em cần đề thi ( luyện ) vào chuyên anh ams

uh thôi trở lại topic
thế em chỉ cần sách anh thôi à :D:D thế có cần toán văn không. chị đang cần vứt bớt

khiếp, các em chém zó chém bão kinh quá, chị chả hiểu j cả @-)
nói thật vs các em hồi chị thi còn ko biết là có viết luận cơ :">
đi thi mới ớ người ra :">
có j chém đấy, mà khổ, văn chương nó dạt dào nên chém cả bài CNN lẫn Ams đều ko bị trừ điểm :"> =;
em Hải Anh học h là tương đối, h nhớ lại thấy hồi mình thi có học hành j đâu, 1 tuần 2 buổi cô Ngân, 2 buổi cô HL lóc cóc đi học thôi :">
đến hồi thi thì ngồi ôm sách hồng của Vĩnh Bá :))
các em h trâu bò quá, tuổi trẻ tài cao :-@ 8->

btw, em Hải Anh học vừa thôi, cứ cày cho hết 1 quyển thôi đã em, học nhiều ngộ chữ mà có khi vác cả đống sách về mà chả học đc hết quyển nào thì chán lắm ;)) ~~~> giống chị :"> ở nhà đag ngót nghét chục quyển sách đag chờ :"> chưa kể ebooks down về để học thì hàng trăm quyển @-) =))

uh thôi trở lại topic
thế em chỉ cần sách anh thôi à :D:D thế có cần toán văn không. chị đang cần vứt bớt

chài, ở trên 2 chị tâm sự nhiệt tình quá 8-} mãi mới thấy hỏi sang em 1 câu :-<. nếu chị có nhu cầu thải thì đưa em cũng đc ;)). em cũng k fải đi mua nữa :">. cái chính là văn em chả có quyển nào ngoài " để học tốt " - giải sgk mà bà chị họ đưa :">. toán em xài sách của Vũ Hữu Bình :D

àh văn lớp 9 thì có bình giảng văn 9 í em :D
quyển í hay lắm 8->
đọc xog chém ra đc ối thứ ;))

khiếp, các em chém zó chém bão kinh quá, chị chả hiểu j cả @-)
nói thật vs các em hồi chị thi còn ko biết là có viết luận cơ :">
đi thi mới ớ người ra :">
có j chém đấy, mà khổ, văn chương nó dạt dào nên chém cả bài CNN lẫn Ams đều ko bị trừ điểm :"> =;
em Hải Anh học h là tương đối, h nhớ lại thấy hồi mình thi có học hành j đâu, 1 tuần 2 buổi cô Ngân, 2 buổi cô HL lóc cóc đi học thôi :">
đến hồi thi thì ngồi ôm sách hồng của Vĩnh Bá :))
các em h trâu bò quá, tuổi trẻ tài cao :-@ 8->

btw, em Hải Anh học vừa thôi, cứ cày cho hết 1 quyển thôi đã em, học nhiều ngộ chữ mà có khi vác cả đống sách về mà chả học đc hết quyển nào thì chán lắm ;)) ~~~> giống chị :"> ở nhà đag ngót nghét chục quyển sách đag chờ :"> chưa kể ebooks down về để học thì hàng trăm quyển @-) =))

chắc đống sách mượn đc mà cày trong 1 năm học là đủng đỉnh thời gian phết chị ạ ;)). để tu dần dần, chứ đến gần thi mới vác ra học sợ đầu óc như em k ngấm đc :">. mà sách hồng là sách j` chị nhỉ :">
thì em học thêm cũng như chị thôi mà, chỉ có điều k có fúc xin vào đc lớp cô HL :-<, sang học cô Hà ở đào tấn ( mà chả rõ về cô lắm :)) ). thấy kêu luyện thi vào chuyên, học bổng kq tốt toàn qua tay cô í hết :D, mà lớp cực vắng luôn, lớp em 4 người mà cô bảo là đông đấy :))

ợ 4 người :-ss
thế học phí bn :-ss:-ss:-ss
1m/1 buổi à :-s
cái quyển sách hồng í là HƯỚNG DẪN ÔN TẬP & LÀM BÀI THI TIẾNG ANH em ạh :))
các em còn bé mà lo thi cử sớm nhỉ =))
chả bù cho mình, tận hồi thi CNN còn thi chơi, tung tẩy bay nhảy, quần đùi áo phôg đi thi =)) 5d Văn thế mà vẫn đỗ đấy =)) vip chưa :)>-

@chị Ngọc:em cũng tung tăng đi thi chơi CNN này chị =)) luk đâu đi thi cứ bảo trượt chắc r` =)) xog cuối cùng thừa 7 điểm =))
@ em HA: em cũng k có phúc học HL giống chị àh =)) nản nhỉ :-j nhg mà học Hà =)) rất là vô tik sự =)) chị nói thật =)) bà í đọc sai toe toét =)) giải nghĩa từ cũng sai =)) chị toàn phải bảo bà í =)) xog cứ cãi cùn =)) nhièu từ còn phải hỏi chị nghĩa là gì :| =)) bựa cực =)) em nên cày sách hồng em ạh :-j đúng như chị ngọc nói đó =)) học nhiều quên đó =)) chị bh thấy càng học càng ngu =))

học hành như cá kho tiêu, kho nhiều thì mặn học nhiều thì ngu =))

