\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ui soa thầy Nếp bỏ hội mà đi thế thầy ơi là thầy ơi, thầy ra đi thảm thương wa'<nghe như...ý nhỉ:D> thầy Nếp vĩnh biệt bọn mình rùi, còn cụ Dumb yên tầm, em sẽ bảo vệ cụ , ko cho thầy Nếp làm gì cụ đâu, vì thầy vĩnh biệt rùi mừ:D

Sao dạo này Gry bị trừ điểm nhiều thế? Mà lại bị chính Ms McG chủ nhiệm trừ nữa chứ? Đau thế? :)) Tình hình này Fred phải tìm cách thay đổi tình hình! :)) Cũng may mà Nếp đã ra đi, để lại lũ Sly còn hôi sữa... ( Đỡ đi một người một người trừ điểm )

chắc là thầy vừa bị cắt nét nên ko onl được nhiều :)
anh Phong ơi liệu có cải thiện đc cho nhà Gry ko đấy

Nhầm rùi thầy nói thế thui:))
trừ nhà Grin thêm 100 điểm nữa :))
50 cho Hermy và Fred vì tội trù dập giáo viên :))

:)) Thầy Sờ nếp cứ trừ điểm mấy nhóc học trò cứng đầu cho nặng đi, để nhà mình còn giành Cúp.

Hè hè, ko phải thèng Quân nó set invi bạn My đâu :)) Mấy lần tớ ol nik nó thấy có cái nik pc99 ji` đó, chẳng dám avai nữa, nói thế hơi oan cho cu cậu, nó đang bị cấm vận, có nguy cơ cắt net vì ham chơi quá :))
à , cho tớ đăng kí làm mem với :D nghiên cứu nhìu, chọn tự là :D là ji` bây giờ :(
Dean thomas đã có ai nhận chưa ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thầy Nếp nhớ đấy nhá, đk đã được bãi bỏ vì thầy đã trừ điểm nhà Gry <thầy bít là gì rùi đấy> em sẽ ...., thầy có cộng điểm ko thì bảo:D

----------

Okieee chúng ta sẽ có thêm 1 nhân mới, chị Gin thêm vào danh sách đi nào<tiện thể chuyển luôn sang số 22 đi, sang trang mới rùi mà;;) đi mà :* em sẽ cố gắng gấp hoa giấy:x :)) :D

----------

Okieee chúng ta sẽ có thêm 1 nhân mới, chị Gin thêm vào danh sách đi nào<tiện thể chuyển luôn sang số 22 đi, sang trang mới rùi mà;;) đi mà :* em sẽ cố gắng gấp hoa giấy:x :)) :D

----------

----------

----------

:)) Hermi nhá :)):)) câu bài nhưng bất thành kìa, HAO mới có cái kiểu tích hợp các bài gửi cùng lúc :)):))
2 Bách: ò, tự thú thế là tốt đấy
2 all: Uhm, cụ bảo này, già rùi, cụ sắp chết, có bé nào hiếu thuận với cụ, cụ sẽ để lại tài sản hàng tỷ đồng vàng mà cụ vơ vét ở Hog suốt bao nhiu năm qua :D:)):))

Thế kon vợ ông ông vứt đi đâu hả :( ông chết để lại hết tài sản cho tôi nghe chưa.

Thông báo, Ginnie - vợ thứ ? của cụ Dumb - tuyên bố từ h trở đi, mọi tài sản của chồng - cụ Dumb, cụ Quân, chồng thứ 5 của Ginnie - là của Ginnie, còn mọi tài sản của Ginnie k fải của chồng :D Tiếp theo là chồng fải chăm sóc sức khỏe măm măm cực kì kĩ lưỡng cho vợ, vợ fải là No.1, gọi đi chơi fải đi chơi, k đi chơi thì li dị, k cho ăn thì li dị nốt :D Chồng k đc fép có bất kì đòi hỏi về bất cứ cái j` k thì vợ nhẹ thì cho bay răng, nặng thì :D biết rồi đấy :D

Sau khi chồng chết, vợ có toàn quyền quyết định về số tài sản của chồng, hưởng mọi quyền lực của chồng khi còn sống :D do đó điều vợ làm đầu tiên là cộng điểm cho nhà Gryf với số điểm là bao nhiêu thì mọi ng cứ đòi là cho ngay, đồng thời cúp nhà cũng thuộc về nhà Gryf, yêu cầu trừ lương và trừ điểm cho bất cứ giáo viên nào cộng điểm cho nhà khác ngoài Gryf và nhà đó cũng sẽ bị trừ 1 nửa số điểm hiện có :D

úi giời ơi, cụ Dum để trò Ginnie tung hoành thế à ? :)) :))
mà tưởng cụ Dum chít từ thuở nào rồi cơ mà
sao vẫn lên đây câu đc nhỉ ?

a ! cộng 50 điểm cho Hermy tức Gry :)) ...vì rất hăng hái câu bài xây dựng trường

Hè hè, thông báo với vợ thứ 4 của cụ Dumbledore, cụ trừ điểm nhà G 10 poins vì vợ cụ :D:p

Thưởng cho nhà Gryn cho trò Hermy -10 điểm vì tội dọa dẫm thầy giáo lần 2
hic thế này thì nhà Gryn chả còn bao nhiu điểm nữa đâu nhỉ :D

Thưởng nhà S 50 điểm vì trò Foy được làm huynh trưởng mod 0407 và có đóng góp cải tạo box này rất nhìu :)):)):))
Cụ công bằng lém :D:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai cả nhà nhớ đi koi Gin diễn nha :x nói chung là mọi ng nhớ ủng hộ và lên tặng hoa :x

@Chồng: thái độ của chồng làm vợ muốn li dị lắm rồi /:)

@thầy xì nép: tha hồ mà trừ, ông trừ tôi 1 điểm tôi + thêm 1 bát mì tôm chanh :D

Hình như mắt mình hơi lác8-} , thầy Nếp nha' áp dung phương pháp của chị Gin, 10 bát mỳ tôm chanh;;) <lâu lắm rùi Hermy ko đc ăn, nghe đến ko chịu được, mai đến trường , thầy Nếp nhớ đấy nha'>:)) :)) ;;)

Hic thế thầy cộng cho Neville 10 điểm nhá
Nhưng lại trừ 10 điểm vì tội nhõng nhẽo :))
@ Hermy: còn lâu nhá, thầy hết tiền rùi :)), mà trò học chiều cơ mà :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên