For Everybody , Especially Rock's Fans ;)

Nguyễn Hải Duy đã viết:
Eagle Rising thì chất lượng... còn những thứ còn lại..? Có cũng bằng thừa... Riêng thằng Hiếu thì là vì dân đú nên nó sẽ sưu tầm đủ bộ lắm :))
Mày nói tao hả, cám ơn, tao không đú :D. Mà tao cũng chẳng hiểu mày nói gì :D.
Thêm nữa là nghe tên mày rất quen, có phải thằng béo béo học thầy Việt ??

Tớ chả biết thấy bạn tớ nói giá thế thôi , mà ấy trong ban tổ chức hay bán vé mà rành ra phết nhỉ! ;;) Anyway , khen hay chê cũng được , dù sao cũng chẳng phải là mình biểu diễn :D Thế bạn nào mà đặt vé thì lên Lớp 10T2 tìm Lê Thanh Tú nhé ;)

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
:) tớ là Nga, FP's Assistant của RVWG. hy vọng gặp được bạn này đấy trường mình máu me làm mar cho show này, vì vừa được giao làm leader nhóm Ams mar & phân phối vé rồi :) 10A2 nhé
Thế ah ấy biết tớ ah. Tớ thì chẳng thấy ai nhắc đến ấy cả :) . Thế ấy là leader của nhóm nào thế. Chắc tớ ko thuộc nhóm của ấy đâu vì ko thấy mấy chị nói gì cả -> tớ với bạn tớ hoạt động độc lập ko có ai là leader cả 0:) .
Xin nói thêm với mọi người là giá vé chính thức là 50.000VND/người trong đêm Rock Festival II. Tuần sau sẽ có poster và tờ rơi nên mọi người ko phải lo lắng việc buôn gian bán lận đâu 8-} . 2 đêm nhạc rock mà giá vé 55.000/2 đêm đấy là 29 & 30/10 cơ 8-| . Còn Rock Festival II này là 28/10 vào lúc 19.00 :) mọi người đọc kĩ hộ nhé :x . Hi vọng tớ được ủng hộ. Nếu muốn biết thêm chi tiết liên lạc với Hà My theo số đt ở trên. Hoặc gặp trực tiếp tớ trên lớp 10T2 b-) . Thx guys!!

Chỉnh sửa lần cuối:
:eek: nhưng không hiểu sao lão Thành chập mạch lại bảo là Tú đấy học 12A1!!! sao lại thành 10T2 thế nhỉ?? :(
oài`. chiều nay lên gặp ấy vậy.
à mà ấy làm việc với ai? Dương? Tú? Hằng? hay Thành?
nếu ấy rảnh, hay ấy làm leader luôn cả nhóm Ams đi, và phân nhánh ra các tr`ng khác nữa. tớ cũng muốn chuyên tâm cho công việc bên bands của tớ
giúp tớ nhé ;)

Bạn Nga này ấy bán vé thế nào rồi ? Mọi người có vẻ không ai hồ hởi việc này cho lắm .

To Nga : :) cũng ko rõ là làm việc với ai nhiều nhất nữa vì hôm nào lên gặp ai thì nói chiện. Chị Tú thì thường xuyên hơn vì là chị của bạn tớ. Tớ thì ko khoái mấy vụ leader đâu vì tớ cũng chẳng ham hố gì cả -> mệt lắm. Hi vọng gặp ấy ở hôm Festival ;)
Thông báo với mọi người là đã có vé và ai đặt vé trực tiếp sẽ được giảm 10% \:d/ . Liên lạc với tớ : 8517164 hoặc Bảo Hoa : 9161299 . Tớ sẽ mang vé đến tận lớp :) . Thx mọi người

:)) thế là vé đã được đóng dấu! mk! hôm qua sang kiên quyết "vé chưa đóng dấu em ạ!" "lấy ít tờ rơi thôi em!". hay thế!

Ặc, Tú ơi, mày đã lừa được đứa nào mua cho cái vé chưa? Mà mày để con Hà My chào hàng thì ko có khách là đúng rồi. Này mày có muốn tao bày cách bán vé cho ko? Đảm bảo là bán được.

Lừa là lừa thế nào con ranh này ăn nói vớ va vớ vẩn . Có mà để mày bán chẳng ma nào mua ý ! [-x Mày giỏi thì sang Đống Đa mà bán cho Đức Trung :-"

ê, nói lại thời gian cụ thể của rock show đấy đi, cả giá vé, nhóm nào nói chung là mọi thông tin liên quan, có rì mình mua cho :D

Rock Việt Festival II : 28-10 [Thứ 5 tới]
18h tại công viên nước Hồ tây
Giá vé : 50.000VND/vé
Học sinh, sinh viên được giảm 10%
Mua từ 10 vé trở lên được giảm 10%
Bands : The Light, Atomega, Da Vàng, Thủy Triều Dỏ, Buratinox.. [ đọc lại trang 1 hộ tớ :) ]
More : Mọi người muốn được discount 20% ko?? Nếu ai muốn giảm giá vé được 20% thì liên lạc với tớ [ nhưng mà thực ra là tốn 3000 VND để mua 1 phụ san nho nhỏ . Cũng ko lỗ mấy nhỉ ;) ]

Sắp đến Festival rồi bạn nào mua thì liên lạc với tớ nhé. Tớ sẽ mang vé đến tận lớp hoặc tận nhà [ nhà nào dễ tìm 1 chút :D ] . Thx guys

sâu xiếc cái đeo gì!!! Có muốn thì đi mà bắt sâu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Con My hâm này. Sao lúc nào mày cũng Đúc Trung thế. Mở mồm ra là Đức Trung.

Back
Bên trên