Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

nhắn luôn thằng nào trung nga địa: nhanh nhanh góp tiền mà trả cho lớp tao đê

Để mai tao ra Vạn Phúc xem còn sân ko, khả năng là ko có. Ko được thì ra sân Y, mai tao sẽ thông báo lại

Tao bảo ngày tao thông báo sẽ là ngày mai ( bây giờ thành hôm nay rồi), còn ngày mai của mày tao ko hiểu là hôm nay hay ngày hôm qua nữa, mày bảo thứ 7 tức là thứ 7 sẽ làm gì??

Hôm nào bọn mày thử làm trận allstar ams cũ và allstar ams mới đi

Bop ngu,mày có nhầm không đấy???Năm ngoái mày đá dự bị mà,có được đá chính cả 2 trận như tao đâu [-x :)) b-) :-? ;)

NGA TRUNG ĐỊA CHỦ NHẬT TUẦN NÀY CÓ ĐÁ VỚI LỚP TIN KO, CÓ THÌ TRẢ LỜI NGAY NHÉ !

đ.. hiểu bọn mày nói rì, tóm lại là, cn, đá với nga trung địa nhá, ah ông tú, cho tôi số điện thoại để tiện liên lạc

Chỉnh sửa lần cuối:
Quên ko dặn, các bác NTD có đến đá thì mang theo 1 quả bóng tôt tốt vào nhé, hôm trước bọn lớp tôi lấy bóng ra đá trong trường bị thu rồi :D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
đ.. hiểu bọn mày nói rì, tóm lại là, cn, đá với nga trung địa nhá, ah ông tú, cho tôi số điện thoại để tiện liên lạc
đây này(đưa hộ nó):8345893

Hoàng Anh Tú đã viết:
Bop ngu,mày có nhầm không đấy???Năm ngoái mày đá dự bị mà,có được đá chính cả 2 trận như tao đâu [-x :)) b-) :-? ;)

Mày bị điên à, tao vào hiệp hai trận 1, còn trận hai tao đá chính luôn đấy b-)
Dù sao đây cũng là ý tưởng hay, à mà thằng kiên 9e sắp về lớp tao rồi đấy :))

À mà có ai cần số điện thoại nhà tao không:1142395 b-) mà gọi có chuyện gì không chiu trách nhiêm đâu

EEEEEEEEE!!!!!!!!!!!!!
Xin lỗi các bạn lớp Tin nha!!!Hôm wa tao gọi cho thằng Hà hỏi giờ đá xong thì phone lại cho mấy đứa lớp tao để bảo đi nhưng bọn nó đều phải đi 20-11 => bọn mày rủ lớp khác nhé

chiều nay lớp tin đá nhé
3h30
bọn mày nhớ đến dủ

Cả ngày hôm nay ( cho đến 3 rưỡi) ăn đúng 1 cái bánh mì và 1 cốc nước, chạy mệt lử, trước đó còn ngồi hết 21 nghìn tiền điện tử, tối về ko mặc áo khoác, kết quả là đang sụt sịt mũi nghiêm trọng, tình hình này cn sẽ ko có đủ 100% sức để đá ---> tin vui cho lớp Toán 2

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
ông cứ như ông "đỉnh" lắm ý
thì ý nó là thế mà :))
thằng này năm ngoái hình như học lớp A đá giải thua tất cả các trận,cả lớp thì ko có thằng nào vào tuyển trường thế mà năm nay mồm vãi to :)) b-)

Đúng roài,năm ngoái lớp A thua cả 3 trận,sao bằng lớp C vào được vòng 2?? :)) =D> [-x :)>- /:) b-) :))

Năm ngoái lớp tao đá ko hay nên bị loại là đúng rồi, tao ko phủ nhận.
Còn năm nay 10 tin bọn mày biết thế nào rồi đấy, bọn mày lo chuẩn bị đi ko thì thua chổng vó đấy thì hết nói nhiều [-x

thôi đê thằng minh
nói nhiều quá
ngứa ....
có rì
vào giải thì biết
đừng nói làm rì
ko thấy tốn nước bọt ah

mỗi trận anh em hãy cố gắng tường thuật vào đây nhé
ghi rõ ai ghi bàn nữa
rồi xem ai là vua phá lưới của 9-10 nhé

Lớp Tin chúng ta đầu tiên thì cố gắng đứng đầu bảng A để vào vòng 2 nhé

Back