Giải bóng đá 2004-2005(và những điều liên quan)

Đá vòng tròn đi, cho công =, vậy thì sẽ có 4x3/2=6 trận, mỗi trận mỗi lớp đóng 50000/4=12500 tiền sân, như vậy 6 trận phải đóng là 12500x6=75000 ( hoặc thì lớp nào đá trận nào thì đóng 25000, đá 3 trận cũng tính thế thôi :) )

theo tao thì mỗi đội đóng 125k, 125k x 4 = 500k
tiền sân 50k x 6tran= 300k

-> đội vô địch được thêm 200k nữa

phải có phần thưởng chứ

Thế các bác lớp tin ấn xếp lịch nhanh lên rồi thông báo cho các lớp .

okie, thế để lớp tôi làm ban tổ chức hả, được rồi, tối nay làm quả thông báo, roài thứ 2 đi phát các lớp :D

Sáng Chủ nhật tuần này ( 27/2 ) trên Vạn Phúc Stadium sẽ có trận thư hùng giữa hai đội 10 Lý 2 và 10 Tin , 10 lý 2 đang có phong độ cao với một loạt các trụ cột trở lại tuy nhiên 10 Tin vẫn là đội bóng vô địch của khối 10 , các bạn hãy bấm số 8522002 ( số điện thoại thằng Xuân Phong ) để dự đoán kết quả cùng giải trí với khối mười , trận đấu sẽ được VTVX truyền hình trực tiếp , mời quý vị chú ý đón xem .

sao chú hà lớp tin bảo đặt sân đá với a2,lại đá với l2 ah???

Sao hôm nay mấy bác tin hỏi cu Hưng Râu xem lý 2 có đá ko ??? Thôi tóm lại đằng nào lớp tôi cũng định ra Vạn Phúc sáng CN , không đấu thì tập .

hay nhẩy , mới biết mỗi tin t4 tuần sau đá với a2 thôi , ở đâu cái vụ lý 2 đấy nhẩy :D
thoai chắc cũng đc thôi , ok tuốt , lâu rồi không đc đá , buồn cẳng

hehe, chắc chắn là ko đá được với lý 2 roài, rất xin lỗi
mà chả hiểu tôi hỏi các ông bao giờ
vì trong đầu tôi, tin ko bao giờ đá được vào cn :p

đá giải chả đá cn là gì ? chỉ có mày không đá đc vào cn thôi :D

Thôi đá điếc gì nữa cuối tuần nay có giải bóng rổ thành phố ở trường mình rồi đấy

mẹ, mày trật tự đi, nói chung bây giờ, tin chỉ đá được vào sáng thứ 4 và chiều thứ 4 thôi

Mấy giờ rồi mà đá bóng , bóng rổ có sân mới, giải thành phố ưng thế còn gì

Thế tình hình giải ko tổ chức nữa à, cho ý kiến cụ thể đi nào :-/
Nhanh nhanh để thằng Hà còn làm thông báo :d

Back
Bên trên