Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ai da ? Đi qua trưa huh chị ? Tình hình nhỉ :D . Chắc đi 1 chút chúc mừng thôi ^^ . Lớp có ai chơi đâu muh đi * thở dài *
Happy Birthday ZE !!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
thứ năm đi là tốt nhất, hôm đấy HB dạy thêm lúc 8h sáng mà, chỉ 9h30 là xong thui, mà sao Ze bảo đi ăn uống lẫn hát hò cơ mà, sao giờ chỉ còn ăn uống :-/ , thứ 5 đi đi, đỡ phải chờ đợi, nhỉ? ;) :)>-

nhung mà thú 5 em không đi đựoc đén chièu đâu chị 4 ơi
em phải đi học thêm buỏi chièu rùi:((

BUi QUANG HIEU
AVA o dau ra the :O :O :((
thay ngay raaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

chúng mày cãi nhau đến kinh!!!!!!!!!!!

thôi quyết nè!!!!!!!!!

thứ 5 ko đc: sinh nhật MANH Gà---> ko đc !!!!!!!!!!

tóm lại thứ 7 : 20 ---> tao khao ăn ---> đứa nèo dỗi đi chơi tất nhiên bạn chủ trì các e tự chi!!!!!!!!:D

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hí hí
thế thay cái gì bi h ^_^
à à
thay cái khác nhé^_^
Búi quang hiếu
có thay ngay không :(( :(( :((
có muốn chét bát đắc kỳ tử không
à mà khong
chết không đựoc mà sống cũng ko xong :b-)
thay ngay :((

ảnh đẹp đấy XÍU ơi !! mà tao nói toạc móng heo cũng chỉ vì thương mọi người bị nó lừa thui ! chả ai cảm ơn àh ???

Búi quang hiếu
có thay ngay không
có muốn chét bát đắc kỳ tử không
à mà khong
chết không đựoc mà sống cũng ko xong :
thay ngay
:))
Chết ko được mà sống cũng ko xong có phải là cắt đứt gân chân gân tay, xẻo lưỡi mang đi hầm ko nhỉ (Nghe quen quen :-?) ko nhỉ...b-) ;;)
Tình hình này phải chạy theo chú Hiếu thôi, phong trào đang mạnh mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối giời ơi!!!!!Mặt mũi em Xíu nó rạng ngời thế kia muh chú Hiếu lại invert color đi =)) Thế này thì quá là bằng Samara :)) Nó đang ốm đấy, cẩn thận nó nhìn thấy ==> chết "bất đắc kì tử" :-SS

nó ốm nhưng chưa đến nỗi chết đâu chị gái ạh !! cùng lắm nhìn thấy cái này lăn đùng ra ốm thêm 1 tuần nữa :))

aaaaaaaaaaa
cái bọn khốn nạn này :((
đang ốm mà đứa nào cũng vào xỉ nhục là sao

tội nghiệp iem Xíu, bị cả đống "crazy fan" nó làm phiền, cẩn thận ko mai kia lại như mấy ca sĩ nổi tiếng bị người hâm mộ pòm pòm thì khốn, thuê quản lý với lại bảo kê đi Xíu ơi, hay là để chị lo toàn bộ cho iem tôi đỡ khổ, những cái kiểu như bqh hay tbn gì gì cho mất điện luôn

đáy@@@@@@từ này h có mỗi chị 4 tốt với em thui :X:X:X:
yêu chị 4 nhất
hehehhe :D
anh BÌnh học tập nghe chưa ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên