Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Minh Quân đã viết:
Tại bọn mày mù nó mới thế ai đời mấy cái thăngg như thằng **** và lion mà cũng thích được mấy thằng đấy xách dép cho tao b-)
hehe, chúng mày thông cảm dạo này thằng Cò mắc chứng hoang tưởng hơi nặng ah :D
mà mày nói thằng **** xách dép cho mày còn đúng :)) chứ mày thì xách dép cho Lion thì có :p

hehe, tao thấy chúng mày nói đúng hết :D

hihi, Vanh ơi, Quân ơi cố lên cãi nhau nhiều vào để đạt chỉ tiêu đi chúng mày :D

Cãi nhau gì thế mày

Tao đọc mấy trang trc chả hiểu gì cả :D

xxxxxxxxx
He He !!!!!!!!
Chào các bạn "HÁI HOA" nhà ta. Vào đây câu cho lớp mình nhanh được 100 trang nhỉ.
Nào chúng ta cùng zô !!!!!!!!!!!!!!
Nhân nào chưa zô thì hãy zô, nhân nào zô rồi thì zô tiếp bà con ơiiiiiiii !!!!!!!!!!! ;) ;) ;) ;) ;)

:drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

Lê Minh Quân đã viết:
Cái con này xấu thế nhỉ ghét tao nhưng ko dám đánh lại phải khích con Giang [-(
Cái thằng này hèn thế nhỉ, mày sợ con Giang đánh à mà phải nói con Vanh thế? Chết rùi , đúng là "Quân tử" rùi !Tội nghiệp mày!!!!!!! [-x 0:)

@Giang: Giang ơi mày thay cái ava đi trông ảnh đấy nhìn nóng nực lắm rùi, ai lại mặc cái áo len vừa to vừa dầy thế nhìn ngốt lắm rùi, lại còn cười toe toét nữa chứ. Hừm hừm!!!!

hix, ava của con Tâm làm tao mát hết lòng hết ruột, tuyết rơi :x

Mà tao nói thật, theo cái nhìn của tao 50 bài per page, thì số trang lớp mình mới là 40 thui :D

Nhờ cái vụ câu này mà thành viên của lớp mình cũng tăng đc số bài 1 cách đáng kể đấy bọn mày nhỉ? :)>- :-/

ava của tao nhìn sướng nhất, ko cái nào đẹp bằng...pạp pạp!!!

ngố bỏ xừ.... hic, nhìn thế này có 40 trang, thấy hăng wa'....

Ngày hội anh tài cho thằng Quân đi thi màn ăn cám Con Cò cũng đc đấy bọn mày ah!!!
Đảm bảo đoạt giải thành viên xuất sắc...

Làm gì có màn dở hơi ấy, có màn nhảy bao bố bảo Chip với Cò đi mà ko chịu!!

Hê hê đấy là con Tâm nó ko thích đi với cả tao cũng chả khoái màn đấy lắm

Đã bảo roài

Cho con Linh với thằng Bốp đi là hợp nhất :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên