...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nói tóm lại là a Mai Tỉ Tỉ là người mẫu ồi, k lăn tăn lẻ tẻ kèo nhèo lèm bèm j` hết :D đừng để kon e ra tay :-?

Đổi mới cách đi được k chúng mày :( đi mãi 1 kiểu tao nhàm lắm rồi, thêm trò j` mới mẻ đặc sắc đi :D tao sẵn sàng :D

to các kaka NLH:* , ĐTD:* , THĐ:* : mấy kon em xin lỗi:(( , mai có cho kon em tập kả chiều kon em cũng tập:| , kon em cũng lo cho vụ nhảy lắm:( , đừng jận mấy kon em , các kaka và mấy kon em lại vui vẻ "yêu" quý nhau:D cùng cố gắng trong giai đoạn chạy nước rút:)>-, được hông ạ?:p

mai có lẽ nghỉ từ tiết 3:)) , hình như nhóm phông nền định đi mua j` đó nên tài chính phải đi cùng;;) , sau đó tiết 5 tập thời trang, chiều tập nhảy,:x vui quá

chúng mày ơi, mai bùng từ tiết mấy :-?

đang định bùng tiết 5 thôi nhưng tình hình chị em bùng sớm thì cho ké cái :D

rất cần :(

mai bùng gì
đưng bùng địa
mai tao thuyết trình ở lại mà thửong thức ;;)

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
mai bùng gì
đưng bùng địa

thưởng thức cái con khỉ [-x
con này
ảnh zai đâu :-?
sao chưa send cho tao [-( [-( [-( :((

tao đã yêu cầu mày send cho tao tất cả ảnh chụp hôm đấy cơ mà :(( :(( :((

(xem có gì "hay ho" còn tia ;;) )

Edit: vừa mới để ý, số bài của mình là 555 ---> quá đẹp :)) :))
tạm dừng post hôm nay để duy trì :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhìn nó mình lại nhớ đến thằng Tả Lãnh Thiền trong Tiếu Ngạo Giang Hồ-mất công dàn xếp để mình lên cầm trịch,đinh ninh là sẽ thành công,cuối cũng bị cuỗm mất

Trẫm chưa làm gì, chưa dàn xếp gì nhé /:), ăn với nói thế đấy. Hỏng, hỏng [-x. Chẳng qua chiều hôm đấy ngủ quên :D. Chả có gì phải cay cú cả. Với lại, hôm đấy, người cần khen thì cũng đã khen rồi. Coi như thành công ngoài ý muốn. :">.

... hôm nay chuẩn bị kĩ thế ... định nói mà chả có thiên thời địa lợi nhân hòa gì cả :(( :(( :(( ...

P.s: Đọ điểm chất lượng bài viết ko :D. ;;).

Chỉnh sửa lần cuối:
:) Thôi :) Chấp nhận đi Giang :p Như tao đã từng chấp nhận (Dù tao với mày chẳng giống nhau j` cả :p)
Đùa :((
Ngày nào bọn nhảy nhót đến trường mình cũng đến :((
Thế mà ko được làm j` :((
@HÀ b-) Cần tôi dẫn gái cho ko :))

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
mai bùng gì
đưng bùng địa

cuối cùng thì hôm nay vẫn bùng tiết địa :|
tao rất tiếc vì lỡ mất cơ hộ xem mày "trình diễn" (làm trò :D ) trên bảng, xíu ơi :(( :(( :((
ngại quá ngại quá :| :|

Xíu iu quý, mai có muốn mặc Kimono ko ? Nhớ ở lại trường sau 11h nhé.
Tao đi lấy về nhờ mày làm mẫu thử nghiệm tập mặc Kimono luôn.

Uh, mà anh anof mặc Hakama đấy ? Để em còn trao tận tay dặn dò tận mặt chứ. Hỏng bộ Hakama của em thì chết với em.

Ban phông nền chắc là phải có thay đổi nhỉ >?

Chỉnh sửa lần cuối:
đừng làm cái phông hum nay nhé, we^ 1 cục.
Cứ màu đen như lúc đầu có phải đẹp hơn ko?

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:) Thôi :) Chấp nhận đi Giang :p Như tao đã từng chấp nhận (Dù tao với mày chẳng giống nhau j` cả :p)

:D. Ông với tôi khác nhau, làm sao so được ;;). Chưa kể tôi có cái gì đâu mà phải chấp nhận, lúc đầu tưởng mình hát hay lắm, sau tự thu rồi nghe lại thì đúng là :)) ... ko được duyệt cũng đáng... :">. Nhưng...

người cần khen thì cũng đã khen rồi. Coi như thành công ngoài ý muốn.

:x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
chuyện cái phông là tùy bọn em thui
anh thì vô tư
nhưng bọn em làm ăn chán BM
đòi anh chuyển màu đen thành màu đỏ xong bây giờ lại đòi chuyển màu đỏ thành màu đen
may mà anh chưa mua sơn
trong lớp văn bọn em thống nhất lại đi để bọn anh còn làm
gấp lắm rùi

căn bản tưởng màu đỏ đẹp + ý nghĩa hơn. nhưng, xin lỗi, màu như tờ giấy anh vẽ thì ...xấu quá :D Quyết định đen nhé!!!

chả hiểu cái khỉ gì cả
cái ban mỹ thuât làm ăn phọt phẹt quá cãi nhau hơn cơm bữa

Mệt,đói,khát...nhưng mà đội nhảy hôm nay vui vãi!Tập như chưa bao h đc tập!hi vọng mai thành công tốt đẹp!
Mấy thằng người mẫu lớp L2 ko thèm đến tập ah?loại luôn vậy...(thích quá-->cái thằng mặc áo quan họ cũng té luôn)

mai duyệt tiết mục mọi người ở lại mà cổ vũ:)
iu đội nhảy nhất :x :* vì tập rất hăng say(hăng+say):))
chẳng hiểu các anh L2 làm ăn ra sao, thời trang mà ko kó nam thật khó coi:(

Thời trang có nam là chuyện bình thường!ko có nam mới độc!

Tập lúc nào, em không biết, sáng em đi về, tại phải đèo con Híp vìe :(

Huy chỉ được cái sướng thằng quan họ :)), thế nó không đi thật thì mày thay nhé ;;)

thía cuối cùng thời trang có nam ko đấy ?
nếu mà ko có nam thì đồng nghĩa với chuyện là tiết mục mặc váy hay ho tan thành mây khói rồi :((

Có nam vào thì mới hấp dẫn chứ! Lớp Văn đã mang tiếng là ko có con trai rồi, đến khi làm giao lưu với 1 lớp đông con trai thía mà màn thời trang vẫn ko có con trai,hix hix...:(
Mà em muốn xem màn váy scotland cơ,huhu...!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên