay trong toilet thui thôi
96. Bạn có nhớ những người bạn thưở mẫu giáo or cấp 1 không ? có chứ, những đứa chơi thân thì vẫn nhớ chứ, có đứa chơi thân từ hồi lớp 1
97. Trong gia đình, bạn yêu quý ai nhất ? Mẹ
98. Bạn có hay viết nhật kí không ? 0, chỉ 1 lần...
99. Người bạn yêu quý /ngưỡng mộ nhất nơi đây? người ghét nhất ? nơi đây là nơi nào???4rum này ah'' ;))
100. Nói một điều mà bạn nghĩ, thực lòng về tui đi : em Ngân dễ thương thế, cho a tham ja FCxxx với :D

41. Từ phát âm khó khăn nhất của bạn là từ gì ? Je' taime ( chẳng nhớ có viết đúng ko nữa) :x
42. Bạn biết bao nhiêu ngôn ngữ ? và bạn muốn mình sẽ biết ( thông thạo) bao nhiêu ngôn ngữ ? hiện h là 2 và sau nè muốn thông thạo 3 thứ tiếng
43. Bạn có thể nói trong tủ quần áo của bạn có bao nhiêu bộ không ?kha khá
44. Bạn có thích đọc sách không ? tác phầm ưa thích của bạn ? cuốn sách bạn đọc gần đây nhất ? bình thường , thích đọc nhất là truyện ngắn của Nam CAo và thơ Xuân Diệu 8-}
45. Bạn có yêu trẻ con không ? Nếu mà thế giới chỉ toàn trẻ con, không có người lớn, theo bạn đó có phải là một thế giới tốt không ? rất iu trẻ . Nếu thế giới chỉ có trẻ con mà ko có người lớn thì cũng ko tốt cì trẻ sẽ ko đc dạy bảo
46. Bạn thích đến tham quan nơi nào nhất ? vì sao vậy ? Mans..ở đó có đội bóng tui iu thích :x
47. Màu mắt ưa thích ? đen
48. Bạn có thích nổi tiếng ? ko
49. Bạn có thường đi mua sắm không ? lúc nào thế ? rất thích đi mua sắm khi đang bực mình hoặc ko có việc j làm
50. Người khác phái bạn nghĩ đến ngay lúc này ? mấy đứa bạn đã đi 'Tây Tiến'
51. Bạn có hạnh phúc không ? rất hạnh phúc
52. Câu châm ngôn mà bạn thích nhất ?các bác xem pần chữ kí nhé , dài quá nên ngại đánh lại
53. Tiền bạc có quan trọng không ? có nhưng theo tui nó còn đứng sau một vài thứ nữa
54. Loại xe ưa thích của bạn ? Spacy
55. Phòng riêng của bạn như thế nào ? chỗ nào cũng có gấu bông và báo HHT và sách văn nữa
56. Bạn có sưu tập cái gì không ? sưu tập gấu bông...mỗi tội cái nè hơi đắt tiền
57. Bạn thích có thật nhiều bạn hay chỉ có một , hai người thân cận ? Muốn có rất nhiều bạn nhưng bạn thân thì ít thui :x :x
58. Điều gì là quan trọng nhất đối với bạn ? tình cảm và sự nghiệp
59. Bạn ghét nhất cái gì ? việc gì ? hay câu nói gì ?ghét nhất sự giả dối và việc ghét nhất đó à sự ko thủy chung
60. Nếu một việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, bạn có làm hay không ? còn tuy từng việc nữa
61. Bạn có tin trên đời này có những điều không thể giải thích hay không ? ý là những điều kì diêu / kì lạ / quái lạ đó có..như là MA chẳng hạn
62. Có một người bạn thân cùng phái hay khác phái sẽ tốt hơn ?cái nè là đương nhiên..nó sẽ giúp mình bộ bạch những điều khó nói với đứa bạn thân ùng phái... :x :x :x
63. Theo bạn, tình yêu là gì ? chưa thử nên ko bít :x :)) ;;)
64. Bạn ngủ bao nhiêu tiếng một ngày ? ko rõ nhưng chắc chắn là chưa đủ 8 tiếng đâu
