...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế các a thi cái j` để e còn tham khảo >_<

đề nghị các a post bài trên 3 dòng :D

ví dụ như e nè :D

Nếu có vc j` đó (là vc riêng) k nên lôi lên trên này :) vừa khiến mọi ng k hỉu j` vừa làm topic thêm căng thẳng, thế là k cần thiết, chúng ta lên đây để vui thôi, chứ k fải để cãi nhau như hành động của a Hiu Lô và a Tônie, có j` YM mà giải quyết :) hén :)

Nguyễn Hà My đã viết:
Các a tốt với mình quá :x :x :x

Mấy hôm nay e thức đến 12h đêm để học bài chứ k như mọi khi (ngồi onl, chơi game, đọc truyện, buôn đt và dđ :D ), học lý >_< nhục thật, ông này giảng e chả hỉu j` nên fải ngồi cày SGK và làm BT SBT :(( ngu thế k bít. thế thì có nghĩa là con My bắt đầu học rồi :))

1) ĐH Bách Khoa HN Công nghệ thông tin A
2) Học viện quan hệ quốc tế Tiếng Trung D
3) ĐH Thương Mại Kế toán A

Nhìn cái đống này đau lòng quá :(( vừa xđịnh khối D lên trên hết thế mà còn chen 2 cái khối A vô cùng khác biệt kia vào :(( lựa chọn tiếng trung là sai lầm ??? >_<

Chắc sắp chết rồi :(( chọn trường khác thôi :((

chả biết chọn trường nào nữa :| :|
Trước mắt thì cứ:
-ĐH Luật (cãi giỏi từ bé, ai cũng khuyên thi luật ---->8-} 8-} )
-Phân viện báo chí & tuyên truyền :)) :))
(mặc dù HB bảo tao là, muốn làm báo chí thì thi TỔNG HỢP VĂN tốt hơn 8-} 8-} ----> tao thề, tao ko muốn dính dáng vào cái chữ "văn" một tí nào nữa :(( :(( :(( )

khối D hết cho nó khỏi lăn tăn :)) :)) :))

Hay cả lớp mình ĐH luật mà chiến nhờ :)) đứa nào cãi cũng giỏi, nhưng mà vào đó rồi sau này ra làm j` :( học cái j` vui vui tí, chắc tao bỏ CNTT, nhưng mà cùng lắm vào ĐH ngoại ngữ khoa tiếng Tây Ban Nha :)) cười cho mẻ hết răng luôn :)) đùa chứ hát tiếng TBN cũng cực kì :x mà :*

Chà lớp 11 đã lo thi cử ...chg bù mình giờ này vẫn chưa có đả động gì ....:D
Yêu cầu post bài wa 3 dòng là hơi khó vì Hao như .... viết dài là phải đợi mốc mồn :(

..... ĐH Công Nghệ khoa CNTT (A)
..... ĐH Ngồi Nhà khoa Chăm Sóc Gia Đình tất cả các khối
..... ĐH Thất Nghiệp khoa 90000 khối T (thể dục)

----------

Nhân tiện.... cái này vừa chụp tối qua.... vẫn hơi tối nhưng lại thành ra hay.... độ tối cũng là 1 nghệ thuật :))

Pó tay wa' anh Đức ơi...coi giống ma wa'.
Ấy chết, lại động chạm:D (MA là mình mừ)
Dòng thứ 3 ko bít viết gì luôn...
AH, chúc mừng SN anh Khoa...nhưng mừ anh Khoa ki nhắm, em chúc mừng nhiệt tình thế mà chẳng cho em đc cái kẹo nào...hic...hic
Nè,có anh nào nhắn lại với Mr.Mai Hùng Việt hộ em: ko đc vẽ bậy bên cạnh chữ kí của VIP.

mình viết lưu bút hay quá.À quên truyện đó có tên " Mài dám soi ông à".Mai 12l2 đánh trận quyết định.Lớp Văn cổ vũ nha.Thank

----------

a` tôi có một mong muốn tột cùng là dân ta đc tự do.nước ta đc giàu mạnh và tôi đc thoải mái tiêu xài.Đả đảo HCM

----------

mai anh giống a` mà kô là 1 con heo béo ị.ọt ọt.....

Đức, Long lùn. Khoa: thành viên tích cực tặng 1 chàng pháo tay :p
Chúc mừng sn Khoa nữa để được thêm 1 dòng

À thi trường gì :-?
Sân khấu điện ảnh khoa diễn viên :))
Môi trường đô thị :))
Y tế thú y :))

toàn những trường nghe tên kêu choanh choách, uhm, xem ra anh Tuấn cũng có tướng :D Cố lên, bét ra có em cổ vũ....
Trận quyết định à, cố lến nhá, báo trước em ko cổ vũ được đâu, tiếc cái em rất to mồm, vì phải cổ vũ cho lớp # rồi :D, ai bảo trùng h :D

Khoa máu quá làm cai quyển sổ của em My hoành tráng làm tao thấy hổ thẹn :(
Mà.... sao tự dưng hôm trước ngồi cái máy khác thấy hình mình khá rõ mà hôm này ngồi máy này thấy nó tối om cà? :-?

(sổ e MY)
chuyện khoa đã vít là phải khác
thêm câu này là trên ba dòng

Đây có phải topic lớp Văn đâu mà yêu cầu trên 3 dòng hả mày? :))
Cái gif trên xem nhiều rồi, có điều mấy cái đấy công nhận xem mãi ko chán :))

Bắt đầu nhàm :p
Phải như tao đây này viết lưu bút đơn giản, hứng cái viết xong luôn :))

Nhưng mà viết văn vẻ sướt mướt cũng có cái hay của nó chứ? [-x

Chà chà học sinh lớp Lý 2 mà cũng bít sướt mướt văn vẻ sao ???
Mấy phẩy văn vậy ta :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên