...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
8-} Vẫn có thói quen là ko đọc bài của TÔN HỒNG ĐỨC :)) May là như thế :D
He he, hôm nay ko phải học L :D Sướng :))ốm thêm vài quả cũng được :))

Vào box này đọc có khi làm bác sỹ tâm lý đc .....zzz
@My cố mà kiếm 1 ng như thế nhá...tg dễ à mà cứ đến ..

Oạch viết bài nhầm box rồi đáng ra phải viết bai giao lưu ở box này chứ T_T

@L quăn: tìm đc òi nè :))

Hôm kia là 1 ngày cực kì khủng khiếp về mọi mặt :( thất vọng về bản thân mình :(

hôm nay lê cái chân què lên lớp sớm, bắt gặp Hói boy đang thậm thụt với Vinh tỉ tỉ=>có cái vụ giấy báo nghỉ học :))
thế thôi,hết chuyện để nói rồi :D
Mà mọi người đi hết lấy ai cổ vũ br giao hữu bi h?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bóng rổ thứ 4 cơ mà, bọn e sẽ cổ vũ nhiệt tình, sẽ nghe theo sự chỉ bảo của a sex, nói j` phải nói, hét j` fải hét :)) vô cùng hoạt náo cho coi :))

Nếu trọng tài lần sau vẫn là long kon thì e thề sẽ mua cái còi to hơn cái còi của nó cứ huýt loạn lên cho nó chết :p đọ còi với e áh :p

Giấy báo nghỉ học thì kệ chứ :))
Làm như lớp này có đứa nào ko bắt chước đc (hay ko nhờ bạn bắt chước đc) chữ ký ko bằng :))

Hm..... có vấn đề nghiêm trọng đây:
Tao nói once and for all thôi, chúng mày nghe cho rõ nhá:
Tao mới em My ko có vấn đề gì với nhau cả!
Đứa nào chơi với tao đều biết tính tao trên mạng là khác với ngoài đời rồi, tao là spamer, sự nghiệp spam là trên hết, những trò :* với cả :x tao làm hằng ngày và với đứa nào cũng làm đc, đứa nào năm ngoái lên HAO chắc cũng đều đọc cái post này rồi:
http://www.hn-ams.org/forum/showpost.php?p=552640&postcount=272
Nếu đứa nào chưa đọc thì đọc đi, thấy ko? tao làm nhiều trò bỉ hơn thế nhiều. Trên mạng tao vồn vô liêm sỉ, nhưng những cái ở đây thì đừng kéo xuống đời thực chứ? Chúng mày hiểu nhầm thì kệ mẹ chúng mày, nhưng đừng cso đi tuyên truyền lung tung! Tao đang nói mày đấy, thằng Lê Huy con ông Chiến ạ! Ai nhờ mày đi quảng cáo hộ tao hả? X(
Thế thôi, hy vọng mọi người ko hiểu nhầm nữa.
Thx.

Gán là chuyện gán [-x
Gán hay hiểu nhầm thì.... kệ :p Có thêm chủ đề để câu :p
Nhưng mà thằng Huy nó còn truyền cho cả bạn nó biết --> đã ra khỏi không chỉ giới hạn net mà còn cả giới hạn lớp, sao đỡ đc? :((

Oh gán ghép là một niềm vui và bị gán ghép là một nỗi buồn ...
Ví dụ Hoàng công tử và Ốc ( ko bít tên ) ....Rùa là một loài động vật đi chậm nhg ốc mới chậm vô đối thế nên chúng rất hợp nhau :D

Nhắc lại lần nữa đây, ai thik hiểu nhầm cứ hiểu nhầm đi, kệ ***** nó liên quan quái j` nhau nào /:) ức chế k tả đc /:)

A Huy quá trớn thì biết tay tôi đấy, đừng để tôi cáu lên /:)

Còn về e và a Đức thì ai nghĩ j` thì nghĩ, bọn e là bạn thân, nếu có j` cứ nói thẳng nhá vì xưa nay e vốn có j` nói nấy, mọi ng huỵch toẹt ra thì đỡ lăn tăn.

@Đức: bớt cái kiểu động chạm đấy đi, xấu chả ai ưa đâu /:) (cho dù k động đến e nhưng vác tên bố mẹ ra kiểu đấy thì biến chuyện nhỏ thành chuyện to đấy, kiềm chế và nhẫn nhục dùm cho thiên hạ nhờ).

... nhạt nhòa ...
... hững hờ ...

My:...... đây là chuyện của anh nhá [-(
Lôi bố mẹ ra là chuyện.... hàng ngày của anh với nó mà, đâu có tính là chửi thậm tệ đâu? :-&
Còn như anh đã nói..... gán ghép hay hiểu nhầm thì.... kệ mẹ nó, càng hay :p nhưng đi tuyên truyền như thật thì lại ko đc [-x
Nó tuyên truyện ra ngoài trường thế rồi anh câu gái kiểu gì? XD :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế mà a vẫn câu gái đấy thôi :))

Cùng lắm câu gái k đc thì quay ra câu trai, chả ai cấm đoán hết /:)

Uh.... anh câu gay đỉnh quá rồi (quen lắm gay quá >_<) giờ đang muốn luyện câu trai thử đây? XD

Nguyễn Hà My đã viết:
@L quăn: tìm đc òi nè :))
Hehe bít rùi nha ...có phải thg mà vợ kể nó ngồi chat với vợ đến đêm ...rùi vợ gọi cái nó đến đèo đi ko ?? Thằng cu đó đổ rùi à ??=D> =D>
Chồng chúc zợ có người iu nha ..:D

Chồng ơi :)) từ đầu năm thằng nào chủ trương chỉ vợ chồng bí mật hả mà bây h k kìm chế nổi phô hết ra đây rồi, ngại quá àh >_<

Nhiều thằng chat với vợ đến đêm, chơi đtử với vợ đến sáng và vợ ới phát phóng xe đến lắm, nhưng rất tiếc là ng vợ tìm được lại hổng phải mấy thằng đấy :))

Một người bình thường nhưng vợ vừa trả tự do và :)) bi h thì vợ đang tiếc, giá mà k nói ra, giá mà đừng nói quá gay gắt và bóp méo những j` vợ nghĩ thì có fải h phút này còn k >_<

Mất òi >_< lại đi tìm thôi >_<

----------

A mà vợ chồng mình tuyệt thực àh :))

Vợ đi mò ăn đây, có thực mới vực được bàn phím :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên