Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Tình hinh này là lại dễ ko đi lắm , chiều mai ra 92 nhé :D Làm 1 bữa đông đông cho vui đê :D
Tao với Tùng Bìu elf chiến , Dũng chơi DK ., thằng nào chơi luôn cho vui đê :D

Cho em chơi soul với.Em đi quẩy Rồng kéo bọn mày nhá :D
Đi CVN đi ;)

:(( Mẹ bắt ở nhà trông em , hết cả 92 rồi:(( Kế hoạch đi bơi dễ đổ bể lắm :))

Tao thấy làm j có kế hoạch đi bơi đâu ra mà đổ bể.

Đi bơi đi.CVN đê..............................................................Spwammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

:)) Mỗi ngày 1 nick , bó tay với ông :)) Dạo này topic lớp mình lởm quá , bọn mày đi đâu hết rồi thế ?

Hờ hờ, thấy mấy anh máu MU quá, em cũng chả có hứng luôn. Giờ đang có việc để làm rồi, không có nhiều thơi gian cho anh em lắm. Sry nha.
@Dung : Tuần sau có thể làm thì tổ chức luôn đi. Cố gắng làm buổi sáng nha, chiều có thể có đứa phải đi học. :D

Việc gì ngoài việc cung phụng tinh tinh đâu chứ.Vậy là không đi CVN thật ah.Chán quá,mà sắp tới hầu như tao cũng học kín roài,mỗi ngày 1 buổi thế mới ức chứ :(

Tao thì học tuốt từ thứ 3 đến thứ 6, còn lại đúng 3 ngày...Bọn mày mỗi đứa 1 ý kiến thì biết đi đâu?

Tao thì hôm nào cũng được,miễn là có lý do chính đáng :D

Móa.Thằng Rồng thì nói làm gì.Nó chỉ bận từ tối đến sáng để đóng phim thôi,còn lại là rỗi hết á.Tao thì khổ hơn cả mày cơ VH ạ.Cn học chiều 2 3 học sáng 3 học chiều , 4 5 6 học chiều .Die luôn cho lẹ :((

khiếp các anh học chăm thế . Học nhiều là một chuyện còn kiến thức có vào đầu không là một chuyện khác .Nếu cứ bảo đi học rồi đến đấy nói chuyện thì tao đi cả ngày cũng được.
@Ý: mày đến chỗ thầy Hùng tao chẳng thấy mày học gì toàn nói chuyện thế thì mệt gì--------> các môn khác mày cũng ko học gì--------> mày chẳng mệt gì cả ;)) ;));))

Hik giờ mới nhớ ra CVN là công viên nước huh? Phải đến 5 năm rồi tao chưa quay lại đấy... :)) Tởn đến già vì đi xong thì đen hơn châu phi... Thôi đến mầy chỗ gần gần mà rộng rãi thôi :D

phải như anh Dũng đây này học ít nhưng mà vẫn giỏi :))

Dũng học nhiều quá à , chết

Có cần tao bày cho chỗ chơi bời ko hả mày :))

ơ thế tình hình Dung với thằng Dũng bàn nhau thế nào, có khi hôm nào làm bữa ăn uống chia tay Dzung cho nó linh đình cái nhể. Nhà thằng Dũng rộng rãi, gần trg` (hình như thế đúng ko?) lại có cả karaoke nữa thì duyệt luôn, còn phải bàn làm j. Định ngày luôn đi. Vụ đi bơi thì có vẻ chưa chắc nhỉ?

Phạm Như Ý đã viết:
Móa.Thằng Rồng thì nói làm gì.Nó chỉ bận từ tối đến sáng để đóng phim thôi,còn lại là rỗi hết á.Tao thì khổ hơn cả mày cơ VH ạ.Cn học chiều 2 3 học sáng 3 học chiều , 4 5 6 học chiều .Die luôn cho lẹ :((
X( X( ...thằng Như Ý,mày đi học toàn ngồi tán chuyện mà dám chê tao à :))

Cái gì cơ kưng.Thik ăn đòn hả.Vào Mu đi anh cho phát về lorencia luôn :))

Con của thằng ý yếu bỏ ***** :)) Gặp elf của tao con thì mất điện , cứ đi cà thằng khác :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên