Diễn đàn mới cho 12 Lý

Cai lehuuduc.com tao đăng ký miễn phí của microsoft còn cái kia thì phải bỏ tiền ra mua bằng yahoo thật. Đau nhất là thằng chó nào lấy mất cái ducle.com rồi.
Anh anh thích domain tên gì nào? TrầnThủ.com nhé.
Tao kiểm tra rồi, cái ấy vẫn còn available đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
ái da, sao lại free đc thế nhỉ :-/

=P~ Hữu xin em mấy cái đi, serious nhá :x : tranminh.com, minhtrut.com, minhtriet.com, mrbadguy.com, minhkool.com b-) lấy về ăn dần :))

tiện thể mua em luôn cái minhcute.net thì tốt :*

đấy là office live microsoft đang thử nghiệm. Nó cho free domain nhưng chỉ cho người ở mỹ và limit 1 per credit card. Mà thẻ thì tớ có mỗi một cái thôi.

Sorry các anh vì nhảy vào cắt ngang hơi nhiều :">
Từ hôm trước đến giờ em chả thấy ai okie là sẽ tham gia giao lưu cả, nhưng em mặc định là cũng có một số ^^ em muốn hỏi số tham gia có định tham gia = 1 vài tiết mục văn nghệ ko ;;) cũng chả còn mấy dịp các anh chị còn về trường, còn hát hò với nhau nữa muh, nhỉ :D

[Khoa]hehe, 16 tao thi môn đầu, 17 về vui vẻ với các em cũng hay

Em ơi, có thằng nhận lời về đây còn gì. Về khoản văn nghệ thì chắc là nó nhận luôn đó :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế ''nó'' có cần các em lo nhạc nhẽo để về giật mic văn nghệ luôn hay các em cứ kệ ''nó'' :)) về thích làm gì thì làm :p
Nếu có ý định PM cho em đi :)
Y!M phammaily89

Chỉnh sửa lần cuối:
à các em chỉ cần chuẩn bị xô chậu hứng trái tim rỉ máu của anh Khoa là được; dân làng sến có hạng đấy :))

Hữu mua cái quả dựtle chấm lét bao tiền thế? :-? Tao thấy thằng Hữu sang đấy vung tiền cứ như rác $-) . Chắc lại đào mỏ được con Native Amer nào rồi :biggrin:

cái ducle.net mua hết thời hạn có 1 năm nên hết có $3 à. bọn yahoo mất dạy lắm, năm đầu giảm giá xuống còn $3, các năm sau muốn gia hạn thì $10/năm. Đấy là mới chỉ có cái domain ghẻ thôi đấy nhé, chưa có host gì cả.

Bọn Mic phò nó chỉ cho đăng ký ở USA với cả credit card ở Mỹ thôi. Làm tao tưởng .com mà có free. Thoai, xài free domain tạm vậy.
Ơ, 17 này tao cũng về dự, có điều chắc cho miễn vụ văn gừng.:)).

Nguyễn Thái Dũng đã viết:
Ờ, Quách ý gì đây :-w. Thử để cho các em phát biểu cảm tưởng xem thằng nào trông đểu hơn ;)).
17 sắp đến rồi, anh em đặt cược đi chứ.
May be the double for Barca:x
oái giời,hóa ra còn chú Dục có Krawatt nữa,chú kô nhắc cháu cũng kô nhớ :D

Post nhạc lên cơ à? :-?

Rút kinh nghiệm từ mấy cái link của BL, ko nghe thử tốt hơn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các em lại dặn không cần mang áo mưa, ngại thế :"> :))

Có khi vì thế nên chưa anh nào dám đăng ký, sợ .... >:) :))

Hơ, các em lại chả chuẩn bị sẵn cả rổ. Đủ màu cho các anh chọn thoải mái roài ấy chứ lị.

Khoa hả. các em yên tâm, nó không giật mic đâu. Chỉ cần chuẩn bị một cái cột với một em đứng sẵn sàng cầm một số thứ ... là được >:)

:)) một em sẵn sàng cầm 1 số thứ :))
Chắc cái....b...ô ;;) là hợp lý nhất :))

Hơ, các em lại chả chuẩn bị sẵn cả rổ. Đủ màu cho các anh chọn thoải mái roài ấy chứ lị.
Các em lo hết :p

@Linh bệnh: hihi có phải là bài tớ hát đâu [-x , hôm nọ nghe lại bài này thấy nhớ Hà Nội quá. Để khi nào thi xong tớ sẽ chuẩn bị một album post lên cho quần hùng thưởng thức :)>-

Hơ hơ, cai link thằng Vịt gửi bị đơ hay sao ý, tao vào có nghe được bài hát " Có phải em mùa thu Hà Nội " đâu :-s .
Sorry phải đợi một hồi nhưng mà lâu vãi 8-} . Nhưng bài này Hồng Nhung thể hiện ko bộc lộc được hết cái hồn của nhạc phẩm :-?

----------

Tao cũng thích bài này lắm, mỗi lần nghe lại thấy buồn man mác ...

Chỉnh sửa lần cuối:
@Kường: thấy chưa, tao đã bảo các em lo hết mà.

Back
Bên trên