Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chả hiểu em nói giề. Anh đã đính chính giống như em nói rồi còn giề. mà mai tổng duyệt hả? Mấy giờ anh còn đi coi:D

đúng là anh ngốc quá. bọn em thứ 4 mới tổng duyệt cơ chứ ko phải chủ nhật đâu mà nhảy chán lắm xem làm gì hihih

Hơ, náo quá. Anh không biết chứ, có ai nói đâu.
Chán mới phải xem:D

hehe thì thứ 4 anh đến mà xem nhưng nói trước đừng có mà cười đểu đấy.

Yên tâm, anh chỉ cười thôi, không cười đểu đâu:D

Ấy,sao lại định kiến với anh thế:D Anh tuy đểu thật nhưng ai lại nỡ nói thía:D

Tao rất thi thú chơi với bọn con trai lớp hóa! hô hô! VÌ chúng nó như con gái ấy! Đánh nhau với chúng nó cũng sướng! Hôm trước thằng Hiển lớp H2 sang lớp tao bon chen học hóa! mẹ! Khốn nạn!

Huỳnh Minh Thủy đã viết:
Tao rất thi thú chơi với bọn con trai lớp hóa! hô hô! VÌ chúng nó như con gái ấy! Đánh nhau với chúng nó cũng sướng! Hôm trước thằng Hiển lớp H2 sang lớp tao bon chen học hóa! mẹ! Khốn nạn!
Quả ko hổ danh ......... :))

Thứ 4 này tổng duyệt thì chắc là tiết mục break của bọn em sẽ qua thôi vì NH3 năm nay hơi đơn điệu, đang thiếu mấy tiết mục sôi động thì phải :)

He, thế là có hy vọng roai`!! Mà anh Kim Long lớp anh cũng nhảy 1 đoạn solo trong tiết mục tụi em (15s) cơ nhá!!

8527763 Số đt thằng Long

Uầy, sao lần đầu vào topic lớp Hái Hoa thấy nhiều trang quá nhỉ. Bên 03-06 topic Hóa 2 cũng 112 trang rồi đấy !!! Chúc Hóa 2 một ngày tốt lành :D

hehe hôm nay lớp H2 lại được ông Hoàng pitago cho 1 bài ca nghe hay ko chịu được. lớp lại có 2 đứa điểm 0 nữa chứ .

Các bác các bác :D Bí thở của các bác tới goài đây :D Mà sao topic lớp mình chat chit lám thế huh? >< Xí hổ wá ><
Thông báo luôn với đứa nào lớp mình online là tuần sau tổ chức đại hội chi Đoàn kiêm luôn bầu lại ban lãnh đạo lớp nhe :D
Trang Thư ui... tin buồn là tớ sẽ ứng cử chức lớp trưởng đấy :) ^^

Thoải mái đi DZung ạ, nên xem ai sẽ ủng hộ ấy chứ!

Haha, Dung(chanh chua)vs Thư(lanh chanh), ai thắng nhỉ?

Thư đanh đá chua ngoa chắc là thắng:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên