Hàng đặc biệt cho Noel va valentine !!!

^_^ cũng hay đấy ^_^, khi nào về nhà mà em còn thì anh mua. :| chỉ sợ đến lúc đấy phổ biến quá. :| NY chưa cần đốt nến đã biết là sẽ hiện ra cái gì thì ko bất ngờ lắm :|

Khi nào anh về đây vậy? Mà anh đang ở Sài Gòn hay Singapore;;) Anh cố gắng về đây càng sớm thì hàng càng độc anh ạ. :)

Ơ em... còn chị :D đừng có thấy anh Tô mà quên chị chứ :(( bao h mình gặp nhau em ;;) :D

Chi ơi, em không có scented candle đâu, chỉ có Message Candle thôi. Còn mấy loại Magic Bean thì chị cứ yên tâm trồng dễ cực kì, không sợ chết đâu ạ. Để mấy hôm nữa em liên lạc mang cái bút bi cho chị xem nhé. :)

phương anh nè anh biết em bán hàng đắt wa' rùi đó.ở gần nhà anh có một cửa hàng bán những đồ đó rẻ lắm em bán gần gấp đôi rùi đó.Hối lộ anh đi để anh giữ bí mật cho.Tặng anh wa` 14-2 nha :) :x .

uhm ! anh ko chê đâu ! nhưng khi anh đăng tin hộ em người ta cũng bảo em bán đắt :( !

Đừng mua hàng của nó,nó bán đắt lại hay lừa đảo lắm.Quay sang mua nước hoa của em đi mọi người ơi,hôm nọ nó vừa lừa em, cướp trên giàn mướp 2000đ của em,thù mày cả đời...kekeke

Back
Bên trên