Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Hoàng Long đã viết:
ủa ko có ảnh thì bầu chọn cái gì?
muốn chọn mặt gửi vàng thì phải biết mặt trc chứ
tớ chỉ biết một số bạn thui,mà nghe quảng cáo thì bạn nào tớ cũng muốn bầu
Trời !!! Cài này gọi là linh cảm . Bạn Long đọc các bài viết của các bạn lớp Văn rồi tưởng tượng ra => bầu thôi......ko cần phải biết mặt đâu. Còn nếu bạn tò mò thật thì vào album ảnh của lớp Văn mà nghía.....có hết mà.

Tớ nghĩ các bạn lớp văn nên tổ chức bầu chọn trong phần tranh ảnh , chụp hình cả 14 ứng cử viên và post lên + bài bình luận đầu tiên là những đánh giá , giới thiệu của ban tổ chức , ai muốn bầu cho ai thì chỉ cần vào bình luận cho tranh của người đó, cuối cùng không cần thống kê , chỉ cần nhìn số bài bình luận ai nhiều nhất sẽ được làm girl tiêu biểu .

Phạm Hoàng Long đã viết:
ủa ko có ảnh thì bầu chọn cái gì?
muốn chọn mặt gửi vàng thì phải biết mặt trc chứ
tớ chỉ biết một số bạn thui,mà nghe quảng cáo thì bạn nào tớ cũng muốn bầu

ơ, thế bình chon girl tiêu biểu hay là cuộc thi người đẹp qua ảnh thía hả :))

mà tớ thấy vụ ảnh này ko hay lắm

sợ các bạn lớp khác nghĩ ko tốt

mang tiếng này nọ thì ngại lắm :(

bảo rùi ,ko biết mặt mũi, tính cách thì chọn ai bây giờ
còn nếu chỉ bầu theo tên thì tớ bầu cho tất cả các bạn họ Phạm trong lớp văn

Có gì mà tốt với không tốt , mang tiếng này nọ ?? quả thật tớ cũng không hiểu các bạn nữ cứ phải nghĩ sâu xa đến mức không cần thiết thế làm gì , chụp ảnh chuyện bình thường , thi hoa hậu thế giới còn chụp ảnh đưa lên mạng cho mọi người bình chọn mà , nếu đã Pro thì cứ Pro toẹt ga đi , good luck !!!

tớ chỉ ngại có bạn nghĩ lớp văn toàn con gaí, chụp 1 đống ảnh đưa lên ...câu giai thì khốn :-s

Haha !!! Mục đích việc chụp ảnh là bình chọn girl tiêu biểu cho lớp văn mà , bác nào suy diễn linh tinh thì không cần qua tâm , mà câu giai thì có sao , xu thế của giới trẻ bây giờ là yêu đương sớm , câu giai hay câu gái ư , chuyện thường thôi !!!

Đoàn Duy đã viết:
Haha !!! Mục đích việc chụp ảnh là bình chọn girl tiêu biểu cho lớp văn mà , bác nào suy diễn linh tinh thì không cần qua tâm , mà câu giai thì có sao , xu thế của giới trẻ bây giờ là yêu đương sớm , câu giai hay câu gái ư , chuyện thường thôi !!!
Lớp Văn bọn tôi không đón chào những người có suy nghĩ như thế này nhá!
Nói cách khác, phiếu bầu của những người như thế này không được coi là hợp lệ.
Mà hình như bạn Duy cũng có biết mấy bạn trong lớp tôi đâu đúng không? Tôi cũng không mong bạn bỏ phiếu bầu trong vụ này. Bởi những ai mà chúng tôi cần phiếu từ người đó thì tôi cũng đã thiết tha đề nghị họ rồi.
Hy vọng mấy bạn lớp Toán không làm tớ thất vọng. :)

Nguyễn Minh Quân đã viết:
Gửi tin nhắn ntn?
Bó tay :(
Duy đã viết:
Tớ ko nghĩ thế

Ấy nói thế có ý xúc phạm bọn nó đấy

Ai muốn xem ảnh thì vào album lớp văn mà xem

@Thu:tao vote cho mày có đc lợi lộc gì ko?:D

@Thu:tao vote cho mày có đc lợi lộc gì ko?

Có chứ :D

Lợi nhiều là đằng khác ;;)

Tặng mày hai quả đấm nha :))

Ừ, tao đùa thôi :-s

Tớ iu bạn Tâm lắm :*

Đùa tí chứ bầu thế nào có gì quan trọng đâu :))

Nhưng con Tâm đáng bị ăn đòn vì chiều nay nói năng xúc phạm mình [-x

Chuyện này đi đến đâu thế ? Toán VS Hóa+Anh à ????
Nhân tiên hỏi, cái topic cũ dẹp đi roi à, các bạn lớp VĂn, vừa vờ vừa ăn ơi ????

Dương Thị Minh Thu đã viết:

Thu có vẻ sợ người khác nhìn thấy nhan sắc của mình nhở..................béo tí càng gợi cảm chứ sao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) :x

Phùng Anh Quân đã viết:
Chuyện này đi đến đâu thế ? Toán VS Hóa+Anh à ????
Nhân tiên hỏi, cái topic cũ dẹp đi roi à, các bạn lớp VĂn, vừa vờ vừa ăn ơi ????

Sao lại có Anh nào ở đây ???

Lại còn Hóa ???

:eek:

Nguyễn Hương Lan đã viết:

Thu có vẻ sợ người khác nhìn thấy nhan sắc của mình nhở..................béo tí càng gợi cảm chứ sao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) :x

Con Lan kia, ko biết gì thì biến X(

Tao nói thế mà mày ko hiểu ý tao hả X(

Cái chính là các bạn lớp khác thấy post ảnh lên thì nghĩ là để câu giai ---> ảnh hưởng uy tín lớp mình

Còn nếu mày thích câu thì tự mà post lên

chán tehes bọn mày cứ định nói ba láp ba lếu này mãi à!!!!cahns quá đi mất thui, muốn ủng hộ lớp mình cũng chả biết viết gì cả :(( \Mà tao thấy bầu trên này chả công = cái gì sất, bao nhiêu đứa hay ho lớp mình đâu có online đâu

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
chán tehes bọn mày cứ định nói ba láp ba lếu này mãi à!!!!cahns quá đi mất thui, muốn ủng hộ lớp mình cũng chả biết viết gì cả :(( \Mà tao thấy bầu trên này chả công = cái gì sất, bao nhiêu đứa hay ho lớp mình đâu có online đâu
Con này cuối cùng lại ăn lói cái rì nữa đấy?
Công tao bỏ ra bao nhiu để cuối cùng thành thía này ah? Mà nói cho cùng tao cũng vì ý kiến của đa phần bọn mày mà thôi. [-x
Miên đâu, xử ní con này b-)
Công bằng hay không là tùy vào suy nghĩ của mày. Như tao với con Miên đã thống nhất rằng thế là đủ rùi. Nếu còn thì chỉ thiếu sót 1 hoặc 2 người nữa mà thôi. Nếu cho rằng những đứa hay ho không online thì mày nghĩ những đứa online là sao? Còn như Linh Trang hay Phương Ly nó không online nếu được thì mình bảo nó online cũng được mà. Con nào bây giờ mà chẳng có email? :)>-

Nguyễn Hương Lan đã viết:

Con Lan kia, ko biết gì thì biến X(

Tao nói thế mà mày ko hiểu ý tao hả X(

Cái chính là các bạn lớp khác thấy post ảnh lên thì nghĩ là để câu giai ---> ảnh hưởng uy tín lớp mình

Còn nếu mày thích câu thì tự mà post lên

Lày, lày, ban quản lý trật tự đây!
Chúng mày có gì đến lớp hoặc ra Yahoo mà giải quyết nhá.
Thu ơi, nick con mẹ tao này: Tuvanti.
Đấy, ra đấy mà giải quyết việc riêng, không được cãi nhau trong này đâu! b-)

Bùi Thu Ngân đã viết:
Lưu ý !!! Thêm vào danh sách ứng cử bạn Vũ Minh Tân......một mem nữ 10 Văn mà không ai là không biết, rất đáng yêu, rất năng động và cực kỳ có duyên thầm Các bạn còn chờ gì nữa? Một phiếu cho bạn Vũ nào......
:)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

hehe, mình ko được đề nghị vote

nhưng vẫn cứ vote :D, vote cho con gái b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên