Euro 2008!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng em nói hay vãi ái :x trong list thì thằng em đc xếp hàng đầu :))

Đức đá hợp lý hơn, cơ mà Bồ có anh Ferreira vs Ricardo dở nữa :))

hóa ra chú Minh đầu list à :))

thế là Đức lại đụng Croatia .. Hà Lan lại đụng Italia .. xin lỗi bác Tuyên nhá :-"

lol CK Hà Lan Croatia :X

1-1, bàn thắng vàng phút 117 hiệp phụ thứ 2 của Hà Lan \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi bây h mạnh dạn tuyên bố Đức - Ý chung kết :x năm nay sẽ là Euro của các đội lởm khởm ở vòng bảng nhưng hóa thú ở loại trực tiếp :))

lol CK Hà Lan Croatia :X

1-1, bàn thắng vàng phút 117 hiệp phụ thứ 2 của Hà Lan \:d/

A tưởng đang áp dụng luật bàn thắng bạc :)|

thôi bây h mạnh dạn tuyên bố Đức - Ý chung kết năm nay sẽ là Euro của các đội lởm khởm ở vòng bảng nhưng hóa thú ở loại trực tiếp

Nói thế nào chứ nhánh bên bảng C D em vẫn nghĩ Hà Lan vào chung kết.:))
Nhánh bên AB hơi khó đoán. :-< Thổ sứt mẻ lắm rồi. Chắc k làm gì được CRO. Đức-Croatia.:-? Em hi vọng lại giống như vòng bảng>:)

CK: Hà lan thắng >:)

Nếu Đức Ý thì có lẽ Ý lại vô địch thôi. :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi thế là đẳng cấp đã thắng...kết cục buồn nhưng đúng...cũng giống Mu vs Chel thôi... :)) =))

chán nhỉ, kiểu này trận TBN cũng thế rồi, mấy con lợn kiểu Đức Ý, đá chả hay j cả, mình gét nó, nhưng k hiểu cứ vào vòng trong lại đã vãi như thế...ko hiểu tăng đức mua đc dầu nhớt ở đâu mà xịn thế... đ/m

CMSN a Hải

ôi d m mình mà là mấy con lợn ý mình cũng khổ lắm ý :(( đá chụp giật thắng tối thiểu thì bị chửi, đá tấn công ghi 3 bàn thì cũng bị ghét =(( vòng bảng đá chán thì bị cười, vòng trong đá hay thì bị đ/m =(( =((

vậy làm thế nào để mình ko bị ghét bây giờ :-s :((

Nga thắng Hà Lan vào CK đá với Đức, thắng đức 2-1 :))

thg` Gomez của Đức đá ngu như chó mà vẫn đá chính suốt 3 trận vòng loại, mang tiếng tiền đạo mà để cho tuyến dưới Ballack với Podolski ghi bàn =)) có khi tại nó mà Đức mới thua Croatia tức tưởi =((
trận sau Đức mà gặp lại Croatia thì hay nhỉ :D thôi tối nay lại cổ vũ cho Croatia vào bán kết cho xe tăng đè chết luôn \:d/

tranh bóng bổng lúc nào chả có đẩy người. quả đấy Ballack cũng phải khen là đẩy kín. với cả chú Paulo Fereira đá cũng non, đúng là đá cánh có khác non bóng bổng quá.

Ballack hôm qua cửng vcl 8-> Cầm bóng chuyền bóng rê bóng cái gì cũng hay =)) Mỗi tội già rồi nên ko trâu chó được

quả đấy anh Ferreira biết ko tranh đc thì cứ ngã vật ra :)), xong nằm co quắp la hét to vào, thế nào mà trọng tài chả do dự, Ballack cũng có tiểu xảo thì tiểu xảo lại, ngây thơ quá thành ra dính đòn. ko cãi đc

cái dkm,hôm qua BDN của mình thua tức tưởi quá,chơi đầu kém éo chịu dc lại còn thằng Ricardo ra vào ngu như lợn,bây h đi cổ vũ láng giềng BDN la TBN thôi:(

List là có những thằng phát biểu thế này này :))

Trj'ch |)4~n |34`j vj't cu?4 Phu`ng 4nh Mjnh Vjw P0st
th0j th3' |_4` +)4?ng c4'p +)4~ th4'ng...k3't cu.c |3u0`n nhung +)u'ng...cu~ng j0'ng Mu vs Ch3|_ th0j...

ch4'n nhj, kju n4`ij tr4.n T|3N cu~ng th3' z0`j, m4'ij c0n |_0.n kju +)u'c Ý, +)4' ch4? h4ij j c4?, mj`nh g3't n0', nhung k hju cu' v4`0 v0`ng tr0ng |_4.j +)4~ v4~j nhu th3'...k0 hju t4ng +)u'c mu4 +)c |)4`u nh0't 0? +)4u m4` xj.n th3'... +)/m

CMSN 4 H4?j

nói chung BĐN làm gì có bản lĩnh bằng Đức...
hôm qua đọc bài báo ức hết cả người, bây h thằng tác giả fan CR mới trắng mắt ra :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên