Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Tóm làm đến làm cái gì :)) nhà tao xa . bắt xe lên trường mệt lắm :D Nói rõ đê
:)) Quên mất ko thông báo :D Lớp mình năm tới sẽ lại thay chủ nhiệm , ms Hà sẽ xuông CN 10 hóa :D
ko biết nhân vật háp dẫn nào sẽ kế vị đây :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ...hay là thầy Sơn nhỉ...:)):)):))...nói thế thôi...CN là ai thì cũng mặc...dek quan tâm quan trọng gì đâu...giờ chán rồi...ko có CN thì lớp vẫn học hành đàng hoàng tử tế được cơ mà...bàn làm đek ji...cũng đến thế thôi

Chán quá...................................................................................................................................................................................................................................:(................Rồng ơi thứ 5 đi chơi với tao ko.Tao mày đi DoTa.Cần thì tối gọi DT cho tao hẹn nhá.Ra 92 đầy đứa đánh không thì tao gọi team tao đến đánh.

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Ngu thế , CN dễ tính , may ra còn được đi tham quan chứ lớp 12 chỉ có học thôi thì chắc chết :D

Hôm nay tao bận rồi,không đi với mày được Ý ạ,3 năm cấp III 3 bà CN,chả hiểu.....

Rồng đi với ai thế.Chắc lại đóng phim hả.Có đĩa nào mới cho anh em xem đê :))

:)) Chắc gì đã là bà , biết đâu ông long TD hay ông giang dạy Toán thì sao ?:))

Ông Hoàng pitago :D,đi đâu mà đi,tao ở nhà học bài....

Éc.Rồng ở nhà học bài b-(.................Lạ quá ngất luôn

lớp mình post bài càng ngày càng nhạt .mỗi đứa được 1-2 dòng----->không bị xóa thì hơi phí.
@VA:20-8 sn mày .định tổ chức gì thế hả để bọn tao còn để bụng mà anh.thỉnh thoảng Tinh tinh mời :)):))

Bun` ghê, năm nay lại tập trung muộn hơn.
Chắc tao vẫn làm như năm ngoái thôi :D

:)) Năm ngoái là thế nào ?
@ Ngân : rồi , có gì hấp dẫn , Bác kể cho :D

ăn chứ còn gì phải hỏi...:x...:x...yêu tinh tinh thế...:x

@ Dũng: cái câu " không...thì hơi phí " của mày cũng nhạt lắm rồi đấy, ko bỏ ngay đi thì chả đứa nào thèm nghe nữa đâu
@ VAnh: mày làm sinh nhật muộn chút cũng đc mà, để đỡ mất công bọn tao xin đi chơi, tập trung rồi chơi luôn đc mà.

Tình hình là cô Mỹ chắc sắp nghỉ hưu thì thôi chứ j`, còn cô Hà thì biết vậy, nhg CN lớp 12 thường nhà trg` để mấy thầy cô có kinh nghiệm để còn trị học sinh, bắt bọn mình học hành cơ, lấy đâu ra đi tham quan hả Hiển?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên