Giải trí!

tiên sư thằng Minh Liên ... bố ở đây làm lụng với tư bản nốt Noel này rồi Tết Nguyên đán bố về nhà cho nó hoành tráng :D :D

vậy là Minh Liên và Toàn béo đã lại quay trở về đống phân... Tao vẫn thế, ngày đêm ở chốn bùn lầy trông ngóng tin tức hai thằng tụi bay. Cảm kích rỏ nước mắt nước miếng khi chú Toàn đến nhà thăm ba má tao .. :(( :(( :((

Ơ mấy thằng này hâm à, tâm trạng gì thời buổi này
Nhưng mà nghe hay phết đấy nhỉ

hehe anh oi, da`n mà cai thằng áo đen nó phang như trống, nhìn tiếc vãi lúa. Mà bài này bác đánh bằng móng hay sao mà em nghe nó cứ cạch cạch thế.
Hay vãi lúa nhỉ, biết thế hồi xưa mình sang Anh học.
Mà anh có phải cái thằng tóc dài ngồi giũa không?

Đéo phải em thì còn ai nữa, hehe, mang con acoustic phò nhất ra cho chú keyboard chú ý phơ drum :D,... em không có móng tay nên phải chơi plectrum, nó kêu cạch cạch đoạn solo cuối anh ạ :D. Anh phải xem lần trước em phơ rock anh ạ, húng lắm, hehe... tóc dài gật sướng lắm anh ạ...

lang thang đó đây, thấy có bài thơ Yến Vy buồn cười vãi lìn, các chú thưởng thức
http://www.timbangai.com/phpBB2/viewtopic.php?t=13973
Demo:
Yến Vi em đã về nhà
Hỏi em trong trại ... thật thà kể ra
Vừa vào đến đó người ta
Bảo theo quy định khám qua thân mình
Bảo em viết bản tuờng trình
Xuân xanh mười sáu ... làm t*nh`là sao

Tiếp:
Em rằng ngày đó đã cao
Nhổ giò, ngực nở , động đào ...cài then
Ba năm nhạc viện học kèn
Tốt nghiệp trung cấp ... bon chen cuộc đời
Cạnh tranh khổ lắm anh ơi
Không thân , chẳng thích ..nói lời ai nghe
Em nghèo áo chẳng đủ che
Người ta cứ nói em khoe thân mình
Oan cho em lắm tội tình
Hu hu.. chỉ tại em xinh thôi mà
Một hôm ra phố dạo qua
Cửa hàng nội thất của cha Thanh Tòng
Hàng đẹp em đứng ngắm mong
Mua về một bộ để trong phòng nằm
Thằng này hướng dẫn em thăm
Cơ ngơi của nó, tiền trăm tỉ đồng
Má em chợt ửng phấn hồng
Khi tới phòng khách nó tồng ngồng luôn
Bảo rằng c* nó đang buồn
Nghìn đô nó trả chơi luôn một lần
Em vê vạt áo tần ngần
Nghìn đô đổi lấy tấm thân ngàn vàng ..

Chỉnh sửa lần cuối:
học toán mấy năm , làm phép tính thử để các bác giải trí nào :

1. hôm nọ ngồi trong lớp đánh tá lả , lúc đang chờ móm thì nghe ông thầy nói 1 câu : mấy thằng chúng mày tốt nghiệp ra trường mà muốn ngoi lên khỏi đáy xã hội thì chỉ có cách ra nước ngoài mà làm thôi ---> cười khẩy 1 cái , ko để ý
2. hôm qua đến chơi nhà vợ chồng bà chị (ko phải họ hàng, chỉ là quen biết) , khu chung cư Định Công , tầng 8/9 , tầm khoảng 90m2 (2 vợ chồng ở thì khá thoải mái) , ngồi nói chuyện 1 lúc được biết tiền mua nhà+sửa vào khoảng 750T
3. nếu ko có gì trục trặc , sang năm em ra trường , việc thì ko nhiều cũng ko ít , chỉ có cái lương cao thì ít mà lương ít thì nhiều :D , năm đầu đi làm ko hiểu có được 3T/tháng chăng
4.em ăn chay từ nhỏ , tuy chưa đến mức luyện "Quỳ hoa bảo điển" nhưng chuyện nhi nữ ko ảnh hưởng đến đại cục , đại khái sau khi đi làm , cả tháng nhịn ăn nhịn mặc nhịn chơi thì may ra sẽ vứt vào ATM được độ 2.5T , 1 năm là 30T nhẩy , cứ thế đến năm 47 tuổi là em mua được cái nhà , ấy là nếu giá đất nó ko giảm như giá xăng , nếu ko có nguy cơ làm quần quật đến 50 tuổi vẫn tay trắng , he he
5. Năm rồi 2 thằng về , cả M.L cả T.A , anh em ngồi nói chuyện vài cầu rồi cũng hỏi "bao giờ thì mày về" , chúng nó cũng chưa biết chắc , ngẫm lại câu nói của ông thầy , khéo giờ phải hỏi là "mày về làm đ*o gì"

^_^ tự dưng mình lẩn thẩn

hehe, mày lẩn thẩn thật rồi, nhìn xung quanh xem, ai cũng mua được nhà đấy thôi, lo làm cái gì, mà lo cũng chẳng được tích sự gie, chẳng nhẽ bảo chú tiết kiệm tiền , mỗi ngày 10N từ bây giờ à.

Back
Bên trên