Euro 2008!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ở Euro có mỗi Áo vs Thụy Sĩ có lợi thế sân nhà ;))
Trận Anh vs Pháp, tại Anh đá chán thoai chứ Pháp có hay j lắm đâu, mất Henry vs Benzema mà,

Sắp đá rồi 8-> Bảng tử thần :x Em là ủng hộ Italy với Pháp vào vòng sau. 2 đất nước nghệ thuật vkl.

Hôm qua đá Euro 8-| Vào cái bảng siêu tử thần : Spain, France, Eng, Portugal :-s Đá trận đầu hòa 1-1 vs Eng =(( trận sau thắng Portugal, trận cuối chưa đá vs Pháp thì thấy 2 thằng kia nó hòa nhau, bị loại nên quick simu >:)
Spain bị loại bán kết =(( Torres vua phá lưới vs 17 bàn thắng :">

:-?? mài đá fần Euro đấy nó có bảng giống với bốc thăm mà :-?? sao mà siêu tử thần được

Pháp, Ita đê!! 2 tên này xứng đáng nhất.
Kể cũng tội Hà Lan, xếp cùng bảng với 2 tên vào CK World cup 2006. ^^

Ý với Pháp chắc vào thật:-?
Cũng thích Hà Lan ( bọn tấn công toàn thằng trẻ + giỏi), nhưng mà phòng ngự yếu quá
có khi CK Euro là như CK WC 06 rồi;))

Mỗi người 1 tính, mình quen 1 thằng bạn fan AC và Cameroon ( có Eto'o) =))

:-j ko phải cái đấy :-j thường thì fan MU và Serie A ít khi chung 1 dòng sông :)) nên fan MU mà thích Italia ko nhiều :D

:-j ko phải cái đấy :-j thường thì fan MU và Serie A ít khi chung 1 dòng sông :)) nên fan MU mà thích Italia ko nhiều :D

Công nhận:-? VÌ fan MU luôn tự hào về " lối đá tấn công" nên có vẻ ko khoái Ý:-?
Em thì do khoái cầu thủ nên khoái luôn đội tuyển:"> Khổ nỗi mấy năm nay các thi sĩ như Baggio, Totti, Pirlo,... có nhìu quá đến nỗi các HV của Ý cũng toàn kiểu lãng tử ( Nesta, Maldini: tackle trúng bóng 99%, ko chơi " trò Yara" b-) ) :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên