Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn Linh đã viết:
hey !!!
trời !!! sao bạn lại nghĩ gì thế ???
Không, không, đừng hiểu lầm thế chứ!
Tại tớ thấy ấy ăn nói nhỏ nhẹ, dễ thương quá nên tưởng là con gái thôi!!!
Với cả, cái ava của ấy, giống kiểu hâm mộ của con gái hơn :)

chài bọn này dạo này luời câu bài ghê hén !!!!!!!
làm chị mày cũng mất cả hưng câu :(

hehe! tao viết kỷ niệm 1219
lại là số đẹp :D

Chỉnh sửa lần cuối:
từ lúc bị bạn gì ấy Warn 1 phát khiến mình chán:(
--> ko spam bài nữa:|
--> topic lớp Văn ko được xôm như trước:D

đứa nào ko wan trọng:-j
miễn là mình thấy nó là ko hay nên thôi ko spam nữa:)<-- cười ngoan hiền:)

đứa nào ko wan trọng:-j
miễn là mình thấy nó là ko hay nên thôi ko spam nữa<-- cười ngoan hiền
Việc j` phải thế...Có j` thi` coi như ko có đứa đấy nữa :D , chat chit với người khác :D

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Ô hô, sao mày biết anh rể tao người miền Nam thế??? Con Ly này tinh nhỉ!
Mà thấy sao mày, đẹp giai nhỉ :x hahaha :))
ơ, hóa ra anh rể mày là người miền nam thật hả, trông cái kiểu mặt rất nam bộ, thía chị mày lấy anh ý thì sống ở đâu
anh rể mày đi Dream hả mày, nhìn hơi bị cá tính đấy :>

Anh rể con Hoàng Ngân trông như dân Mỹ thuật i' nhỉ :-? Rất hợp với dáng chị nó:D

@Xíu: Mày ơi hum nay xem "Hoa hồng tình yêu", film như shit nhưng muh cái con nhân vật chính có điện thoại Doraemon hay lắm :x :)>- , tao gọi cho mày để báo :)) nhưng chẳng ai nhấc máy8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ có anh rể sướng ko bọn mày ? :D Như anh trai thỉnh thoảng còn bắt nạt, chứ anh rể thi` ko đâu nhỉ ?

** Miên : Hoa hồng tình yêu la` chuyển thể từ 1 manga ra đấy mày ạ. Cũng may film này nó dựng còn khá sát ( chứ như kiểu cho thằng Vic đóng Yamada Taro thi` đúng là sỉ nhục [-( ) . Cái này thuộc loại shoujo nhẹ nhàng. Ít ra còn đỡ chuối. Con Miên này đúng là ko đọc shoujo được :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Ma` lớp mình đã ai biết chuyện Song Hee Kyo bị bắt chưa ? Vi` tội mang thuốc lắc trong ng`. Khổ thân con pe', con` giải thích là :" mua để giảm cân, ko biết đó la` hàng cấm " <----- Nghe điêu ko chịu được.
Phen này sự nghiệp coi như tàn.
Bé xinh thế mà hư, khổ. * thở dài *

Chẹp. Tớ ko ngờ mấy con doll đẹp thế mà lớp mình ko chút động lòng. Bọn doll đấy giá khoảng 700 - 1000 $ 1 con. Chưa kể tiền trang điểm, tiền mua quần áo, trang sức, tròng mắt silicon cho bọn nó. Chơi được cái lũ này là cả 1 nghệ thuật đấy :D < vậy mà ko có đứa nào biết thưởng thức >

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái này là thuộc dạng đồ hiếm đấy nhé. Khối bọn cũng mê dollfie ma` ko mò được mấy cái ảnh đẹp tuyệt này đấy... Bọn mày được ng` ta up cho tận nơi thế này, phải biết tận hưởng 1 chút chứ :((

Phạm Hải An đã viết:
Ờ có anh rể sướng ko bọn mày ? :D Như anh trai thỉnh thoảng còn bắt nạt, chứ anh rể thi` ko đâu nhỉ ?

** Miên : Hoa hồng tình yêu la` chuyển thể từ 1 manga ra đấy mày ạ. Cũng may film này nó dựng còn khá sát ( chứ như kiểu cho thằng Vic đóng Yamada Taro thi` đúng là sỉ nhục [-( ) . Cái này thuộc loại shoujo nhẹ nhàng. Ít ra còn đỡ chuối. Con Miên này đúng là ko đọc shoujo được :>

Ai chả bit là chuyển thể từ manga.Nhưng muh sao film no' chuối thê', anh em kiss kiss loạn cả lên, diễn thì cứng đờ, xem sôt' ruột. Được cái con nhân vật chính có điện thoại đẹp, còn ông họa sĩ thì vẽ mấy thứ .. cứ gọi là đúng y' An 8-} ;;) :)>- b-)

Phạm Hải An đã viết:
Cái này là thuộc dạng đồ hiếm đấy nhé. Khối bọn cũng mê dollfie ma` ko mò được mấy cái ảnh đẹp tuyệt này đấy... Bọn mày được ng` ta up cho tận nơi thế này, phải biết tận hưởng 1 chút chứ :((
bình tĩnH an ơi
có tớ thưởng thức đây :))

Chậc chậc...
Tinh thần câu kéo của HAO đi xuống rõ rệt...
Cụ thể là ở Box này
:D
:-$ :* :x You Raise me up :x :* :-$​

When I am down and, oh my soul, so weary;
When troubles come and my heart burdened be;
Then, I am still and wait here in the silence,
Until you come and sit awhile with me

You raise me up, so I can stand on mountains;
You raise me up, to walk on stormy seas;
I am strong, when I am on your shoulders;
You raise me up...
To more than I can be

Interlude

You raise me up...
To more than I can be

You raise me up...
To more than I can be​

http://music.vn99.net/index.php?act=Musicz&CODE=02&id=39734 <===Bản Remix, nghe giọng trong vắt :D

http://music.vn99.net/index.php?act=Musicz&CODE=02&id=38463 <==Bản cũ nghe cũng hay lắm :D

Kỉ niệm bài post 1300
=D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên