...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh ý chân cẳng đang vất vơ thế đi đứng quái nào đc nữa...Tết đến rồi còn trước Tết nỗi gì

chưa hết 30 vẫn chưa Tết :D
em đang bảo anh sex bảo các anh thế, chứ ai hỏi anh sex đi đâu mà :D.Chân cẳng thế thì cho ở nhà tĩnh dưỡng :D

Mạnh bon chen xấu hổ chưa ;;)

các em cần gì cứ ới 1 tiếng là các anh đến ngay ( ko tính anh :)) )

Sáng nay tỉnh dậy với tình trạng lưng đau như gẫy ra làm đôi, tiếng thì khò khà khò khè...
Không biết tại đứa nào!!!
Tết nhất đến nơi rôi`... :(
Thế mà sáng nay hết miệng nói giờ đến tay gõ...
Nghiệp chướng :D

:D. :D. :D.

Lăn quay ra ngủ như heo quên cả điện thoại ở dưới lưng, tại mình chứ tại đứa nào nữa.

Thế mà sáng nay hết miệng nói giờ đến tay gõ...

Nghiệp chướng gì? Còn chiều nữa đấy :D.

Dương Quang Long đã viết:
Mạnh bon chen xấu hổ chưa ;;)

các em cần gì cứ ới 1 tiếng là các anh đến ngay ( ko tính anh :)) )

anh sex là quan trọng nhất ;;) ;;)
sao lại ko tính anh
:)>- :)>-

Ối giời anh Tuấn đã tiêu hết tiền cũ chưa,chưa thì đưa đây em tiêu hộ cho,3 ngày nay em không xu dính túi đây nè,may mà bọn bạn tốt bụng toàn nuôi :)).
Các anh chị Lý 2 lúc nào cũng sẵn sàng ăn chơi bất cứ lúc nào các em gọi :D dù tình trạng sức khỏe rất ...:(...nhưng vẫn ok.

Dương Thị Minh Thu đã viết:
anh sex là quan trọng nhất ;;) ;;)
sao lại ko tính anh
:)>- :)>-

jiz2535: con Thu no' loi co em ra anh sang roi`
weeping_funeral: ;;) :D
weeping_funeral: tức là sao?
jiz2535: no biet la em invi
weeping_funeral: à
jiz2535: cai con...
weeping_funeral: :D
jiz2535: khon the?
weeping_funeral: chắc tại thấy anh online
weeping_funeral: ;;) :">
jiz2535: the day
jiz2535: tron cung khong duoc
jiz2535: anh xu ly no di
jiz2535: [Thu oi, may chet roi`]
weeping_funeral: xử lí thế nào?
weeping_funeral: sao nhi?
weeping_funeral: quạt cho một trận trên HAO ;;)

:D

tao có cách biết được invi hay ko :)) :))
mày có chạy đằng trời :)) :)) :))

Khụ. Có phải là double-click vào ID của cái Ngân rồi hỏi : "Ngân ơi mày có online ko?". Nếu có trả lời thì tức Ngân đang online :D và để invi, còn ko thì nó đang offline chứ gì ;;) :D :)) :D. Biết thừa :D.

Le Hoang Giang đã viết:
Khụ. Có phải là double-click vào ID của cái Ngân rồi hỏi : "Ngân ơi mày có online ko?". Nếu có trả lời thì tức Ngân đang online :D và để invi, còn ko thì nó đang offline chứ gì ;;) :D :)) :D. Biết thừa :D.

cách kia đơn giản hơn nh` :)) :))
ko cần hỏi nó :))
biết ngay invi, xông vào gọi luôn

ailopi: con kia
ailopi: sao dám invi
ailopi: :D
ailopi: trốn đâu cho thoát
ailopi: =))
jiz2535: nguoi` yeu
ailopi: tao biết gòi
ailopi: =))
ailopi: mày ko trốn được đâu
ailopi: :))

ông giang đừng hi vọng tôi lỡ lời khai ra cách gì :)) :))

dễ ẹt

á á

còn nhiều tiền của năm cũ quá
mà ko đựoc ra khỏi nàh sao tiêu :((

chẹp chẹp! tình hình để trước Tết đi là khó lắm!!!!!!!! còn mỗi 2 ngày nữa thoai! mà hum we tao lỡ nói đi buổi cuối trước giao thừa rồi :(

cái thể loại post chat lên thật không thể chịu đc, chuối chín 1 nải, làm mình nhớ lại vụ Bình hay thằng nào đó post đoạn chat của nó lên L2room, đọc xong tí thì thề ko bao giờ thèm vào cái box 0306 :D
Ze ơi, hôm t2 anh cũng nói thế, t3 vẫn đi bt,đại loại 1 hôm đi chơi trước Giao thừa, 1 hôm đi giải xui, 1 hôm đi chia tay năm cũ.Nhg mà còn 2 ngày đúng là ko đi đc rùi, mùng 1 xông nhà ai đê, Hùng hói hoặc Mr.Văn cũng được, quý các thày lắm b-)

cái thể loại post chat lên thật không thể chịu đc, chuối chín 1 nải, làm mình nhớ lại vụ Bình hay thằng nào đó post đoạn chat của nó lên L2room, đọc xong tí thì thề ko bao giờ thèm vào cái box 0306

Chuối chín cả rừng, cũng may là mình ko phải là thằng hay thề thốt linh tinh :)) :)) :))

@H**e*: Cần gì cáu thế hả h**e*! Em có làm gì đâu mà nói kinh thế? Vừa mới có mấy hôm thôi mà đã thái độ rồi... Đừng nói là vì em :((
B-)

cái thể loại post chat lên thật không thể chịu đc, chuối chín 1 nải, làm mình nhớ lại vụ Bình hay thằng nào đó post đoạn chat của nó lên L2room, đọc xong tí thì thề ko bao giờ thèm vào cái box 0306
Là tao với con bạn ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên