Danh sách thành viên-mọi người vào ghi tên

Anh Hà ơi! Anh mod ơi! Cho em nick YM của anh đc ko?
Em đang chuẩn bị thi 2kyu mà thiếu thốn quá! Có gì mong anh giúp đỡ!
Nick YM của em là: tdhlcf

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Thành ơi, cho em confirm cái nhé. Có phải năm nay anh lên master, senpai ruột của anh Điệp không? Anh có nhớ cho kouhai từ osaka lên cái máy giặt nào ko anh?

không biết Ams những năm gần đây có ai ở dưới Kansai ko nhi? chứ trên này sao chẳng thấy một chút bóng dáng Amser nào vậy ta :| nhỉ anh Cường nhỉ?

không biết Ams những năm gần đây có ai ở dưới Kansai ko nhi? chứ trên này sao chẳng thấy một chút bóng dáng Amser nào vậy ta :| nhỉ anh Cường nhỉ?

Hơ, amser ở kansai nhiều vô đối. Tớ cũng 1 năm ở osaka ;))
Anh Đình Anh này, anh Cường này, anh Ngọc này... vân vân và vân vân. Anh Cường có baby rồi khó gọi lắm. Anh Ngọc cũng vừa cưới vợ xong. Càng khó gọi. =))

Hơ, amser ở kansai nhiều vô đối. Tớ cũng 1 năm ở osaka ;))
Anh Đình Anh này, anh Cường này, anh Ngọc này... vân vân và vân vân. Anh Cường có baby rồi khó gọi lắm. Anh Ngọc cũng vừa cưới vợ xong. Càng khó gọi. =))

Ua? anh Đình Anh là Amser hả??? Trời, Hưng được gặp anh ấy hồi xuống Kyoto rồi mà không biết. Còn anh Ngọc và anh Cường thì rất tiếc là chưa có dịp được gặp..

Ua? anh Đình Anh là Amser hả??? Trời, Hưng được gặp anh ấy hồi xuống Kyoto rồi mà không biết. Còn anh Ngọc và anh Cường thì rất tiếc là chưa có dịp được gặp..
Ơ, thế cậu đang ở chỗ nào thế? Mà Amser ở Nhật nhiều lắm, đi đâu cũng gặp mà. Tokyo còn nhiều nữa.

Ơ, thế cậu đang ở chỗ nào thế? Mà Amser ở Nhật nhiều lắm, đi đâu cũng gặp mà. Tokyo còn nhiều nữa.

Mình đang ở Tokyo. Ở trên này mình chỉ có biết anh Cường (Tokodai), anh Khiêm(todai) và anh Lâm (Chibadai) thôi. Căn bản là nếu mọi người cùng tham gia trên này thì có khi còn dễ tụ tập hơn.
Năm sau mình bắt đầu đi làm, không có thời gian nên tranh thủ năm cuối tổ chức một cái gì đó cho vui :D

Anh Minh Anh té ra vẫn online suốt nhé, thế mà chẳng vào hướng dẫn kohai gì cả làm năm nay toàn em trả lời tụi nó thôi à. Mí năm trước anh nhiệt tình giúp tụi em lắm mà anh.

Dear Phi Anh.
Quả thực là nếu có được một network rộng thì hay lắm nên Hưng nghĩ rằng nếu có gì mọi người nên trao đổi online cũng tốt. Biết đâu anh em ở trên này cũng giúp đỡ được đó. Đi đây đi đó cũng dễ liên lạc hơn :)
Sempai giúp đỡ kohai là chuyện đương nhiên rồi. Hưng cũng là 02-05 nên chưa có là sempai của ai cả nhưng nếu giúp được gì Hưng sẽ giúp.

Phi Anh:hihi,anh vẫn vào svvn-jp thường xuyên đấy chứ,tại nhiều câu hỏi lặp đi lặp lại quá,với cả tụi em chắc còn nhớ rõ hơn nên makase luôn,hê hê.

ui bây giờ em mới thấy topic này. Cho em đăng kí với nhé

*Họ vàtên:Hoàng Mai Khanh

*Tên trường: APU
Địa chỉ: beppu shi, oita
Số điện thoại: 090 1365 2438
E-mail: [email protected]
Yahoo ID: sat_thu_chuoi_tieu

:X:x:X

em cũng ở gần tokyo, biết đâu có lúc nào có cơ hội gặp ngoài đường mà ko biết nhỉ :D

em mới sang được 1 năm
mọi người chắc là sempai hết rồi ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhật Bản là đất nước em luôn muốn tìm hiểu, mong các anh chị chỉ giáo ạ :) :
Name: Đỗ Vân Anh
School: Địa arms
E-mail:[email protected]
(chắc em là người nhỏ tuổi nhất rùi 0:) )

Back
Bên trên