Danh sách lớp T1 94-97

Bác Sơn trọc chịu khó viết có dấu đi nào, chứ anh em đọc nhức mắt quá! :(

Anh em dạo này lên gặp nhau đông đủ đấy chứ. Sơn trọc đang ở Ấn Độ. Dũng đang làm PhD về Computer Vision ở Australia. Thái và Minh Anh đang làm gì đó ở Pháp :) Còn tớ đang làm về database ở UIUC. Có gì mọi người giúp đỡ và giữ liên lạc với nhau thường xuyên nhé.

Tớ với MA vừa xem phim chưởng xong, đúng là "đang làm gì đó ở Pháp" thật! :D

up 1 nhát này

chúc mừng chị iem nhân ngày ... 12 tháng 3, híc

báo cáo với anh em là tớ đã cưới vợ thành công b-)

Chia vui bạn Mai Cua nhá. Đám cưới bạn MA tớ ăn uống vui quá!

Hình như anh em chẳng ai vào đây cả :) Chúc mừng Minh Anh cưới được vợ!!! Thế là ba chú lớp mình "đi" rồi. Hehe, anh em cố gắng kế hoạch hóa thế nào để khoảng 15 năm sau có 14 chú nhóc cùng vào Ams đá bóng bóp lại bọn lớp Lý nhé. Để như bậc cha chú xxx quá.

Hello Quoc. Sao toan ho hao anh em vay, toi co thay cau dong tinh gi dau, cung phai xung phong len di chu...:) Ma ki hieu xxx cua cau la dinh noi thay loi gi day, day ko co hieu, hinh nhu no ko phai theo y cua cau dau :) Nhan the noi luon, rieng cau toi chua goi biet hieu cua cau bao gio ma dam goi ten toi nhu the a, gap lai la choang nhau nhu truoc day nhe :D

Hi các bạn lớp Toán nhe',
tớ chạy qua các khóa khác thi đều thấy lớp Toán mong mỏi về sau trả thù lớp Lý về đá bóng nhi? :) Mà tính từ khi mình ra trường cũng ngót nghét 10 năm rồi đấy.
Các bạn Toán cũng phiêu du hết cả nhi?
PS : Thú thật là tính ra cá nhân thì lớp Toán va Ly đều có cá nhân kiệt xuất đấy, ví dụ ở Paris thì có Minh Anh va Trưng tình là nổi tiếng, ko ai k biết.

Xấu hổ quá, tớ thấy sang bên này đội bóng của MA vẫn yếu hơn đội Trung tình! :(

Bố khỉ, chẳng thấy ma nào lảng vảng ở đây ngoài mấy cái thằng hôm nào cũng gặp. Chán như con gián.

Không biết có ai lớp buổi sáng ngoài Trung khỉ ,Thái dối, MAnh và tớ vào đây không nhỉ?

bố Khỉ có bao giờ lên diễn đàn Ams đâu nhỉ !? :p
cám ơn anh em chúc mừng :)) nghe nói Hạnh Linh nhà mình bị chồng cưới rồi à !? Không thấy CNN hay BBC thông báo chính thức gì cả :D

Lâu lắm rồi không vào H-A-O, vừa xin lại được password, vào ngó nghiêng tí.. thế mà phát hiện mọi người chuyện trò xôm quá. Các đồng chí "nằm" rải rác ở nhiều nơi quá, thế dịp kỷ niệm 20 năm thành lập Ams có đồng chí nào về không, liên lạc nhau rồi tụ tập ở nhà mình cho vui) căn hộ tập thể khoảng 50m2. Thông báo tình hình vợ con với mọi người biết cái: 1 tháng nữa vợ tớ sinh thằng cu thứ 2. Thế là trong số 14 thằng và 6 con thì tớ đóng góp 2 thằng rồi Thái nhé.

Tiếp tục cập nhật.. :)>-

Lê Việt Hà đã viết:
Lâu lắm rồi không vào H-A-O, vừa xin lại được password, vào ngó nghiêng tí.. thế mà phát hiện mọi người chuyện trò xôm quá. Các đồng chí "nằm" rải rác ở nhiều nơi quá, thế dịp kỷ niệm 20 năm thành lập Ams có đồng chí nào về không, liên lạc nhau rồi tụ tập ở nhà mình cho vui) căn hộ tập thể khoảng 50m2. Thông báo tình hình vợ con với mọi người biết cái: 1 tháng nữa vợ tớ sinh thằng cu thứ 2. Thế là trong số 14 thằng và 6 con thì tớ đóng góp 2 thằng rồi Thái nhé.

Wow ban Hà nhanh thật đấy, bọn tớ còn chưa xuất phát mà bạn đã về đích rồi. Phục quá. Chúc mừng nữa.

Lớp Toán vui phết nhỉ.

Test thử cái chơi :)>-
Trong này cũng đông ra phết
1 2 3 4 5
6 7 8 9 10

----------

January 22, 1979 là ngày sinh của ai đấy nhỉ ;))
Lớp toán cũng có người sinh giông giống thế như mà là January 22, 1980 thôi
kha kha kha buồn cười vỡ bụng hà
không biết đây là con ngựa hày là dê:-/

Lê Việt Hà đã viết:

Oái oái, bạn Hà nhanh nhẹn quá, làm mình đâm ra sốt ruột! :((

hê hê, thông báo tin mừng cho anh em là đội tớ mới vô địch giải sinh viên,
tính riêng với lớp Lý của Trung khỉ, ĐP thì loại đội Trung tình ở vòng tứ kết :p
-------------

buồn cười, hôm trước 24/11, như mấy ngày mà mình nhớ hàng năm định viết mấy câu chúc mừng sinh nhật :p
cuối cùng nghĩ sao đợi người khác viết cho nó thay đổi không khí :D ai dè chẳng ai viết gì, cười buồn :eek:

Bố khỉ, chẳng thấy ma nào lảng vảng ở đây ngoài mấy cái thằng hôm nào cũng gặp. Chán như con gián.

Không biết có ai lớp buổi sáng ngoài Trung khỉ ,Thái dối, MAnh và tớ vào đây không nhỉ?

Vẫn có đấy, nhưng quên ko để chế độ theo dõi, tưởng chẳng có gì, he. 8-}

lật lại 10 năm lịch sử,em thử vào đây thám thính xem ông anh zai có vào đây ko,ai ngờ cũng có vào mà lại còn khoe vợ khoe con nũa chứ!!Nhưng mà thời điểm này thì em đã có 2 đứa cháu gọi bằng cô rồi!hixhix!!
Ko biết 10 năm sau lớp e có còn vào đây gặp gỡ như các anh các chị ko nhỉ??
cũng lâu rồi ko ai vào đây!! e cứ cứ xin tự giới thiệu,e là Lê việt Ngọc Mai e gái anh Lê việt Hà ah!! ^^

Back
Bên trên