Diễn đàn mới cho 12 Lý

Hôm dạ hội thằng Quách mải ngắm gái mà... Đi đú với em mà cũng biết dạ hội nhạt cơ à :D:D:D:D
Phải công nhận là dạ hội lần này như C ... Tổ chức thì kém, lại quá đông. Mới 10h đã phải ra về rồi.

Đú gái thì chỉ có tay hoạt động còn mắt vẫn xem như thường
Còn dạ hội hôm qua bọn nào làm thế như c.. ấy

Xem ra tình hình dạ hội có vẻ không được đẹp đẽ lắm nhỉ :p Đỡ tiếc ! Eh, thằng Ninh ăn nói trần trụi vừa thôi, giữ gìn thể diện anh em một tí chứ :D
Quách Trung Dũng đã viết:
Cường ơi,đúng là kô có anh em làm security là i như rằng lậu vé,trèo tường,đánh nhau,phá gian hàng,lật sân khấu như điên:))
Chuyện ! Tất nhiên rồi :)) :))

Quốc Tế phụ nữ 8-3, chúc chị em lớp mình tất cả những lời chúc tốt đẹp nhất !! Chúc chúng mày sớm có bồ ! :D

Lớp mình đâu hết rồi ???? Sao để thread chết thê thảm thế này ?? :(
Tự nhiên chúng bay biệt tăm hoàn toàn thế, mùng 8-3 có vụ j a` ? ;;)

Tại chẳng biết phải nói gì bây giờ ý mà. Anh em nói gì đi chứ, chẳng nhé cứ để mình bác Cường độc thoại thế kia thôi à? Em vừa mới nói rồi đấy nhé, giờ đến lượt người khác. :D
Btw, khoe các bác cái avatar cái nhẩy? :p

Bác Quang sắm đâu con búp bê to thế
BOX nhà mình chết thảm vì giờ Quách đã có em nên lặn rồi.Bọn còn lại thì cũng ko biết chết ở xó nào rồi

:)) tại chả có j` để nói:D
thằng Ninh ăn nói cẩn thận nhé,tao vẫn lên đều đấy:D
btw,ai thế hở bác Quang:D

Búp bê đâu mà búp bê, baby thật đó :D. Xinh lắm, mỗi tội cái avatar hơi nhỏ nên không nhìn rõ thôi. Để up lên album lớp một cái cho mọi người ngắm (thằng cu) :D

hóa ra bác Quang chưa có vợ mà đã có baby rồi à, khâm phục, khâm phục :D

Cháu gọi Quang bằng cậu ruột đấy, vừa từ châu Âu xa xôi sang thăm chỗ bọn tao. Cute dã man ! (mới nhìn qua ảnh chứ cũng chưa được diện kiến :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu rồi không gặp mà thầy Quang đã lên chức bố rồi cơ đấy. Tớ cố gắng phấn đấu mãi mà không được. Chắc khi nào tớ có con để bế thì thầy Quang có cháu rồi cũng nên :))

Các bác quá khen, các bác quá khen. Nhưng đúng là thằng cu quả có giống em, xinh trai thật (just kidding loh)

Vịt Giời đừng lo, nhà tớ thực hiện nghiêm chỉnh chính sách của Đảng và nhà nước, sẽ không sinh con trước 18 tuổi đâu. Vì thế cậu cứ yên tâm là phải 17 năm rưỡi nữa tớ mới có "cháu" bế. Lúc đấy chắc cậu đã có cả một đàn con rồi ý nhỉ :D. Thôi, tốt nhất là mình thi đua: khi nào tớ có chắt thì cậu có cháu đích tôn là vừa :D

(Chú thích: chị tớ hơn tớ 11 tuổi, nên tớ có cháu rồi thì cũng không có gì lạ đâu nhé :p)

Hồi Bác Quang về Việt Nam mình có nghe nói vụ " Góp gạo thổi cơm chung " của Bác và ban Mai Anh lớp A1 .........
Chẹp chẹp thảo nào.........
Bác Quang nhà mình ghê thật :)) :)) :)) :))

Trông mặt thầy Quang hạnh phúc chưa kìa, đúng là lên chức bố có khác, ra dáng thật. Nhưng trong ảnh hình như còn thiếu ảnh mẹ của đứa bé nữa, thầy Quang post lên cho mọi người cùng xem mặt được không? Đứa bé trông kháu khỉnh thế kia chắc mẹ nó phải xinh lắm ( vì nó trông không giống bố :)) ) Lớp mình phải học tập thầy Quang nhé, không biết tiếp theo đứa nào lên chức bố đây.

Nguyễn Nam đã viết:
Hồi Bác Quang về Việt Nam mình có nghe nói vụ " Góp gạo thổi cơm chung " của Bác và ban Mai Anh lớp A1 .........
Chẹp chẹp thảo nào.........
Bác Quang nhà mình ghê thật :)) :)) :)) :))
Ấy ấy, đừng có nói thế mà tội nghiệp bạn Mai Anh. Chụp mũ bạn ý thế là không được rồi [-x . Thảo nào mà bạn Mai Anh quyết tâm không nấu cơm cùng tớ nữa. Mà nghĩ cũng khổ thật, lúc đầu hoàn toàn trong sáng, thế mà búa rỉu dư luận... chẹp chẹp, các cậu cứ đi du học xa nhà rồi sẽ hiểu sự trong sáng của việc nấu cơm chung.

Viet Khoa đã viết:
bác Quang 18 rồi hèn gì đã có.... baby nhanh wa, khâm phục :D
Suỵt, cấm không được nói gì nhé, thằng cu này 6 tháng tuổi rồi, mà em mới có 18 tuổi 11 tháng thôi, có nghĩa là gì thì mọi người hiểu rồi đấy... :D

Việt Dũng đã viết:
Trông mặt thầy Quang hạnh phúc chưa kìa, đúng là lên chức bố có khác, ra dáng thật. Nhưng trong ảnh hình như còn thiếu ảnh mẹ của đứa bé nữa, thầy Quang post lên cho mọi người cùng xem mặt được không? Đứa bé trông kháu khỉnh thế kia chắc mẹ nó phải xinh lắm ( vì nó trông không giống bố :))) Lớp mình phải học tập thầy Quang nhé, không biết tiếp theo đứa nào lên chức bố đây.
[-x hừm hừm...
xem mặt à, ko được đâu... :smoking:

(báng bổ, báng bổ... những gì em viết ở đây chỉ là đùa thôi, mong anh chị và cháu thông cảm....)

Hihi đùa bác Quang 1 chút thôi sao bác đã vội bào chữa thế hay là có gì thật :p
Thằng ku xinh thế cơ mà :p

Uh, công nhận thằng cu trông kháu khỉnh thật. Khi nào thầy Quang về Việt Nam nhớ mang theo cả thằng "cu" về nhé, lớp mình chắc sẽ thích lắm đấy. Chắc phải độ chục năm nữa tớ mới được như thầy Quang nhỉ, rồi tớ sẽ thi đua với cậu, khi nào tớ có cháu đích tôn thi cậu sẽ lên chức grand grand pa nhé.

Back
Bên trên