...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhưng ít ra cái thằng trong Vợ nhặt con vợ nó phải nghe lời nó,còn thằng Giang thì..:))[-x [-x [-x [-x

Thôi chửi thằng Giang thế đủ rồi,kẻo nó ko còn mặt mũi nào lên HAO nữa đâu:))
Uhm hôm nào thử giao hữu team 1 với team 2 xem nhỉ:-? :-? :-?
Nói chung thỉnh thoảng các chú cần vài vụ trình mới lên được,chứ xem bọn Xe Ôm đánh chỉ lên được song kiếm là hết chả biết hoá cừu là gì:)) :)) :))

MỊe, XE ÔM !!!
Nó ăn cái j` mà hôm nào cũng lấy đc tướng mạnh :((
Rồi gào mồm lên là tướng yếu >_<
><
Chả bù cho mình, toàn đánh đồ lởm >_<
Thằng Zang thì [-x nói làm j` nữa cho nó tốn database ;)

Tao tưởng Xe Ôm đánh ngu nhất bọn?Hóa ra nó khá lên rồi à:))
Đánh với nó nó đì đồng đội VL,ko chơi được thằng này.
Chửi cũng ko lại được nó.
Thôi em kiếu:D

Thằng xe ôm tính nó thế, đừng chấp, nó học chung với tao cấp 2, ngày xưa nó cũng tốt tính lắm nhưng chả hiểu thế nào lên cấp 3 đổ đốn ra thế, đánh thì ngu mà lúc nào cũng thích làm leader :))
btw.... hình như hôm qua có 2 thằng mình ko giết đc lần nào là thằng Thành và Xe Ôm.... số nó rùa nhỉ? Chủ yếu tại toàn chụp rồi chạy :))

Đm bọn này nói thig nói ở 1 chỗ thôi
Đi đâu cũng thấy chúng mày :((

Tôn Hồng Đức đã viết:
Thằng xe ôm tính nó thế, đừng chấp, nó học chung với tao cấp 2, ngày xưa nó cũng tốt tính lắm nhưng chả hiểu thế nào lên cấp 3 đổ đốn ra thế, đánh thì ngu mà lúc nào cũng thích làm leader :))
btw.... hình như hôm qua có 2 thằng mình ko giết đc lần nào là thằng Thành và Xe Ôm.... số nó rùa nhỉ? Chủ yếu tại toàn chụp rồi chạy :))
:)) cũng bắt trước mình làm leader :))
Mà thg Khoa hôm nay đánh xuất thần vãi....cả thg Giang ngồi cạnh xem cũng xuất thần :))

Mai Trần Tuấn đã viết:
Đm bọn này nói thig nói ở 1 chỗ thôi
Đi đâu cũng thấy chúng mày :((
Tội nghịp MTT :)) có gì thì tham gia đê có truyện mà nói ...
Team 1 bây giờ hay đánh 4vs4 ...tao muốn nâng cấp lên 5vs5 ...nên tuyển thêm hai thg trình độ ngang nhau ...điều kiện là : biết nghe lời , nói ko đc cãi , noob bị leader chửi ko đc chửi lại :D
Nói chung là thg nào đánh dota trượt đại học đừng lôi tao ra mà chửi :)) Cấm đổ tại tao lôi kéo :D

Ai chơi đến 1 h vậy ?? ...thằng nào dám ngày nào cũng chơi vậy giơ tay :D
Mày tập thì tập đê ...có mấy thg Bình với HD cũng mới chơi đó

PO tay roài ..gọi cả HCT thì nói rõ ra là Hoàng Công Tử ...ko bọn nghe rap nó lại nghĩ giống như Namct :))
Mà thích vào team pro thì đọc điều kiện ở trên kia .....dính thì ráng chịu :D

:)) ko có gì làm bắt đầu câu hả ??
Nào ta cùng câu
Đọc đê ngay trang trc thôi xa gì đâu mà ngại tìm

ọc ọc ..ở trang 80 đó ...cái bài tuyển thêm 2 thg cho team pro đó

uh`m ...cưng ngoan lắm:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Admin đâu thằng Long câu bài trắng trợn kìa[-x [-x [-x
9 bài liên tiếp mà ko rủ tao[-x [-x [-x [-x
Mày...

.... Hôm qua đc 100 bài/ngày :)) Thế này còn non và xanh lắm :))
Hôm nay đánh DOTA với hội thằng Thành vui vãi, đoạn cuối tao với thằng Thành 2 chấp 5 cho cả đội chúng nó lên bảng hết (Bình với Sửu còn đang ngồi chờ revive), cứ 1 thằng đánh đơ 1 thằng đánh, vui đek tả đc, tao còn đc double kill :))

Thằng này có triển vọng phết,hôm nào đánh thử với bọn tao bọn tao duyệt cho đủ trình thì cho lên team 1 đánh:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên