...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
óe, tập tành hẳn hoi như thía mà còn bảo cố nữa, đến chịu

tập mệt nhưng được cái vui, mọi người cố lên

mà sao lớp văn khó tính thế, anh Việt và Khoa đã vẽ ra bao ý tưởng hay ho+đẹp mắt+ngộ nghĩnh
vậy mà...

Đặng Tuấn Dương đã viết:
mà sao lớp văn khó tính thế, anh Việt và Khoa đã vẽ ra bao ý tưởng hay ho + đẹp mắt + ngộ nghĩnh
vậy mà...
Vậy mà sao anh?/:)
Cái gì mà chẳng cần fải được nhận xét hả anh?
Anh nói thế này nghe hơi giống như bọn em ngồi không bắt bẻ anh Khoa và anh Việt nhỉ?

2 tuần nữa thôi, cố lên mọi ng` nhé, làm 1 cú để đời :D
Đúng đấy, bao nhiêu nhóm thế kia, nhóm nào cũng đòi tăng thêm xiền, thì sao đủ đc, tiết kiệm là quốc sách :)

Sao lại nói lạ thế hả Bình?chuyện cái phông thì phải có sự thống nhất chứ!thế nhưng mà thế này thì cũng khó thật,2 lớp có vẻ ko chung quan điểm nghệ thuật!
Chuyện tiền nong thì ...bảo rồi ,cho con LÔ!tha hồ mà làm giao lưu!

Theo như tôi thấy thì bọn lớp mình định chơi phông 2 in 1-tức là viết 1 biểu tượng nhưng có cả chứ L2 và V giống như cái chữ H(A) trong phù hiệu ấy,nhưng lớp văn cứ đòi tách Lý riêng Văn riêng->ko thống nhất được.

Không quan tâm vụ nền gì đó
Bình: lo vụ tao thế nào đây
Lo thống nhất đi, còn có 2 tuần, xem xét để tao còn chuẩn bị
Tao nghĩ rồi thêm phần trao giải hành hạ thằng được giải nhất như thế rất hay :p
Nhưng đang chưa nghĩ ra nên cho gì vào trong thùng đá :D
Tiền, coca, đĩa nhạc... :-?

mà sao lớp văn khó tính thế, anh Việt và Khoa đã vẽ ra bao ý tưởng hay ho + đẹp mắt + ngộ nghĩnh
vậy mà...

Anh nói như thế thì bao nhiêu công sức em và con Hoàng Ngân làm để đi đâu ? Bọn em cũng có đấy chứ, cũng bao nhiêu ý tưởng đấy chứ ? Có ai nghe bọn em nói chưa ?

Theo như tôi thấy thì bọn lớp mình định chơi phông 2 in 1-tức là viết 1 biểu tượng nhưng có cả chứ L2 và V giống như cái chữ H(A) trong phù hiệu ấy,nhưng lớp văn cứ đòi tách Lý riêng Văn riêng->ko thống nhất được.

Em hoàn toàn muốn viết 2 chữ Văn và Lý lồng vào nhau. Không có gì phản đối ở đây cả. Em chưa bao giờ nói là muốn tách riêng nó ra. Chỉ là mong các anh sửa lại cái Biểu tưởng đã vẽ một chút, nhìn lần đầu đập vào mắt đã là Lý 2 ngay rồi.Hơi khó nhìn.

Em mong các anh Lý 2 lắng nghe ý kiến của em và Hoàng Ngân. Anh Việt bớt tự ái đi.

Ai không trong ban phông nền thì em nghĩ không cần quan tâm lắm đâu!
Cái này bọn em thông nhất chung với nhau là được, rồi sẽ đưa mọi người duyệt sau, okay?

Nhưng nếu căng thẳng quá thì mấy ku BTC cũng liệu việc mà giảng hòa chứ [-x
:(
Chán
Toàn cãi nhau :D
Nhưng mình vẫn làm MC :))
Thế là ko sao :p

Khó hỉu!anh em đội nhảy hay thật,chẳng ai chịu nhường ai!
Sao thằng bình lại làm MC đc?tưởng thay thằng khác rồi mà.

ê ê có nhớ đến màn break của bọn tui kô đó cả nhà

Em hoàn toàn muốn viết 2 chữ Văn và Lý lồng vào nhau. Không có gì phản đối ở đây cả. Em chưa bao giờ nói là muốn tách riêng nó ra. Chỉ là mong các anh sửa lại cái Biểu tưởng đã vẽ một chút, nhìn lần đầu đập vào mắt đã là Lý 2 ngay rồi.Hơi khó nhìn.
Anh lại thấy chữ V đập vào mắt trước:)):))
Còn ông Bình,chức MC bây h để cho Vũ Minh làm.Thằng này ăn nói đứng đắn-gãy gọn.Với lại hôm trước nó đã bảo là làm được rồi,mọi người chấp nhận cho nó làm rồi,ko thể bỏ nó được-còn ông thì được mời làm MC mà ko chịu làm,bây h hối hận e đã muộn:)):)):)).
Thôi,còn thiếu gì việc cho ông làm:D

Màn break của bọn mày có biết mặt mũi nó ra làm sao đâu mà nhớ đc cơ chứ!
Thằng Bình thì bi h cho vào ban long tong.
Sắp đến ngày duyệt rồi,các đội cố lên nhé!

Bình: xì bùm, mày như thằng hâm, thay đổi như điên
Duyệt đê, chắc chắn hôm đấy phải có mặt :D

Lâu lém mới leo lên hao !!
hix, vì vụi này tinh thần xuống quá!!!!
ban font nền cố gắng lên đi , bác việt ơi , nể con chút, xem lại ý tưởng của lớp con đi , cũng hay lắm mà!!!
bên nhảy nhịn nhau rùi, chắc tạm ổn!!! bên kia cũng thế đi nha!!

:) ờ ờ :)
Chán lắm rồi :(
Tao chỉ làm cho xong việc + lấy uy tín cho chính mình thôi :))
Mất toi khái niệm tập thể rồi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên