Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Kiếm đâu ra , tao chỉ có mấy em Nhật thôi :)) Muốn làm quen thì hơi khó :))

:)) Em Nhật chắc toàn người mẫu ko thì chắc là bạn diễn của anh Rồng quá :))

:)) Rồng kiếm đâu ra mấy em Nhật làm bạn diễn :)) Anh Rồng thì chỉ HA với mấy em dứng ngoài đường buổi tối í :))

uh, có lẽ thế. Chắc anh xem của mấy cô đó(đồng nghiệp), rồi về bắt HA làm như thế :))

Cái này hồng phúc này chỉ dành cho anh Rồng thôi. :))
Anh em có muốn cũng ko được đâu :))

:)) Ko dám ko dám , chỉ có anh rồng thôi :)) Mà anh Rồng đâu rồi lâu lắm ko thấy lên đây post bài

Thằng Kiên nó nhắn tin cho tao hỏi năm sau lớp mình có muốn làm NH3 ko thì làm với lớp nó.Bọn nó xin cô chủ nhiệm rồi,bảo lớp mình muốn thì thứ 2 xin cô chủ nhiệm rồi xin Ban giám hiệu luôn.Bọn mày cho ý kiến đi

Nếu cả 2 lớp Hoá cùng làm thì chắc cũng làm được thôi.
Làm cho bọn khóa 0508 và 0609 nó biết. Không thì ai làm cho nó được cơ chứ :D

thik thì làm
anh rồng dạo này sợ chạy mất dép
mà dạo này thằng nghĩa dính vào gái có vẻ tách anh em,thế là ko dc,cho nó ăn đòn đi

:)) , em đang tu thân tích đức ạ. Nên nhiều lúc cũng ko thể phục vụ tận tình cho anh em :))
Anh Rồng đọc xong mấy câu này chắc đi tìm em khác quá :))

Bọn mày ơi , hãy chúc mừng tao
Tao đã bị warning 40% (dù 2 ngày vừa rồi ko post bài nào )
Đang có nguy cơ bị lock đây nè ...

:)) Thằng nghĩa vì gái quên anh em , phải cho nó đi cầu thang mới được :))
@ Hàng : đáng đời mày lắm :))

:)) Kinh thật , hay cho đi cả đôi đi , lâu lắm hành lang ko có vụ gì vui vẻ :))
Làm làm gì , chán lắm . lần trước tao đi xin tài trợ cũng mệt phờ người ra rồi , mà thật ra tao thấy , làm với bọn H1 , mấy đứa kiểu thằng Kiên , tao ko thích lắm :)) Cái gì cũng phải nghiêm túc , mà nghiêm túc thì tao thấy chả có cái gì thú vị cả :D

Nghiêm túc thì cũng khó lắm cơ. Thấy bên Hóa 1 nó cãi nhau kinh quá, cả tuần nay rồi.
Mà công nhận làm việc với thằng Kiên cũng hơi khó chịu (may mà mình ko phải làm việc trực tiếp với nó).

thằng đấy kiểu chỉ tay 5 ngón quá...ko thik bọn có tính thik chỉ huy....nghỉ....làm NH3 như năm ngoái....nhạt vl ra....đi xem ko thấy ah

bọn tao vẫn có ý định làm NH3,từ lâu rồi,nhưng chỉ lớp mình sợ ko làm đc.Bọn mày tưởng tao thích thg Kiên lắm ah,ai chứ nó với tao ngày trc ko đội trời chung đấy,con Huyền cũng biết.Nhưng muốn làm thì nhịn đi 1 tí.Bọn mày ko muốn làm thật ah?Năm sau ngoài vụ giao lưu bọn lớp mình cũng muốn làm NH3 nữa mà,truyền thống rồi còn gì

Ủng hộ Vân Anh, chê chán thì tự thân vận động cho nó đúng ý mình chứ:D

Oài, cái chính là ý mình liệu có hay hay ko mới được. Làm đạo diễn, kịch bản là của mình nhưng liệu việc thực hiện có đủ sức thu hút khán giả ko.
Thực sự muốn làm thì phải có sự phối hợp và làm việc nghêm túc của tất cả mọi người. Chứ nếu chương trình gần như chỉ có hát hò thì quả thực là nhạt.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên