Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Số 5900 thì đẹp gì

Mấy tuần nữa lên 6000 mới số đẹp Hương ạ

Chửi Bra hơi nhiều

Nhưng đúng là bọn nó năm nay dễ vô địch tập 6 lắm , chán nhẩy

Toàn bọn xấu ......

Híc híc.Hình như số tao cũng rưa rứa số con V.H hồi hè 98 2000 2002 2004 mình cổ vũ Ý đều thua.Mà mấy trận mình không xem thì nó lại thắng.Nhưng hôm trc' xem Ý vẫn thắng chắc từ h số anh son rồi

Chúc mừng Ba Lan là đội đầu tiên bị loại khỏi WC 2006 8-|
@pika:Ý nó vào tới bán kết đợi mày xem rồi nó mới thua :)) :))

Thua thế quái nào được.Mày cứ đợi xem,BK Ý gặp Brasil thì phải nếu 2 đội cùng thắng tất.Đến lúc đấy Ý sẽ làm cho Brasil đi theo Poland :))

Choài, Tùng Bìu lên sapa xem BD à. Có vẻ thi vị đây. :)) :))
Bìu ơi, Dallas bị thằng wade nó ......... tiếp rồi. Trận sau (ngày mai) hi vong dallas thắng lại được, game 3 vừa rồi xem buồn quá, đặc biệt là 6' cuối bị nó gỡ cho 15 điểm :(

:)) Thằng Pika hỏi tao số làm gì thế ? Lô ah ? Hay đề :))
Hôm qua tao ăn cả 3 trận vl quá :)) Tối nay ko biết lấy Anh hay Tobago đây

Không phải,hỏi có việc của tao.Số mày đang hên cho tao hưởng xái tí chứ.
@Bìu:Tao lên sapa với...................................................:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghĩa lòi cũng xem NBA cơ ah,ghê nhỉ.
Dallas về lực lượng thì ko bằng Heat dc,nhưng ko hiểu sao loạt final này Heat đánh lởm thế,nhất là Saq cứ đánh thế thì sao thắng nổi,cả role player và bench đánh cũng lởm hơn Dallas,trận vừa rồi thắng là nhờ Wade cày điên quá.
Tao thì thik Wade lắm,Micheal Jordan mới nên hy vọng Miami in 7 :D

:)) Khó lắm , Heat mạnh hơn , nhưng mà tao thích cánh đánh của Dallas hơn , bọn Heat đánh kiểu cục xúc quá :)) Xem Dallas ném 3 points ưng hơn :D

----------

:)) Tối nay thằng Ý máu ghê :)) 1l tao lấy Anh , thua đừng khóc nhé :))

ko hiểu cục súc gì Wade bay như chim...Jason Williams shoot có khác gì Peja thời đỉnh đâu...dáng đẹp vl...Shaq thì vẫn cục súc thế...:))...Dal ko chạy được đâu...:))

:)) Đéo hiểu Jason thì ném 3points cái gì :)) Thằng đấy chỉ 2 points thôi :)) Shaq thì ko là đánh cục xúc ah :)) Cả đội được mỗi thằng Wade :))

Alo.Tao theo mày 50k thôi Hiển ơi.Mai đi chơi nữa.Hết $ thì ăn đòn.............................

chẹp, thằng Hiển ủng hộ Hà Lan à, được đấy :D Tao đang thik màu da cam wa' :)) ^^ Mà Hà Lan lại áo màu da cam mới chết chứ, ko ủng hộ ko được.

hì, Zest lên net thì pải trả lời từng này câu hỏi nè:

1. Bạn Hoài Anh: Cho em hỏi các thí sinh một câu là nếu đc chọn giữa vợ xinh nấu ăn chán và vợ ko xinh nấu ăn giỏi thì mọi người chọn ai ạ<ko tính các cách vớt vát như là thuê osin, ăn nhà hàng hay phẫu thuật chỉnh hình ạ>

2. Chị Phương Anh: hỏi em Minh Nhật 1 câu " em ơi xăm cái hình xăm đau lắm ko hả em miêu tả chi tiết nỗi đau cho chị cái nhé " merci em

3. ss Big: câu hỏi cho anh NHật nhé : .. sau này anh định đi theo con đường viết báo ah? ... anh đã có ý định gì cho tương lai của mình chưa? .. mục tiêu? ..

4. chị Yến: Cho tớ hỏi bạn Nhật một câu : Nhật từng bảo Nhật ko những tự tin mà là rất tự tin, thế theo bạn thì tự tin sẽ giúp cho mình hoàn thành được những gì đặt ra/ thành công, hay cái tự tin nhất quyết phải đi đôi với khả năng?

5. chị Yến: Các thí sinh đâu rồi toàn để người hỏi vào buôn chat chit thế này Nhật đâu rồi, các anh đâu hết rồi !! ??
thí sinh của bầu sô BThư ko thèm vào giao lưu à
(câu này ss Annie trả lời hộ rùi :D )

6. anh Chi bem: Hỏi cả năm thí sinh: Cho dù tham gia cho vui hay định đoạt thứ hạng cao trong cuộc thi lần này, điểm mạnh nhất của bản thân làm em nghĩ rằng nhờ đó mình sẽ tạo nên khoảng cách với các thí sinh khác là gì?

7. anh Phương: Zest đệ đâu rồi nhỉ? Vào đây huynh hỏi 1 câu cái. Đứng trước 2 người đàn bà, 1 bốc lửa và thời thượng như Chivas, 1 đằm thắm và đậm đà bản sắc dân tộc như quốc lủi ngâm ngọc dương, đệ sẽ chọn ai? Lí do tại sao?

8. anh Chi: Câu cho Nhật: Em có thể viết một bài cảm nhận khoảng 500 chữ về bầu sô của em được không?

9. anh Nam: @ bạn nhật một câu này: giả sử ông viết một truyện ngắn dành tặng riêng một người đặc biệt, ngay sau khi đọc được, nhận được message người đấy bảo là : chẳng hiểu cái quái gì về tôi thì đừng có viết lăng nhăng. Thế ông giải quyết thế nào

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Lan thì có gì hay nhỉ

màu cam chóe chết , mình ko mặc hợp

Em thích Bra hơn !

:)) Thằng Ý đưa tiền đây :)) Iu gerrand thế :)) Phút 91' thằng Ý khóc thết :))

thằng Hiển ngu vãi,Jason mà ném 2pt ah,tay ném 3 nhiều thứ 2 của Heat sau Walker,chẳng qua thằng Walker toàn open shoot do thằng Shaq nó vứt ra,chứ nói về tay ném 3 thì Jason ném ngon nhất đội.
Peja ném có đẹp đâu,jason vừa ném vừa bay chả giống peja tí nào,dáng ném đẹp phải kể đến reggie miller

Chấp 1 1/4 tao chơi với mày.:)) Hà Lan mạnh vcl đến trận Ý tao ra kèo cho :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên