Giải bóng rổ nam Hn-Ams!!!HOT!HOT!HOT

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
cái này 99% sẽ xảy ra......em với lào.....đặt 1 cái underwear.....

:)) cái "bánh mỳ trắng" của thằng bốp vẫn còn cơ à? mang ra cá có vẻ hợp lý đấy :))

đánh bóng rổ mà như đánh nhau ý, chán

Long con em
cũng vào cá luôn đi
toàn bàn trận L1 với H2
trận kia cũng căng mà
tỉ lệ đánh nhau ntn?

:)) Bó tay ông chit , ông có vẻ thích đánh nhau nhỉ ? 1/1 ko ? Cứ lấy anh choi ra cà , chán

trận kia thì đã có nhà chiến thắng rồi, bàn làm gì

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
trận kia nếu xét về BR thì kô biết chứ đánh nhau chắc HAT thắng :))

:(( sao mày lại nói thế, đội tao toàn thằng hiền lành mà b-)

anh lẻ anh sục mà hiền cái nỗi gì 8-}
chưa kể ông mày nữa
cầm chịch khu định công
anh đại lớp tin :))
ai dám dây vào

thê' hôm nay` đấu Ck với Việt Đức.....anh Hải Dớ bố trí một đội lên cổ vũ kiêm bảo kê nhá......hôm qua Việt Đức nhiều gái cổ vũ và cũng nhiều hổ báo lắm......^^.....

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
thê' hôm nay` đấu Ck với Việt Đức.....anh Hải Dớ bố trí một đội lên cổ vũ kiêm bảo kê nhá......hôm qua Việt Đức nhiều gái cổ vũ và cũng nhiều hổ báo lắm......^^.....

rồi, ok, hổ báo thì có mấy thằng tù khu anh nó trị, còn "gái hổ báo" thì có mầy "chị tù" xử lý :)) các chú cứ yên tâm mà đánhb-)

thôi mấy "gái hổ báo" để anh em trị cũng được :)) mấy chị tù khu nhà mày đến thì trị cả anh em :))

mie
mấy chị ý
chắc chỉ quất thội nhỉ
tưởng tượng thử xem
thấy zai ams đánh br hay
lao vào sân quất =))
vãi lìn :))

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
mie
mấy chị ý
chắc chỉ quất thội nhỉ
tưởng tượng thử xem
thấy zai ams đánh br hay
lao vào sân quất =))
vãi lìn :))

thế thì tuyển ams dễ thua lắm, vì thằng Long thú nó sẽ ko chịu đánh đâu, nó tình nguyện làm khán giả để có gì còn lao vào quất chứ :))

----------

Nguyễn Phương Dung đã viết:
thôi mấy "gái hổ báo" để anh em trị cũng được :)) mấy chị tù khu nhà mày đến thì trị cả anh em :))

thằng + lấy nik của chị mày làm tao tưởng chị hổ báo nào cà mình...sợ :))

chung kết đấu với đống đa, đống đa thắng 1 điểm, hôm ý anh em đến đông đủ nhé 9h đó

----------

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
chung kết đấu với đống đa, đống đa thắng 1 điểm, hôm ý anh em đến đông đủ nhé 9h đó

Hehe....có cả chị áo vàng hôm trước của HIển.....Hiển sướng nhá......ghi điểm in ít thôi....ko chị ý ghét......là chẳng làm ăn đc gì đâu:)) :)) :)) :)) :)) :))

Đống Đa hay vl......b-) b-) b-) b-)

Nhất thằng Hiển rùi còn gì. Có chị áo vàng cổ vũ đánh ảo lắm đấy

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
Hehe....có cả chị áo vàng hôm trước của HIển.....Hiển sướng nhá......ghi điểm in ít thôi....ko chị ý ghét......là chẳng làm ăn đc gì đâu:)) :)) :)) :)) :)) :))

anh nhớ em Phương chuồn chuồn cũng hay mặc áo vàng :)) hóa ra thằng Hiển ưng màu vàng à :))

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:

----------

có hàng xóm của em nữa cũng đống đa ưng đấy

:)) Vãi l , mấy hôm ko lên , dã mọc ra mấy vái này :)) Em là em sợ màu vàng vãi đ :))

bao h có giải trường
ko biết cổ động viên đông ko?

Back
Bên trên