Danh sách các thí sinh vòng chung kết Miss Ams 2008

hình như cái đó không được mong chờ lắm ;))
mỗi khối chuyên chỉ được một người, như kiểu là thi bảng trong bóng đá ý nhờ. Như vậy có khi người bị ra còn tài năng và xinh đẹp hơn người được vào ý chứ.
Nhưng mà thôi hem thắc mắc. Luật mà, bóng đá cũng thế :">

Ôi em Quanh, sướng quá :x :x :x

Hy vọng có ảnh sớm để được chiêm ngưỡng dung nhan các Miss để tự mình có những bình luận và đánh giá riêng!

way`...vậy ra đó là mocktail à :-s
khổ thân mình bị mang ra làm vật thí nghiệm :eek:3
bảo sao 1 ngày đẹp trời nó lại pha nước cho mình uống :-j hóa ra ;))

Hơi bị ngon đấy, bạn Vân Trang trong BTC uống hết nhá, k ai như ông anh đâu. =))

p/s: nói thế chứ tuỳ khẩu vị mỗi người :">

Chỉnh sửa lần cuối:
đâu :eek:3 bạn Vân Trg là bạn nào :( phục thế...mình nhấp môi cái là bỏ ra liên :-ss

Thực ra lúc pha thử nghiệm là nhiều nước cam nên nó bị chua, hôm sau khắc phục rồi. :p

trời ơi, senior xa Tổ quốc muốn chiêm ngưỡng dung nhan các em gái Amser xinh tươi mà :(( :(( nhanh nhanh cho chị coi còn có khí thế học tập xa nhà nào ;))

uh công nhận là có nhiều bạn tài năng và xinh đẹp :x nhưng mà mỗi khối chuyên chi được một người :( dù sao thì Miss cũg sẽ là đại diện cho khối :x
mang tính tập thể mà :x

@ bạn Trí : cứ yên tâm sẽ được tự mình đánh giá ;) sẽ có giải Miss popular do chính các bạn bình chọn mà ;)
mong mọi người tích cực ủng hộ :x

íh íh íh cám ơn bạn Ly rất rất nhiều về cái ly nước. Bọn tớ đã đưa ra óanh giá sơ bộ là nước cam của bạn pha ngon như nước quất :"> tớ đang ho thấy bảo uống khỏi ho nên tham lam uống hết :"> lúc sau có tí đau bụng =))

yeah

e Hà Linh cố lên ... tuổi nhỏ tài cao ... vào được vòng này là cả 1 sự cố gắng ... e đại diện cho khối Hoá là cực kì vinh dự

tự hào về e \:d/

hoá ra bạn lặc cocktail là bạn Ly lớp Nga...hwa biết mặt nhưng k biết tên

ngưỡng mộ ngưỡng mộ ... phần thi tài năng của bạn thật ấn tượng ... độc nhất vô nhị

vào đến vòng cuối cùng này rồi thì k có 1 thí sinh nào bị đánh giá thấp hay đánh giá cao... cơ hội đều ngang bằng ... yeah cố lên cố lên

blabla <:p <:p

Bé Hà Linh hết cả tự ti rụt rè rồi nhé ;))
cố lên nào \:d/ Chem Ams là No.1 mà nhờ :*

Chỉnh sửa lần cuối:
íh íh íh cám ơn bạn Ly rất rất nhiều về cái ly nước. Bọn tớ đã đưa ra óanh giá sơ bộ là nước cam của bạn pha ngon như nước quất :"> tớ đang ho thấy bảo uống khỏi ho nên tham lam uống hết :"> lúc sau có tí đau bụng =))

K đường mà cậu. =)) Cam thì k phải cam vàng, cam xanh nên nó chua thế. Nước ép thì k phải ép nguyên chất. =)) May thế BGK k uống. =)) Khổ lắm, người k có tài gì nên là nó thế. :">

Còn vụ ho tớ nghe bảo thế, k biết thế nào. Cậu đã hết ho chưa? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ấy ơi, có uống đấy =)) thầy Dương uống rồi =)) thấy tớ uống ngon quá thầy cho vời cái ly vô =))

may mà tớ k uống :))

thấy bạn Trang chăm chỉ uống thế k biết :)) (mà bạn này gọi là Bống à)

lớp 10 có mỗi 2 bạn thui ah :x Chúc 2 bạn đều tự tin và giàh giải cao :x

3 miss của toan. tin và anh đều đã biết cả rồi còn các lớp khác các bạn up ảnh lên dc ko :D

Ừ , dân gian gọi tớ là Bống :">
:"> hình như có sao =))

Back
Bên trên