65. Bạn có hay tha thứ không ? có
67. Có khối lớp nào theo bạn là vô ích không ? ko
68. Cấp 1, cấp 2 hay cấp 3 đáng nhớ hơn ?cấp 2 là đáng nhớ nhất
69. Nếu không bằng lòng ai điều gì đó, bạn sẽ nói cho họ biết chứ ?có , vì tui thích nói thẳng , mất lòng trước đc lòng sau
70. Bạn có thích chơi game ? Game ưa thích của bạn ? cái nè là dĩ nhiên rùi ..hiện e đang chơi võ lâm
71. Bạn có hay khóc khi xem phim hoặc một bộ truyện cảm động nào không ?cái nè chắc chắn là ko
72. Bộ manga mà bạn cho là nhảm nhí và phí tiến nhất ? ko nhớ
73. Bạn có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ? đôi lúc tốt , nó sẽ giúp mình có động lực lamg một việc j đó
74. Bạn có thích nhảy nhót không ? ko
75. Bài hát mà bạn thích nhất ? Nothing's gonna change my love 4U :x :x
76. Thần tượng của bạn là ? nhiều lém , mỗi lĩnh vực là một thần tượng khác nhau
77. Nếu bạn là người khác, liệu bạn có kết bạn với bạn không ? có
78. Thông minh hay chăm chỉ tốt hơn ? cả 2
79. Người xinh đẹp sẽ hạnh phúc hơn người có ngoại hình kém ? chưa hẳn đã thế..người xinh đẹp rất khó có thể tìm đc hạnh phúc đích thực so với người có ngoại hình kém
80. Tính cách nổi bật của bạn ? nhiệt tình với bạn bè
81. Bạn tin vào số mệnh chứ ? ko , cái nè là do mình nắm giữ
82. Bạn sợ gì nhất ? gián và mấy con côn trùng
83. Thứ mà bạn hay mang vào chân ? cái cngf
84. Bạn có đeo gì trên tay ? chân ? cổ không ?một cái vòng trên cổ
85. Noel vừa rồi của bạn ra sao ? ngồi tụng kinh để thi Hk
86. Có điều gì là mãi mãi không bạn ? ko có
87. Bạn tìm kiếm điều gì ở một người khác phái ? thành thật
88. Làm con trai hay con gái sẽ tốt hơn ? tùy
89. Bạn nghĩ gì vè cuộc sống độc thân ? nhàm chán
90. Đặc điểm ưa thích nhất ở một người khác phái ?khó nói lém
91. Bộ phim cuối cùng mà bạn xem ? ko nhớ rõ
92. Bạn có hay xem TV không ? Chương trình ? discovery
93. Mô tả mối quan hệ của bạn và gia đình ? thân mật
94. Bạn thường dậy vào lúc ? 6h30AM
95. Bạn có hay soi gương không ? là con gái nên điều này là dĩ nhiên
96. Bạn có nhớ những người bạn thuở mẫu giáo or cấp 1 không ? có , những đứa ko đội trời chung
97. Trong gia đình, bạn yêu quý ai nhất ? mẹ
98. Bạn có hay viết nhật kí không ? thường xuyên
99. Người bạn yêu quý /ngưỡng mộ nhất 4rum YH ? Người ghét nhất ?
100. Nói một điều mà bạn nghĩ, thực lòng về tui đi ! hic..em Vngan cute quá
--------------------------------------------------------------------------thế là ủng hộ xong cho topic lớp này cũng như em Vi Ngân ;;) ;;) ;;)

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
heheh! chuyện! bọn em phải cố gắng noi gương của các chị chứ :) :D
bọn em cứ ăn chơi bét nhè năm nay đi , lên lớp 12 nghĩ lại ko thấy tiếc . Như bọn chị đây nè , lớp 11 chơi chưa đã , muốn tận dụng nột hè vừa rùi mà có đc đâu, Toàn học là học thui

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên