\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nap trông đàng hoàng phết chứ, mà thực ra chiều cao chính xác của bạn là bao nhiêu vậy? lần nào nói chuyện với bạn xong tớ cũng bị mỏi cổ:((
Gin nói chuyện nghe ngộ quá, nhưng nhận xét khá đúng, xem ra khi nào gặp mặt là sếp tớ phải nghiêng mình bái phục bạn Trung rồi, My nhỉ?

Ko phải ng ta cao mà là vì mình lùn :))

Tớ ko có ý j` đâu, tớ cũng thường phải nghển cổ mà :D

Hôm đi NHAT tớ sẽ đeo huy hiệu HP :D

Cuối cùng thì mình đã nhận lầm bạn Trung
Thôi tớ sửa lại lời nói của mình bạn nhé , hehe
My ơi , huy hiệu của hội là gì thế ?

Huy hiệu của hội phát từ đầu năm cơ :D thik xem thì hôm nào tớ mang rồi xem luôn thể, NHATnhá :D

Thầy Náp cao ghê :x:x

Thế a Đức bi nhiêu ;;)

Cân nặng của a e bít òi :D

Thế chiều cao ;;)

Ko nói đâu
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Qua mấy cái khóc lóc kia em đoán chắc anh rất ko tự hào về chiều cao cân nặng của mình thì phải !
Thế thì thi đại học xong phải tập luyện thôi anh ạ !

Ak, sao lại chuyển sang chiều cao thế này:(
Hic, 1m 72 thui mọi người ạ:|
Lớp mình cao nhất là 1 m 87 hay sao ý:((
Kinh dị:((
Có 1 câu nói: "Tuy rằng bạn không cao nhưng người khác cũng phải ngước nhìn":)

Uh con My cũng bảo tớ thế, nó bảo nó chán rồi :| tại mọi ng ko nhiệt tình :D

Nó đang ngồi coi HP4 (film)

Nguyễn Hà My đã viết:
Uh con My cũng bảo tớ thế, nó bảo nó chán rồi :| tại mọi ng ko nhiệt tình :D

Nó đang ngồi coi HP4 (film)

Câu này chứng tỏ ko phải bạn My đang post bài đúng ko ?
Thế đây là ai vậy hả mọi người ?

Ko bít được, chắc vẫn là My thôi nhưng đây là cách viết dùng ngôi thứ 3 số ít để bộc lộ cảm xúc chăng:))

Đùa.....
Thôi.... bỏ đi...

My: ack ack sao cái phim Kưm nó dài thế anh tưởng đuổi 2 con kia ra khỏi cung là hết vị rồi >_>

Thầy Náp hiểu con ghê :x

Con My bảo nó yêu thầy Náp lắm :)):))

@Tônnie: đuổi ra khỏi cung xong rồi hoàng thượng yêu con Kưm rồi sau đó thằng min j` đó bị đuổi ra khỏi cung, rồi sau đó hoàng thượng die, rồi sau đó con Kưm với thằng kia bỏ trốn... mấy năm sau chúng nó dắt con về phục chức lại rồi lại ra khỏi cung đi lang thang ... hết phim :))

Hay quá , My nhờ , cách viết ngôi số 3 này hay đấy ,
Đáng học hỏi !
Mà công nhận phim đấy dài quá , ko nhớ là nó ngốn hết bao nhiều buổi trưa của mình rồi , thích nhất là nhân vật mama chuê!

À à hoàng thượng tỏi hả? Tiếc quá ngày xưa anh xây nhà phải lên nhà bác ko xem đc phim :(
Bây giờ thì lại chiếu lúc 1h khó xem quá :((
Về sau có con gái hay trai? :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên