Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
ai cơ , nói lại đi , Tp là tiêu biểu cho những con người ngoan ngoãn:ko bùng tiết ,ko đú đởn (chỉ đú hơn hồi trước 1 tẹo ) chăm chỉ hoc thêm (ko bùng học thêm nốt, chính xác là ko dám bùng ) tóm lại là con ngoan trò giỏi , cháu ngoan Bác Hồ
:)) Cô bé vẫn cứ luôn "Tí ta tí tởn" thế này mà lúc nào cũng kêu mình đã lớn :))
Nhưng công nhận,nhìn tp lạch bạch đi học thêm trông thương thật đấy:D
Chỉ tội học thì ko học, :D chỉ thấy cô bé ngồi ngáp thôi:))=>đúng là Phươngvịt :x
anh ở đâu bon chen vào đây , đi chỗ khác chơi đi , bực mình quá , lần sau đừng vào đây nữa nhá , đi đâu cũng ko thoát ....khổ cái thân già của tôi X( :((

quên mất bỏ cái avatar đi nhá , đừng để em thấy lần nữa

hé, anh em nghe ngọt thế ;;)

ông hoàng còi đâu, thấy thế nào :))

to mod: sao bà bây giờ câu :( bẩn thê

bẩn cái gì, bó tay, chẳng còn gì để nói, thì cũng phải kéo ra cả dòng à >_<

mày nói thế khác nào câu, mk, bọn này cũng lắm trò để câu nhở?
Stop đi, bọn mày bi h thik nói gì thì nói... tao ko thèm vào nữa đâu...

:-o

sao nóng quá vậy Thư .... chỉ đùa chơi 1 chút thôi mà
.... avatar vẫn còn cười mà :D

Ở trang cuối , mọi người câu bài nhiều quá nên em cũng chẳng bít phải viết gì nữa ,ọc ọc . Anh Hải tùng hoa1 04-07 là hay nhứt!!!!!!!!!!
con gái nếu tính theo trường khác thì có Ly - việt Đức

nói xuông mệt lắm em ạ
ai cũng có own opinion ... em cứ có ảnh post lên là tốt nhất

oái, sao em Trang lại đang ở AF thế này, Afganistang ah :D

Hê hê,tớ là dân trường khác,cho hỏi tí nhé.Tớ nghe nói anh Khánh gì ở trường các cậu học 11 toán 2 đẹp trai lắm à,nếu đúng làm ơn post ảnh lên cái.Thanx ;;)

hờ hờ , hình như em đánh nhầm nơi ở thì phải => ai đi du lịch đến đó làm gì , chẳng may gặp binladen thì chết dở

to Hiền: Khánh 11t2 hả :D, chưa nghe đến bao giờ, chỉ biết mỗi ông khánh râu 11h1 :D

thằng Cú .. nhân tài ... :-O
Hà ơi .. có thật không .. nó cũng tài năng thật .. nhưng ko chơi với Cú ... thằng đấy đánh war3 toàn chơi undead :D 2 năm rồi vẫn nhớ kiểu đánh ... kém cỏi của nó

Back
Bên trên