Danh sách ứng cử Hot boy- Hot girl 04-07!!

Phạm Quang Minh đã viết:
tổ chức cuộc thi , ai ít đ chất lg nhưt đi :)
Tao biết có ông 0 điểm chất lượng đừng tinh vi vội cu ạ.

HÊ hê, đang nóng bỏ bu ra rồi còn muốn hot hiếc thế nào nữa. :))

Ờ đã hot rồi thì bổ xung cái nhể, 10 Trung có thêm: Hà Minh, Ngọc Mai, Đặng Thu Phương, Quỳnh Anh (hot g) + thằng Tú (hot b) :))

thôi ông trung bứoc đi đấy là được thôi

mà minh cu đọ luôn đi nhìn chữ ký nữa đi

Thì bây giờ là Hotboy-hotgirl học kỳ 2 :)) , cuối năm mọi người mới biết nhau nhiều => bầu cử bây giờ sôi sục hơn , hehe .

Cho thêm bạn Nhung lớp tớ nữa nhé ;)
Lớp trưởng đấy ;;)

cho thêm người yêu quân cò nữa

Lớp Nga đề nghị hot girl cho thêm Mỹ Dung,còn hot boy ko thấy có đứa nào đc cả ,thôi cho thằng Nghiêm Long đi vậy(hôm wa anh Nghiêm vừa đóng vai Romeo ,vui vật)

Lấy nick thằng bạn bầu cho em Đặng Trà Phương_A2 thì phải

Rồi sẽ đến lúc được vote, hiện tại chỉ là danh sách ứng cử thôi.... :D

Đàm Quang Trung đã viết:
Lấy nick thằng bạn bầu cho em Đặng Trà Phương_A2 thì phải
\
ko bit' da^y la` a T hay ben. anh T nho*`!!!!!1
du` seo mod cung~ bo^? xung the^m : LE^ HO^NG` NHUNG lo*p' tru*o*ng? veo danh sach'!!!!!!!!!1

Các bạn cho iem đề cử hotboy lớp Toán 1: Nguyễn Tùng Lâm. Chả bít mọi người có công nhạn ko nhưng mà thằng bạn iem trông cũng khá, học thì đỉnh, triết lý sâu sắc.
Hôm qua nó vừa được điểm 9 văn 1 tiết, viết một bài văn rất chi là hay (quảng cáo :)))

ừm, lắm chiện đây, cứ bổ xung thế này, tết mới xong mất, các ấy nên xem những ai thật tiêu biểu thôi, chứ cả 04-07 ko ai biết ngoài phạm vi trong lớp thì ko thể lên được đâu!!

hotgirl T1???

bầu cử Diệu anh đê.
T1 ai đồng ý thì giơ chân lên nhé.

Sao bầu đ*** gì mà lắm thế đứa nào nổi nổi tí thì cho vào tao thấy thằng NGhiêm long lớp nga hot đấy ko thấy nó có cả cái fc kia kìa.

Back
Bên trên