Diễn đàn mới cho 12 Lý

Thắng thua là chuyện bình thường, chẳng có vấn đề gì cả, năm sau cố gắng tiếp. Những lời động viên câu lạc bộ mà mình yêu thích chẳng có gì là sai cả, và hơn nữa chẳng đáng chết hay đáng sống gì ở đây cả. Một đội hình trẻ trung thì cần nhiều thời gian để rèn luyện, đó mới là điều quan trọng, theo tao ít nhất điều đó còn hơn bỏ một đống tiền ra chiêu mộ toàn " sao " vớ "sao" vẩn mà vẫn thua, hình như câu lạc bộ hoàng gia của mày đang gặp vấn đề về " allocative inefficiency " hoặc có thể " the ratio of capital to output being too low" thì phải, Anh Anh nhỉ :-?, negative externalities quá :))

Chúc mừng Barca và hẹn gặp lại ở Champion Leagues năm sau :)

dân econs ăn nói ghê quá :)) Mày LSE lại để nó nói thế hả Thủ? b-( :))

Arsenal thì ...... không khác được ^^

Chúc mừng Barca \:d/ :x :*

Chia buồn thấy Linh + Vịt anyway :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ars(ch) chắc j đã qua đc vòng bảng năm sau mà hẹn gặp lại sớm thế^^

Tao ah, tao còn 1h30' nữa là thi econ mà nửa chữ còn ko biết. Cãi với nó thế chó nào dc. Mí lại ai bảo giè việc nó cheers cho Ars đâu, tao ghét Ars nên thấy nó thua thì tao bảo cho nó chết :)).

@Quách: tao không hiểu incompetent và naive tiếng Đức gọi là gì nhỉ :-?
@Anh Anh: hôm nọ tao gửi offline trên yahoo chúc mày thi tốt, hôm nay Arsenal của tao thua mày lại bảo cho tao chết, thật là có đi có lại, khâm phục khâm phục =D>

Thằng Anh Anh với Vịt giời biến forum thành chỗ để chửi nhau à. Hôm nó đá chung kết, ở Mỹ cũng có truyền hình trực tiếp nhưng tao không thèm xem.

oé, Trọng Nính cũng đi bán bóng bay với cụ Minh Râu à :-? có làm trận War thì gọi tao đi đú bẩn tí :))

Thôi, anh em chúc mừng sinh nhật bác Trụy đi nào. Chúc bác trụy lên tuổi mới càng trụy hơn :D

Vãi nhìn!Em mù bóng đá^_^Sắp tới Việt nam có cá độ bóng đá em cũng phải nghiên cứu dần là vừa.Bí lắm thì ăn theo các bác nhà ta vậy.

Chúc mừng sinh nhật Ninh nhé. Bao giờ mày định đi nước ngoài thế.

Hờ hờ, 21 rồi đấy Nính ah, già rồi =)). Mà mày định đi đâu thía?

Chúc Nính có một tuổi 20 đầy trụy lạc, thành công khi ở Pháp nhé :)>-

Back
Bên trên