@ em HA: em cũng k có phúc học HL giống chị àh =)) nản nhỉ :-j nhg mà học Hà =)) rất là vô tik sự =)) chị nói thật =)) bà í đọc sai toe toét =)) giải nghĩa từ cũng sai =)) chị toàn phải bảo bà í =)) xog cứ cãi cùn =)) nhièu từ còn phải hỏi chị nghĩa là gì :| =)) bựa cực =)) em nên cày sách hồng em ạh :-j đúng như chị ngọc nói đó =)) học nhiều quên đó =)) chị bh thấy càng học càng ngu =))

thế á chị :O shock quá o_O học phí cũng chả rẻ j`. tính ra 125k/buổi @-). mà chắc là cô í k hả chị :-S sợ quá :-S. hay chị em mềnh đang bàn về 2 Hà khác nhau :-< :))

ợ 4 người :-ss
thế học phí bn :-ss:-ss:-ss
1m/1 buổi à :-s
cái quyển sách hồng í là HƯỚNG DẪN ÔN TẬP & LÀM BÀI THI TIẾNG ANH em ạh :))
các em còn bé mà lo thi cử sớm nhỉ =))
chả bù cho mình, tận hồi thi CNN còn thi chơi, tung tẩy bay nhảy, quần đùi áo phôg đi thi =)) 5d Văn thế mà vẫn đỗ đấy =)) vip chưa :)>-

uầy uầy @-). đỉnh vãi trùy :|. đùa chứ, thế chắc điểm chuyên của chị cao lắm ;;).
Em k đc như vậy đâu :)). Em thấy bảo thi chuyên h xếp vào nvọng 1 rồi thì fải, sẩy 1 fát là về "ngồi ngáp 3 năm" ngay :)). Lo thế, tại em thấy nhiều đứa lớp A đỉnh lắm :-s, học đông tây đủ kiểu, toàn kêu thi chuyên Anh :-s. Cơ hội thi đc là mong manh lắm chị ạ :(.
Mà điên lắm, hồi thi vào lớp 8 ấy, Anh 7 điểm rồi mà còn bị xếp vào toán 2, fải học c Tố Lan, như hâm ấy =((

chả giấu j các em :">
hồi chị thi đc có 3/15 điểm thi ANh =))
học dốt khủng khiếp
bị nhét vào lớp B :))
xog học 1 năm học bổng 2 học kì rồi chán, xin chuyển lên lớp A
cô Ngân cũng ủng hộ nên càng có động lực chuyển lớp
thế là lên, học đc =))
kể ra thấy mình cũng tài thật 8->
chả hiểu học hành dớ dẩn kiểu j lại bật lên đc :)) h nghĩ lại cũng thấy lạ :))
từ 1 con chả chuyên j như chị mà cũng vào đc tuyển anh, cũng vào đc a2 thì em Hải Anh sợ j mà ko chiến nhỉ :))

bạn HA giống tớ :)) cho đến lúc thi CNN tớ vẫn không cảm nhận được áp lực của kì thi.
chúng nó học nhiều điểm cũng bằng mình, thế là được rồi ;))
vì thế nên em gì ơi, em không cần học đâu. cứ vác mặt đi thi ấy, cứ nghĩ là mình sẽ trượt rồi thể nào cũng đỗ :D:D

em HA: Hà tóc ngắn :-j k kính :-j có thể dc gọi là béo :-j ngõ 134 Lê Trọng Tấn :-j nhà có 1 thằng con trai và 1 thằng chúa :-j ngoài ra em có thể tìm thấy trong kệ sách của cô rất nhiều báo phụ nữ :-j trong đấy có rất nhiều ảnh :-j " gợi cảm " =)) thằng Trần Anh Tùng ngày xưa đi học cốt là để đi xem ảnh =)) học phí lại thế nữa :-j chị đảm bảo là bà Hà đó em ạh :-j

ngưỡng mộ chị Ngọc 8->

@ Hoàng anh: TỚ tưởng CNN cậu hơn tớ 1đ sao lại hơn chuẩn tận 7đ nhỉ :|
@ Hải Anh: Em cần tài liệu văn k chị có tài liệu văn hot chỉ truyền từ đời này qua đời khác đây :">

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Anh thừa tận 7 điểm, mình thừa có 5 :-< đấy là tính điểm cộng rồi đấy

7đ mà :)) 1đ đâu =)) điểm tớ đâu có thấp đến thế =)) vào thằng a1 CNN mà =)

Back
Bên trên