Danh sách lớp T1 94-97

Lê Thị Khánh Chi
(lekhanhchi)

Thành viên (sai email)
Thầy chủ nhiệm: Đỗ Bá Khôi

1. Trần Minh Anh
2. Nguyễn Hoàng Ánh
3. Lê Thị Khánh Chi
4. Trần Tiến Dũng
5. Nguyễn Thị Hương
6. Lê Việt Hà
7. Phan Mỹ Hạnh
8. Lê Trung Hiếu
9. Phạm Ngọc Khánh
10. Nguyễn Trần Khoa
11. Trương Hạnh Linh
12. Trương Ngọc Minh
13. Nguyễn Quang Minh
14. Võ Xuân Minh
15. Trương Hoài Nam
16. Chu Hồng Ngọc
17. Chu Đức Nghĩa
18. Lê Quốc
19. Trần Hải Sơn
20. Phạm Thái Sơn
21. Hà Huy Thái
22. Vũ Tất Thắng

Nghe nói bạn Chi đã đi lấy chồng rồi phải không? Nhanh thật. Suong nứẵ chứ.
Khong biết các bạn gái lớp Chi đang làm gì rồi?

Ah\, ma\ nghe no'i Minh Anh vo+'i Tha'i me\o d-e^\u co' ngu+o+\i ye^u o+? Paris ca? co' d-u'ng kho^ng? nhi?
Ha.nh Linh cu~ng d-ang o+? Pha'p pha?i kho^ng nhi?

:shock: Khiếp quá! Bạn Trung nghe tin ở đâu mà sao người trong cuộc cũng chẳng biết gì thế??? Tớ vẫn còn celibataire nhé! Tung tin như thế có chết con gái nhà người ta không cơ chứ.:cry:

tét

Trung thông minh quá, đưa ra teste là có phản ứng ngay...tiến công đi chứ !
XS

Anh Sơn xông lên đi, sao lại đùn đẩy anh em thế? :D

hi, to da tro lai, xin chao cac ban. (nhat la anh ban Trung)
Ban Chi ki cong qua, da danh danh sach lop len day roi. Nhanh ghe co.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào mọi người, test thử phát. Sơn trọc dạo này thế nào.

Le Trung Hieu đã viết:
Chào mọi người, test thử phát. Sơn trọc dạo này thế nào.
Chao anh bau, anh co trong danh sach email [email protected] khong. May hom gui thu khong thay anh tra loi. Em thay truong gi o Mi moi dua da'nh ba.c vao thanh mot mon hoc day: ki thuat do^? ba'c... Em nghi anh nen hoc them de ma kiem tien chu khong cung kho song lam. Hoi truoc danh doi voi em ma anh danh chan qua, lam em bi va lay... :)))
Email cua em: [email protected], co gi email noi chuyen nhe. Anh co may cai bauseedorf roi lai ktsbau, em chang biet duong nao ma lan.

chào bác Bầu, hê hê, lâu lắm mới nhìn thấy bác, vẫn ngố như ngày xưa 8-}
:argue:

Nghe nói Bầu đang ở Mỹ? Dạo này trông đô thế nhỉ? Hay chụp ảnh trông nó ra như vậy.

Le Quoc đã viết:
Nghe nói Bầu đang ở Mỹ? Dạo này trông đô thế nhỉ? Hay chụp ảnh trông nó ra như vậy.
Bạn Quốc đang ở đâu thế nhỉ?

Chào :) Bạn Quốc đang ở Champaign-Urbana, USA. Có người yêu chưa vậy? Chưa có thì anh giới thiệu vài em cho.

Sozzy, hôm nay mới vào lại, mọi người đông vui nhỉ.
Hello Quốc, Quốc sang Illinois từ bao giờ thế. Tớ vẫn thế, cái ảnh đấy stretch chiều ngang ra thêm 2 lần nó mới thế đấy, :biggrin: hehehe.

Le Trung Hieu đã viết:
Sozzy, hôm nay mới vào lại, mọi người đông vui nhỉ.
Hello Quốc, Quốc sang Illinois từ bao giờ thế. Tớ vẫn thế, cái ảnh đấy stretch chiều ngang ra thêm 2 lần nó mới thế đấy, :biggrin: hehehe.
Hello anh bau, anh an minh ki qua nhi, thinh thoang lai xuat hien ha chieu doc thu. Ben do co gi vui khong, ki thuat do bac da len tay chua??? he he

Pham Thai Son Chao anh bau đã viết:
[email protected][/email] khong. May hom gui thu khong thay anh tra loi. Em thay truong gi o Mi moi dua da'nh ba.c vao thanh mot mon hoc day: ki thuat do^? ba'c... Em nghi anh nen hoc them de ma kiem tien chu khong cung kho song lam. Hoi truoc danh doi voi em ma anh danh chan qua, lam em bi va lay... :)))
Email cua em: [email protected], co gi email noi chuyen nhe. Anh co may cai bauseedorf roi lai ktsbau, em chang biet duong nao ma lan.

Hi all! Mọi người khoẻ cả chứ, dạo này thế nào cả rồi?

Sơn trọc, từ hồi đến giờ mày vẫn chưa cai được đánh bạc à? Dạo này có còn hay chéo cánh với Minh trợn nữa không?

Hi all! Mọi người khoẻ cả chứ, dạo này thế nào cả rồi?

Sơn trọc, từ hồi đến giờ mày vẫn chưa cai được đánh bạc à? Dạo này có còn hay chéo cánh với Minh trợn nữa không?[/QUOTE]

Nay chu Dung xam dung co nham nhe, to chi khuyen anh Bau xem neu thieu tien thi cai thien tinh hinh thoi, chu to biet trinh do to kem, bo lau roi :)

Back
Bên trên