Danh sách đăng ký tham gia Hội trường 20 năm

Tớ trả lời nhanh...

Lê Kim Dung đã viết:
Các bác, các bạn, các em cho em/tớ/chị hỏi, thời hạn đăng ký muộn nhất là bao giờ?
Đăng ký online thì hạn cuối cùng là ngày Chủ nhật 18/12. Trong ngày 23 và 24/12 sẽ có bàn đăng ký đặt tại trường Ams dành cho những người đăng ký muộn.

Dạ hội tổ chức ở đâu? Đại khái chương trình như thế nào? Có hạn chế số lượng không?
Bạn có thể xem chương trình dự kiến ở đây: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=25698

Tương tự như vậy với hội trại trừ địa điểm vì hội trại tổ chức ở sân sau.
Xem câu trên.

Buffet được tổ chức như thế nào? Dùng coupon?
Buffet làm vào trưa 25/12 ở sân sau. Chỉ có những người có giấy mời mới được tham dự (vậy nên ai có vợ chồng con cái bạn trai bạn gái đi kèm thì phải đăng ký trước). Dự kiến coupon sẽ kèm trong giấy mời.

Em/tớ/chị có được phép tham khảo tình hình đăng ký về dự hội trường của các lớp, các khóa không?
Cái này thì tớ ko nắm được, nhưng theo dự kiến sẽ có khoảng 2-3000 học sinh cũ và người thân về dự :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Kim Dung đã viết:
... muốn tham khảo danh sách những người đăng kí về dự hội trường

Hà Đăng Sơn đã viết:
Cái này thì tớ ko nắm được, nhưng theo dự kiến sẽ có khoảng 2-3000 học sinh cũ và người thân về dự :-&

Danh sách đó chính là cái topic các em đang post bài trong này đấy. Hàng tuần ban website sẽ update lại thông tin chính xác đã có ai đăng kí để mọi người theo dõi kiểm tra xem có thiếu tên mình hay không mà. :)

anh chị xem bản danh sách 03-06 đó có 3 nguyễn thành trung địa 03-06 lận

:)

các bạn/ anh / chị / em nếu có tên > 1 lần là do mọi ng` đăng ký > 1 lần

vì thế xin mọi ng` chỉ đăng ký một bản duy nhất ^_^ để tiện làm việc

Dạ cho em hỏi phần số điện thoại liên lạc và địa chỉ có cần ghi không ạ? Vì em ko biết nên điền thế nào *___*

chị có thể cho số đt và đại chỉ liên lạ ở VN mà ^_^

thời điểm đó chị cũng về VN rùi mà :D

Phan Thanh Hoa đã viết:
chị có thể cho số đt và đại chỉ liên lạ ở VN mà ^_^

thời điểm đó chị cũng về VN rùi mà :D
Em ơi, cho chị hỏi nếu chị muốn đăng ký cho chị trước, rồi đăng ký cho người đi cùng sau thì có thể thay đổi được không và muộn nhất là đến bao giờ thì phải đăng ký. Hay cần phải đăng ký luôn một thể. Thanks em.

Huỳnh Lan Phương đã viết:
Em ơi, cho chị hỏi nếu chị muốn đăng ký cho chị trước, rồi đăng ký cho người đi cùng sau thì có thể thay đổi được không và muộn nhất là đến bao giờ thì phải đăng ký. Hay cần phải đăng ký luôn một thể. Thanks em.

Chị nên đăng ký trước, sau đó nếu cần thay đổi, đến lúc đó có thể yêu cầu thay đổi sau, hoặc nếu người đó là học sinh Ams, thì có thể đăng ký theo tên người đó ạ.

Mai Thanh Hà đã viết:
Chị nên đăng ký trước, sau đó nếu cần thay đổi, đến lúc đó có thể yêu cầu thay đổi sau, hoặc nếu người đó là học sinh Ams, thì có thể đăng ký theo tên người đó ạ.
Cảm ơn em nhiều nhé.

Buffe là dành cho mọi thành phần học sinh và cựu học sinh hả các anh chi. ???

Nếu hết hạn đăng ký nhưng bây giờ em muốn đổi qua tiết mục khác, tức là chuyển qua bài khác hoặc người khác hát thì có được không?

Dao Thu Ha đã viết:
ui zời ơi, sao mà đắt thế ạ, 150 000đ thì em lấy đâu ra tiền mà về hội trường đây? Thế nếu em chỉ muốn vào trường gặp gỡ và chào các thầy cô giáo và thăm trường thôi thì có được không ạ? Hay là chỉ có giấy mời mới được bước chân vào trường thôi..huhu.. Nếu thế thật thì vô lý quá :
Hình như chỉ hôm 24/12 thôi hay sao ý. Còn hôm 25/12 do trường tổ chức thì có thể vào tự do.
Nhưng đúng là với cái giá này thì cạo đầu em ra cũng không có. Đâu phải cứ cựu học sinh là đã đi làm --> tiền nhiều đâu... :((

ờ , em lo xa đóng tiền ở lớp rùi nhưng lớp ì trệ quá mới cóa 1 -2 mống đóng mờ em muốn đi lắm nên em đăng kí trên mạng nữa , liệu cóa gọi là đăng kí 2 lần ko nhẩy
hạn cuối để nộp tiền là bao giờ ạ , và nộp tiền cho ai ạ

Back
Bên trên