...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đau thì cứ đau thôi cần gì lý do:))
Hic tối qua Vinh vẫn chưa gọi điện:-?
Ko hiểu định chơi trò gì đây:-?

Gọi 22 đứa bố có biết tốn bao nhiều tiền+thời gian ko hả bố? :-&

Mỗi thằng nửa tiếng,hình như 400 đồng/phút nhỉ:))
Sắp thi ĐH rồi phụ huynh nhiều tâm sự lắm:))

Tiết kiệm là quốc sách mà:))
Nhưng mà HK kém 1 tuần:))
Cũng đau lòng phết:)

Mẹ..... hôm nay đánh team 1 vl >_>
Vừa vào đầu tao đã quen đi up suốt rồi thằng Bình lại đòi đổi cổng để chăn tiền, thế là chạy qua chạy lại đến đc down thì đã hơi muộn rồi mất 2,3 con creep ko nói làm gì nhưng bị tâm lý >_<
Mà đau nhất là xuống gặp thằng Khải đánh Chaos... mẹ lần trước đánh với nó 1 lần rồi Mortred đánh thế đek nào đc Chaos cơ chứ nó cứ đánh 1 phát là mình gần chết rồi, mà Chaos ăn cái **n gì mà ms cao thế lùa em mãi :(( Chaos Orb hồi cũng nhanh cứ như là 5s/lần ấy? o_0
Vừa vào đầu bị Khải giết liên tục... mà mình thì cứ cố tình lao vào nó cố giết đc ít nhất 1 lần rồi mới đổi cổng, khổ tính cứng đầu nó thế..... đến lúc dead 6 đành chấp nhận sự thật(lúc đấy thì đã thâm under level, thằng thấp nhất trong số 5 đứa là thằng Đàn thì cũng hơn mình 3 lv) đổi sang đánh móc lốp chết Vũ đc 1 lần rồi đổi cổng với đàn luôn. Sau đấy định làm quả nữa nhưng do lúc đấy mình yếu quá lên 2 thằng combo ko đủ chết orge magi full HP.... thằng vũ cho bộ 3 skill cơ bản vào mặt chết luôn(đang đầy máu) sợ hẳn đek dám nhoi nữa vào rừng bắt nạt creep >_<
Hôm nay có vẻ như trong 3 thằng mình là thằng vô dụng nhất. Đàn đánh hay nhất còn Bình đánh sniper ko quen dùng ulti kém quá (ulti của sniper hồi nhanh bỏ mẹ mất có khoảng 30-40s mà ko dùng)

Khải quả cuối làm 1 phát lao vào giữa nhà hồi máu lùa mình chạy vòng quanh còn cố tình ko thèm giết để cái hồ nó bắn chết rồi hồi sinh luôn.... >_<

Long Sex thì đek chấp cứ như thần chết ấy, hễ nhắm vào thằng nào là thằng đấy xác định, tỷ lệ thành công 100%, chưa kể quả lùa Bình qua 3 chòi về tận nhà hồi máu giết xong chạy ra như chả có gì xảy ra

Vũ hôm này khá nhạt nhòa so với 2 người kia... khinh bọn em đánh thả à? :-?

Đến cuối đã Mega Creep thì thôi lại còn drop item rồi đi về :((
:((
Nhưng nói chung là bọn này chưa hoàn toàn chịu thua đâu. Hẹn thứ 4 tuần sau đấu lại, chỉ cần có 1 chút may mắn thì sẽ có khả năng thắng.
Trận này tôi đánh kém vì bị bắt bài+cứng đầu nên gần như vô dụng chả giúp gì đc mọi người. :(

----------

btw.... chính thức xin lỗi anh Khải bên War III rồi đấy đc chưa ạ? Khổ anh ko nói rõ ai biết anh nói chỗ nào? [-x >_>

Chỉnh sửa lần cuối:
E là giờ chưa sao nhưng đến lúc họp phụ huynh sẽ sao :D.Giống lớp con ngọc bạn tôi,cuối học kỳ chủ nhiệm trả lại toàn bộ đơn xin nghỉ học cho phụ huynh coi :)),ác vãi

Long Sex thì đek chấp cứ như thần chết ấy, hễ nhắm vào thằng nào là thằng đấy xác định, tỷ lệ thành công 100%, chưa kể quả lùa Bình qua 3 chòi về tận nhà hồi máu giết xong chạy ra như chả có gì xảy ra

Bounty Hunter, lên đồ không sai, tay khiển cao, thế thì đúng rồi còn gì nữa.

Khải quả cuối làm 1 phát lao vào giữa nhà hồi máu lùa mình chạy vòng quanh còn cố tình ko thèm giết để cái hồ nó bắn chết rồi hồi sinh luôn.... >_<

Sáng nay cười như thằng điên :)) :)) :)) :)).

Uh.... mẹ nhìn sợ vãi >_>
Thôi ko bàn chuyện đấy nữa.... sắp tới thứ 4 là lớp 12 đc nghỉ phải ko? Lịch mọi ng` là gì?

Học sinh lý à? :-&
Dao động điều hòa? :-&
Dao động cưỡng bức? :-&
Nhạc âm? (có tần số nhất định
) :-&
Tương tác nhiệt? :-&
Tương tác lực cơ học? :-&

...thôi... bậy quá... ko nói nữa :))

Cộng hưởng.
Giao thoa sóng nước.
Lực đàn hồi.
Lực ma sát.
Biến dạng các loại.
Phản xạ toàn phần.
Nguyên tắc bàn tay trái.
......kinh thật học hành thế này vô đối quá:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên