...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À..... rap+rock+tuồng+chèo+cải lương+nhạc ko lời+nhạc trẻ+nhạc nhẹ+nhạc nặng... đủ cả :))

:)) Cố lên ai bảo đú đởn lắm vào:))
Tối nay mình bắt đầu học hành nghiêm túc:D

Thông báo hộ:))

Chị Hà Ngố đi thi Học sinh thanh lịch quận Ba Đình và đã giật giải nhất :)):))

Chiều hôm nay, khoảng 2h30-3h, My + Pa + Song Huy đặt chân đến Sân QN, thấy cổng vắng hoe hoe, cất tiếng hỏi: Chị Hà đâu ? thì thấy cái mặt Bình Thiểu lấp ló chỗ bậc thang, 2 tay giơ ra trước y như các cầu thủ khi bảo vệ cầu môn, mọi ng đi qua... Bình Thiểu giơ tay lên mồm, ra cậu chàng muốn mọi ng chào mình như chả ai thèm chào :)):))

Sau đó mọi ng xông thẳng vào phòng thay đồ, thấy một mĩ nhân áo dài trắng thướt tha, với điệu cười chết tiền, mừng :x Nhân đó mọi ng cũng kịp thời nghía ra xung quanh, thấy một chị áo dài xanh da trời, tóc vàng vàng, mặt xinh dã man, dáng chuẩn :x chợt quặn lòng lo lắng cho Hà Ngố - đây là đối thủ đắt giá nhất của chị nhà mình. Tên cô ả đấy là Kim Tuyến (hay là cái j` ko nhớ nhưng tạm gọi thế).

Xa xa là cái trại của trường mình với biết bao người thân quen :)):)) tạm ko bình phẩm về cái trại đấy.

Con My với con Pa lon ta lon ton chạy lung ta lung tung lo việc cứ láu ta láu táu, make up thì quên ko mang đồ make, thế là mượn tứ tung ngũ hành :)) cũng may trời giúp, chát phất lênmặt thì dễ ỉn mà (đừng bình phẩm).

Và tiết mục đầu tiên:
số báo danh 01, 1 thằng con trai duy nhất, cố làm ra vẻ mặt đẹp trai lạnh lùng ăn tiền nhưng mà nói thật là trông hãm hãm :)) gầy giống Mai Tỉ nhưng dĩ nhiên là Mai Tỉ tuyển hơn :D (ko fải e nịnh mà a Bình cũng nhận xét thế).
số báo danh 02, chị Hà thân yêu :x:x:x tà áo dài trắng thướt tha trong gió, khuôn mặt tròn kiêu sa, với nụ cười chết người, chị bước đi khiến cho mọi ánh mắt đều không thể rời khỏi. Chị quay người và rút trâm trên búi tóc ra, suối tóc mượt mà gợn sóng chảy xuống, khiến cho tất cả đều phải ngưỡng mộ :đúng là vẻ đẹp của người con gái Việt Nam.
Sau đó là các thí sinh abc xyz

Con My với Pa bị rầy vì tội ko chịu thay đồ ngay mà cứ nấn ná xem phần thi đầu :)) thế là cả 3 My PA và Hà chui vào cởi cởi mặc mặc, không khí khẩn trương và tất cả quýnh quáng hết cả lên :)) nhớ lúc đấy gài cái j` mà tay cứ run run :)) Sau khi chuẩn bị xong, đến lượt tiết mục của chị Hà.

3 chị em bước lên sân khấu cúi chào khán giả và múa cái tiết mục "Vũ khúc sông Nin" cướp hết hồn của khán giả và cả cái ban giám khảo cũng rất ấn tượng bất ngờ và yêu thik tiết mục này:D Do cái thảm nên không thể quay và biểu diễn đẹp như hôm giao lưu nhưng nói túm lại là mọi ng nhìn ko chớp mắt, thành công ngoài dự kiến, tất cả vỗ tay và hò hét loạn xị, 3 chị e nhìn nhau cười, cả 3 cùng có tâm trạng như nhau, lâng lâng say sưa trong hạnh phúc và mãn nguyện.

Sau đó chị Hà tấp tập thay đồ cho tiết mục thứ 3 :))

Trong lúc đó, có 1 tiết mục của 1 bạn trường Phan Đình Phùng hát bài Bà Tôi, hay vãi :x có thể nói đấy là một đối thủ của chị Hà.

Chị Hà thay đồ xong, đọc đến tên chị, chị bước lên, toàn bộ khán giả nghiêng ngả trước sắc nước hương trời của chị, với bộ váy dạ hội màu hồng nhạt, chiếc khăn voan trắng muốt... choáng nặng.

Sau đó thì cái được chú ý nhất là bà chị Kim Tuyến :)) với chiếc váy cưới trắng tinh, trông chị ý thật là xinh đẹp đè bẹp :x

Giờ phút đã đến, mấy ng đầu tiên bị gọi đi lên trên (khuyến khích ý mà) có cả cái chàng trai duy nhất tham gia thi :)) ko có Hà :x mừng

Giải ba, gọi 2 bạn thì 1 trong 2 là cô nàng hát Bà Tôi, thế là một đối thủ đã mất đi, ko có hà :x tim khấp khởi.

Giải nhì, tất cả mọi ng tim đã ngừng đập, mẹ chị Hà đã đứng lên, My và pa làm dấu cầu may, hồi hộp chờ đợi. Cái tên đầu tiên réo lên là bà chị Kim Tuyến, tất cả tim mọi ng như nhảy cẫng lên, thế là đối thủ cuối cùng đã đánh bại, ko cần đọc tên á hậu 2 thì hội My Pa bình Huy Chung đã hò reo hét loạn xị ngậu huyên náo ầm ĩ :x không có lời nào diễn tả nổi cảm giác hạnh phúc như lúc đấy. Và lúc chị hà bước lên trên nhận lấy tất cả vinh quang, chị đại diện cho trường Ams đi thi và đã được đoạt giải nhất, là hoa hậu học sinh thanh lịch quận Ba Đình...

Lúc đó mọi ng sà đến bên chị đón lấy cái phong bì 300K và trong đầu hình thành sườn nướng thịt chó....
Tất cả hân hoan sung sướng rồi quyết định về trường ăn nhẹ nhàng :D chỉ là nem chua rán với hoa quả dầm trong mưa, tất cả hạnh phúc và sung sướng cùng chị Hà :x

Rồi cuối cùng Huy đèo My, Hiu Lu lu đèo Hà, Tônnie đèo Pa, Bình thiểu đèo ông ý... tất cả kéo nhau 1 trận karaoke ở quán gần nhà Hà :)) Tônnie với giọng oanh vàng thỏ thẻ đã là super xì ta của buổi kara, chị Hà dù hơi đau họng và ho lụ khụ nhưng vẫn Ước j` hay dã man, cả cái bài búp bê j` đó :))

Chúc mừng cho chiến thắng tuyệt đối của Hà Ngố :)):))

suối tóc mượt
:-& Đức ới ơi ;;) Nghe câu này cứ nghe như ko phải bạn mình
cả cái ban giám khảo cũng rất ấn tượng bất ngờ và yêu thik tiết mục này
;;) Biết ấn tượng rồi ;;) Anh còn ấn tượng nữa là BGK >:)
Chị Hà thay đồ xong, đọc đến tên chị, chị bước lên, toàn bộ khán giả nghiêng ngả trước sắc nước hương trời của chị, với bộ váy dạ hội màu hồng nhạt, chiếc khăn voan trắng muốt... choáng nặng.
=)) Trông vẫn béo như ... siêu mẫu 200 năm tới :)) :p (Đức bí mật đấy >:) )
hoa hậu học sinh thanh lịch quận Ba Đình...
:-& Ko còn gì để nói

:D Hôm qua mệt khủng khiếp :D + Vui khủng khiếp :D

:))Hà Ngố là nữ sinh thanh lịch:))
Có chụp ảnh ko thế up vài cái lên đây xem nào:D

Hải Đức đã viết:
Cái avar thằng Mạnh có ý nghĩa gì thế
Ý nghĩa quan trọng nhất là chả có ý nghĩa gì cả :))
Lười nên trả lời 1 thể vào đây :D Hà ngố nhớ lời hứa sáng nay nhá
@My: Em làm thế là hại anh rồi :((

Ôi ko đc đi xem hôm đấy :(( :(( :(( :((
Tội bùng nhiều hại mình :((
Chiều mai đi cũng khó :((
:-& Đức ới ơi ;;) Nghe câu này cứ nghe như ko phải bạn mình
Ko quen đứa nào tên Hà có suối tóc mượt :-&
Nhưng mà hôm qua đi cảm giác cứ chán chán kiểu gì ấy? >_<

btw....Mọi người đọc xem
Các nhà khoa học mới đây đã thông báo về sự tồn tại của chất Dihidrooxid(DO), là thành phần chủ yếu của mưa axid và các chất thải độc hại do các nhà máy công nghiệp sản sinh ra và đang được thải vào các đại dương mỗi ngày. Điểm đặc biệt của DO là nó rất nhẹ nên có thể phát tán trong không khí với mật độ cao. Nghiên cứu gần đây cho thấy trong cơ thể các bệnh nhân ung thư, suy tim và tiểu đường có một lượng lớn DO, không loại trừ khả năng nó có thể là một trong các tác nhân chính của các bệnh đó. Hiện đã có một số nghiên cứu khoa học để tìm hiểu tác hại của DO nhưng đang gặp phải trở ngại lớn về kinh phí. Nếu bạn quan tâm đến sức khỏe của chính mình và xã hội, xin hãy vào đây để biết thêm chi tiết về việc đóng góp cho các dự án nghiên cứu DO.

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy ông bùng học mà cứ làm như đó là một chuyện anh hùng và đáng được tán thưởng.hết hiểu nổi

My ới!bài của e nói chung là phóng sự thật,có mỗi cái chi tiết :"thay đồ" là wa sơ sài thôi!:D

Hờ hờ công nhận mấy trò thi thố này Hà Ngố có vẻ chuyên nghiệp ghê:))

Ko đứa này dính à? Hay là dính ngượng quá ko dám nói?

Hà đi thi cái này hôm vòng sơ khảo nhìn đã ko gặp đối rồi, có mỗi bà Kim Tuyến khả dĩ đọ đc nhưng mà bà đấy ko có dáng học sinh, thắng là chuyện tất nhiên rồi :x

Tưởng thuật cái khác, hôm qua theo mình biết có 3 hội: 8x Điểm Hẹn ở CVN, Dạ Hội Tiếng ở Chuyên Ngữ, Bến Thơ ở CVA, đi đc 2 cái đầu.....
8X: Huy (Huy Giang ko phải Huy Chiến :)) ) kiếm đc vé, rủ em My với Phanh đi, mình đc mời (hàng VIP b-) )...... đi đến cứ tưởng nghe hay lắm, cuối cùng chán ốm..... cảm giác đú đú bẩn kiểu gì.... à tất nhiên ko phải tất cả nhưng hầu hết là kiểu câu khách rẻ tiền.... bây giờ mới biết mặt thằng L'K, thấy thằng đấy bị mấy ông anh mình chửi cũng đáng :)) Có điều đến đoạn hát thì lại nhớ đến cái "I am a japanese English teacher"... (chắc chả đứa nào đọc).... MC ở trên bảo hét lên chả ma nào hét, đúng kiểu VN, trông lố bịch đek tả đc :))

Tôi đi hội C Ngữ hay đek tả đc :x (sự khác biệt giữa nghiệp dư và đú bẩn? :-?) Có 2 anh chị hát tiếng Trung vượt qua ngưỡng đỉnh cao :x tý nữa mình chạy lên xin chữ ký :x
Có điều ko thấy mặt con Châu đâu cả, thế mà kêu có biểu diễn? >_<

btw.... đứa nào có thông tin về thành viên nhóm scoobidoo(break dance) vứt tao cái? :-?

Ngày kia, hâm à? [-x
28-3
Con PA nói kệ mẹ nó [-x
Chả biế nữa, định tối nay bàn lần cuối :)

Mà 28/3 có phải hạn cuối đâu:-/
Thế ông Khoa định thi trường gì:-/

Hơ hơ giờ này còn chưa quyết định quả là pó tay các chú ...
Mà từ giờ tao quyết định ko chơi gì nữa ...no game , no chat , no hao , no girl , no .....nhg luyến tiếc nhất là no dota ...tuần vừa rồi đã bùng học để chơi cho chán rồi ..giờ cấm thg nào kéo tao đi ...zzz
Nghỉ tay gác kiếm anh tìm thú vui khác trong những bài toán khó :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên