Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao ko đi xe

But bố tao đến đón

Thế thì đi quái thế nào đc!

Mà cái ava của tao có gì kinh dị đâu

Dễ thương thế còn gì

Nhất là cái dòng chữ ấy :D

Tại sao avatar của tao lại mất, mà đừng viết cách dòng nữa khó đọc quá

À lài được rồi hay quá mấy ông xóa bới lý do rất là:"không được thích hittle" chán thật

Phạm Trí Hiếu đã viết:
OH , thê thảm thật , sao mày ko nhờ đứa nào đèo , bọn tao vẫn còn thừa xe cơ mà
Avatar của tao và mày trái ngược nhau hoàn toàn , sao mày lại chọn cái ảnh kinh dị thế ko biết . Mà cái avatar này cũng ko phải của tao ( chọn ) , do con Thu làm đấy, chứ tao có chọn cái ảnh xấu đến thế đâu !!! Thôi , ko buôn nữa , lại bảo mình câu bài. Mà thực ra có câu gì đâu cơ chứ ?????

Có cần tớ đổi giúp ko Hiếu, đảm bảo sẽ chọn ava đúng y/c của ấy luôn.... :D

thế cũng được !
Thôi , ko viết cách dòng nữa , cái này là nể mày lắm đấy nhé BOB .Cái avatar của mày hình gì thế , nhìn ko ra ?
Bọn mày câu cho nhiều vào , toàn đứa lười , luật mới , ko câu ít nhất 2 bài /box này / 1 ngày sẽ bị trừ 10 điểm ,Ok ?

Mọi người ơi , bàn chuyện dạ hội đê ! Nghe con 2 bảo là in ra tất cả >= 10000 vé , tin được ko ? Mỗi tội , các ca sĩ khách mời , ngoài Lê Hiếu & Lệ Quyên , chẳng có gì hay cả , còn trò chơi thì tiết lộ mù mờ, gì mà 2 sân khấu nữa chứ , nghe thì hấp dẫn nhưng chưa biết thế nào ?????????

còn zero , chứ còn mấy với lại sao chỉ có 10 đ , à mà chẳng biết bạn Trí Hiếu là bạn nào cả ? Vanh ạ !

Cái thằng này...

Tên là do bố mẹ đặt ra

Tại sao lại ko chịu nhận?

Mà tao thấy tên Trí Hiếu cũng có xấu lắm đâu :D

Lại thích đấu khẩu rồi , con đốn mạt này , đấy là mày gây sự trước với tao đấy nhá

có ai bảo là ko nhận đâu , nhưng tao ko thích bọn mày réo gọi tên tao như thế

hiểu chưa đồ ngốc ! vvxy#$%&^*()*498390

Cái gì mà gây sự?

Tao thấy lạ thì tao hỏi

Chứ ai thèm đấu khẩu với mày!

Ko cãi nhau nữa , tại tao thấy ức chế với cái avatar của mày !

Lớp mình có định làm gian hàng nữa ko thế ?

Với lại có mấy gian hàng ?

Mỗi gian hàng là bao nhiêu?

Hình như còn phải đóng tiền để mua thêm 50 vé nữa thì mơi được thuê gian hàng đúng ko ?

Có vẻ như cô sẽ không chấp nhận cái vụ này ?

To Tâm : cạnh tranh lành mạnh đi , mày viết vừa ngắn , vừa ít , vừa cách dòng đọc

ngứa cả mắt !!!!

Vớ vẩn dớ dẩn xớ xẩn [-x Chán chú ^^ Thế cái thằng PHẠM TRÍ HIẾU nào vừa post bài đấy nhẩy>< Tên mình còn chả thừa nhận thì sau này làm nên trò trống rì ><

Hik ngồi gò lưng xếp cái 500 mảnh mới phát hiện ra thiếu một mảnh >< :(( Chán wá :((

Khiếp ông hiếu viết thế thì ai chịu đọc đau cả mắt

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Ko cãi nhau nữa , tại tao thấy ức chế với cái avatar của mày !

Lớp mình có định làm gian hàng nữa ko thế ?

Với lại có mấy gian hàng ?

Mỗi gian hàng là bao nhiêu?

Hình như còn phải đóng tiền để mua thêm 50 vé nữa thì mơi được thuê gian hàng đúng ko ?

Có vẻ như cô sẽ không chấp nhận cái vụ này ?

To Tâm : cạnh tranh lành mạnh đi , mày viết vừa ngắn , vừa ít , vừa cách dòng đọc

ngứa cả mắt !!!!
Tao đã bảo roài

Tao ko thi đâu

Còn cái vụ gian hàng

Thằng Chu Huy Hoàng (9c trc) ở chuyên ngữ

Bọn nó đc cái gian 15m2

Sẽ chia cho mình 1/2 (trả 200k)

-->có muốn làm ko?

To Đan Tâm: Theo tớ thì bạn Trí Hiếu đang nghĩ rằng cái tên Trí Hiếu không xấu mà là rất xấu. :)) Hoặc là 1 ý nghĩ gì đó đại loại như vậy. Đúng không nhỉ? :-/
Tớ cũng đang rất muốn tham gia cái vụ gian hàng đây. Nhưng mà tớ nghĩ những ai muốn làm thì nên xin phép cô Mỹ từ bi giờ đi, biết đâu lại được, còn hơn làm mà không chắc chắn hoặc là làm lén lút thì còn tệ hại nữa. /:)
Theo như tớ được biết thì thằng Hoàng bên Chuyên ngữ đã quyết định mua gian đó rồi ( tất nhiên là với danh nghĩa của 1 lớp trường mình ). =D>
Nên quyết định nhanh lên, nếu được thì ngày mai là hết hạn nộp ảnh cho ban tổ chức rồi đấy. Nếu có cái thẻ có ảnh những người tham gia thì sẽ ra vào tự do được. 0:)
To Bob: mày không cần phải thấy tội nghiệp cho tao đâu, vì tao thu chỗ lời đó cũng nhanh thôi mà. b-)

Phạm Trí Hiếu đã viết:
còn zero , chứ còn mấy với lại sao chỉ có 10 đ , à mà chẳng biết bạn Trí Hiếu là bạn nào cả ? Vanh ạ !
Chết thật ,phải bảo cho bạn TRÍ HIẾU lớp mình là có 1 thằng dở hơi nào đấy lấy tên bạn ý lên HAO post bài mới được.

Man... đâu phảo là thằng điên hả Vanh? Nói thế có người uýnh chết đấy ^^ Gọi là khùng của điên mới đung kìa :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên